Saheefa Jabbar Khattak anakashifu Kimya cha Bollywood kuhusu Palestina

Saheefa Jabbar Khattak alitumia Hadithi yake ya Instagram kuikosoa Bollywood kwa ukimya wao dhahiri kuhusu Palestina.

Saheefa Jabbar Khattak anafichua Mawazo 'Giza' f

"Tunafanya nini kuhusu Bollywood?"

Wakati mzozo kati ya Israel na Palestina ukiendelea, Saheefa Jabbar Khattak alikosoa ukimya wa Bollywood kuhusu suala hilo.

Mwanamitindo wa Kipakistani aliyegeuka mwigizaji alichukua kwenye Hadithi yake ya Instagram ili kuwasilisha mawazo yake.

Saheefa aliandika: "Wakati huko Magharibi kila mtu anazuia watu mashuhuri wa Hollywood na washawishi, tunafanya nini kuhusu Bollywood?

"Nchi jirani, ambapo tuna hamu ya kufanya kazi, na tunapozungumza sana juu yao katika mahojiano yetu, HAKUNA hata mmoja wao aliyezungumza dhidi ya mauaji ya kimbari yanayoendelea."

Saheefa aliongeza kuwa wasanii wa Pakistan wanapaswa kuacha kufanya biashara kubwa kama hiyo kutoka kwa tasnia ya filamu ya India.

Aliendelea: "Tafadhali acha kuwatakia [katika] siku zao za kuzaliwa na kuwahangaikia.

"Serikali yao imetupiga marufuku kufanya kazi 'kwa ajili yao'.

"Hapo awali, hatukupewa majukumu ya heshima na sasa wakati wa mauaji haya ya kimbari, India nzima iko kimya.

"Ni wakati wa kuzingatia ufundi wetu, kutengeneza filamu na drama bora, na kuacha kutafuta uthibitisho kutoka kwao au kwa mtu yeyote."

Saheefa Jabbar Khattak anakashifu Kimya cha Bollywood kuhusu Palestina - 1Kwa kweli, sio orodha nyingi za A kutoka Bollywood ambazo zimezungumza juu ya Palestina.

Hata hivyo, kauli ya Saheefa Jabbar Khattak haikuwa sahihi kabisa.

Mnamo Oktoba 2023, Sonam Kapoor Ahuja alichukua Hadithi yake ya Instagram kushiriki nukuu kwenye Palestina na Gaza.

Katika hadithi moja, alishiriki taarifa ya Nicholas Kristof.

Ilisomeka hivi: “Ikiwa tuna deni la wajibu wa kimaadili kwa watoto wa Israeli, basi tuna deni sawa na la kimaadili kwa watoto wa Kipalestina.

"Maisha yao yana uzito sawa."

Priyanka Chopra Jonas pia alichapisha kuhusu tukio hilo kwenye Instagram.

Swara Bhaskar aliongeza: "Kulipua watoto sio kujilinda. Acha mauaji ya kimbari."

Katika siku za hivi majuzi, hii sio kisa pekee ambapo nyota wa Pakistani amezungumza dhidi ya Bollywood.

Mnamo Aprili 2024, Nadia Khan mtuhumiwa Waigizaji wa India kutokuwa salama.

Aliwataja hasa watatu wa Aamir Khan, Salman Khan na Shah Rukh Khan.

Nadia alisema: “Waigizaji wetu, watu kama Fawad [Khan], walipoanza kufanya kazi India na kupata umaarufu mkubwa, baadhi ya waigizaji wakubwa wa India walikosa usalama.

"Walifanya suala hilo na kuwapiga marufuku.

"Haikuwa kama wanasiasa walikuwa na maswala na watendaji wetu."

"Ni nyota wa India ambao walihisi kutishiwa. Walijua kuwa umma wa Wahindi ungeenda kuwashinda nyota wetu kwa sababu wana vipaji.

"Khan hawana usalama. Kwa sababu hawana nyota katika mabano ya zama hizi huko.”

Wakati huo huo, kwa upande wa kazi, Saheefa Jabbar Khattak alionekana mara ya mwisho katika mfululizo wa televisheni Rafta Rafta (2024).



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...