Sahir Ali Bagga anafafanua ghasia kuelekea Rahat Fateh Ali Khan

Kufuatia maoni yake kwa Rahat Fateh Ali Khan, Sahir Ali Bagga sasa amefafanua sababu ya hasira yake.

Sahir Ali Bagga anamwita Rahat Fateh Ali Khan 'Mnafiki' - F

"anapaswa kueleza kwanini hanipi sifa"

Hivi majuzi, Sahir Ali Bagga alikuwa kwenye vichwa vya habari kwa ukosoaji wake wa Rahat Fateh Ali Khan.

He Alikuwa alimwita Rahat “mnafiki” lakini hakueleza sababu yake ya maoni hayo.

Sahir sasa ameongeza kuomba msamaha na kufafanua hasira yake.

Alisema: "Tamaa ya mtengenezaji nyota sio pesa tu.

“Mimi pia ni mtunzi ambaye najivunia sana.

“Mwenyezi Mungu wangu amenipa uwezo wa kufanya kazi kwa bidii kwa ajili ya talanta ya nchi yangu, na hakuna shaka kwamba Rahat Fateh Ali Khan ndiye kipaji bora zaidi wa Pakistan.”

Aliangazia juhudi zake za kuonyesha talanta ya Pakistani ulimwenguni.

Akizungumzia uundwaji wa wimbo 'Zaroori Thaa', Sahir alisema:

"Huu ni wimbo ambao mimi mwenyewe sikujua kuwa nitaunda wimbo huu na ungekuwa wimbo wa kihistoria wa tasnia ya muziki ya Pakistan.

"Leo, wimbo huu uko juu katika tasnia ya muziki ya Pakistani, na yaliyomo, inakaribia kutazamwa bilioni 2 kwenye YouTube katika igizo moja.

“Na kama haki yangu itatolewa tu kama muumbaji, ambayo ni shujaa pekee wa mradi huu Rahat Fateh Ali Khan anaweza kutoa; na kwa sababu fulani hatoi, anapaswa kueleza kwa nini hanipi sifa kwa mafanikio haya.”

Alitoa wito kwa Rahat Fateh Ali Khan kutambua michango yake.

“Na ikiwa nimemuita mtu mnafiki, basi nimemuita kila mtu kuwa ni mnafiki anayetaka kuficha ukweli na anajaribu kuua haki ya mtu, ALLAH amembariki Rahat Fateh Ali Khan kwa uwezo mzuri, anipe haki yangu. ”

Sahir alidai kuwa kuna nyimbo zingine nyingi kwenye YouTube ambazo Rahat Fateh Ali Khan hajampa sifa.

"Bado naomba nipewe sifa kwa sababu sitaki vijana wanaonifikiria nikabiliane na matatizo katika mapambano yao, na nipewe haki yangu.

“Mbali na hili, sina nia ya kusema lolote baya kuhusu mtu yeyote. Asante."

Hii imezua mjadala kwenye mitandao ya kijamii.

Mtumiaji mmoja aliuliza: “Kwa nini Sahir Ali Bagga hakusema chochote miaka hii yote? Mbona sasa ghafla?

"Sasa kwa vile anajua watu wanapingana na Rahat Fateh Ali kwa sababu ya video iliyovuja, aliona ni bora kuongeza mafuta kwenye moto ili kuharibu sifa yake zaidi."

Mwingine akasema: “Huku si kuomba mkopo; huku ni kuomba moja kwa moja. Na baada ya haya yote unatarajia atamwambia kila mtu kuwa wewe ndiye mtunzi?"

Mmoja aliandika: Hili ndilo tatizo la watu mashuhuri wa Pakistani.

"Wanajaribu kuwavuta na kuwasema vibaya watu wa rika zao wakati wao wenyewe hawawezi kufikia kiwango sawa cha mafanikio. Kama vile Gohar alikuwa akimfanyia Farhan.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...