Sahir Ali Bagga anamwita Rahat Fateh Ali Khan 'Mnafiki'

Katika tukio la hivi majuzi, Sahir Ali Bagga alitumia mtandao wake wa kijamii, akiandika mawazo yake juu ya Rahat Fateh Ali Khan.

Sahir Ali Bagga anamwita Rahat Fateh Ali Khan 'Mnafiki' - F

"Bagga anamwonea wivu tu."

Sahir Ali Bagga anasimama kama mtu mashuhuri katika tasnia ya muziki ya Pakistani, anayesifika kwa umahiri wake wa muziki na mchango wake mkubwa.

Miongoni mwa ushirikiano wake muhimu ni ushirikiano wake na mwimbaji maarufu wa ghazal Rahat Fateh Ali Khan.

Kwa miaka mingi, Sahir Ali Bagga ametunga nyimbo nyingi maarufu za Rahat Fateh Ali Khan, na kuchangia katika kazi yake iliyotukuka.

Hata hivyo, maendeleo ya hivi majuzi yanaonyesha matatizo katika uhusiano wao, kwani Sahir Ali Bagga amemkosoa waziwazi rafiki yake wa karibu.

Katika chapisho la hivi majuzi la mtandao wa kijamii, Sahir Ali Bagga alielezea malalamishi yake dhidi ya Rahat Fateh Ali Khan bila shaka.

Alimshutumu Rahat kuwa mnafiki.

Ujumbe huo mkali ulisomeka: “Rahat Fateh Ali Khan ndiye mnafiki mkubwa na mtu katili – Khuda ki lanat ho munafiq pe.

"Rahat Fateh - Khan Darinda sift hone kay sath MUNAFIQ bhi hai."

Hii inatafsiriwa kuwa: "Laana ya Mungu iwe juu ya mnafiki Rahat Fateh Ali Khan - mnyama, ambaye pamoja na kuwa katili, pia ni mnafiki."

Kukashifiwa kwa umma na Sahir Ali Bagga kumezua mwitikio mkubwa ndani ya tasnia na miongoni mwa mashabiki.

Imezua mijadala kuhusu hali ya uhusiano wao na sababu za msingi za kuanguka.

Ingawa maelezo mahususi kuhusu mpasuko huo bado hayajafichuliwa, maelezo ya wazi ya Sahir Ali Bagga ya kukatishwa tamaa yanapendekeza malalamiko ya kina.

Baadhi ya watu wanapendekeza kwamba ni kwa sababu Rahat Fateh Ali Khan alitunukiwa Tamgha-e-Imtiaz.

Mtumiaji aliandika: "Labda Bagga alitaka tuzo hiyo kwa ajili yake mwenyewe. Hii inaweza kuwa ni kwa sababu ya wivu.”

Mwingine alisema: "Bagga anamwonea wivu tu."

Ali Zafar aliitikia kauli ya Bagga na kusema:

“Ndugu mpendwa Sahir Ali Bagga, ningekuomba udumishe moyo wa Ramzan kama ulivyotaja kwenye chapisho lako hapo awali lililotaja, 'Linda ulimi wetu, usiwahukumu wengine.'

“Sote tuna mapungufu katika njia zetu, Mwenyezi Mungu atuonyeshe nuru na amani iwe juu yetu sote. Ameen.

Wengine walipendekeza kuwa kauli ya Bagga ilihusishwa na tukio la 'Dam wala Paani'.

Maelezo yalisema: "Sote tunafikiri kwamba baada ya kupigwa kikatili kwa kijana huyo, Rahat Fateh Ali hastahiki kabisa kupewa Tamgha-e-Imtiaz."

Sahir Ali Bagga sasa amefuta wadhifa wake kwa ombi la Ali Zafar. Bagga aliandika:

“Asante Ali Zafar. Ninaomba msamaha kwa kufichua ukweli wowote kuhusu mtu wakati Ramadhan. Sasa ninafuta chapisho hilo."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani anapata unyanyapaa zaidi kutoka kwa Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...