Saeeda Imtiaz Hajafurahishwa na Ndoa ya Shoaib Malik na Sana Javed

Shoaib Malik bila kutarajia alifunga pingu za maisha na Sana Javed. Hata hivyo, Saeeda Imtiaz hajafurahishwa na ndoa hiyo mpya.

Saeeda Imtiaz Hajafurahishwa na Ndoa ya Shoaib Malik & Sana Javed's Marriage f

"Wanaume hubadilisha wake zao kila baada ya miaka miwili"

Kufuatia habari zisizotarajiwa za ndoa ya Shoaib Malik na Sana Javed, Saeeda Imtiaz alionyesha kutofurahishwa nayo.

Picha za harusi ya Shoaib na Sana zilishirikiwa mnamo Januari 20, 2024.

Kufuatia tangazo hilo wanamtandao wamejitokeza kutoa pongezi huku wengine wakisema wanasikitika Sania mirza, ambaye alikuwa amechapisha chapisho la siri kuhusu ndoa na talaka siku chache zilizopita.

Miongoni mwa maoni mengi, watu mashuhuri wa Pakistani pia wameshiriki mawazo yao kuhusu wanandoa wapya zaidi mashuhuri mjini.

Saba Faisal alishiriki picha ya wanandoa hao wenye furaha na kuandika:

“Naomba Mungu muwe pamoja milele na msiache kushikana mikono.

"Kaa na furaha na ubarikiwe. Hongera sana Shoaib na Sana.”

Nadia Hussain alisema: “Hongera Masha’Allah.”

Rabia Anum Obaid aliyeshtuka aliongeza: "Taya yangu iko sakafuni kihalisi."

Lakini kati ya maoni ya furaha, kulikuwa na mmoja hasa ambaye hakupendezwa sana na umoja huo.

Saeeda Imtiaz alishiriki mawazo yake juu ya suala hilo na akasema hataolewa na mvulana kutoka Pakistan kwa vile hawawezi kushikamana na mwanamke mmoja.

Saeeda aliandika: “Baada ya kuona hali ilivyo nchini Pakistan sifikirii kuwa sitaki kuolewa na Mpakistani.

“Hapa hakuna ndoa, kuna ndoa. Nitapata mtu kutoka nchi nyingine.

"Wanaume hubadilisha wake zao kila baada ya miaka miwili hapa, kama vile Mawaziri Wakuu wanavyobadilika."

Saida alimaliza maelezo na alama ya reli #justathought.

Tetesi za kuachana kwa Shoaib Malik na Sania Mirza zimekuwa zikisambaa kwa muda.

Wala hawakuthibitisha wala kukanusha habari hizo na walichagua kunyamaza kimya kuhusu maisha yao ya kibinafsi.

Hata hivyo, babake nyota huyo wa tenisi aliyestaafu alifichua kwamba Sania aliamua kuomba Khula, ambayo inampa mwanamke haki ya Kiislamu ya kuomba talaka kutoka kwa mumewe.

Mashabiki wenye macho ya tai walikuwa wamegundua kuwa kuna kitu kibaya Sana na ndoa ya Umair Jaswal ilipodhihirika kwamba Sana haikuonekana popote wakati wa sherehe za harusi ya kaka yake Umair.

Mashabiki walimhoji Umair kuhusu mahali alipo mke wake wa wakati huo, lakini jibu halikutolewa kwa umma.

Shabiki mmoja aliuliza: Kwa nini [Sana] hayuko kwenye harusi ya shemeji yake?”

Mwingine akasema: “Ninaweza kumuona Saba Yasir na Uzair, kaka yake Umair, lakini kwa nini siioni Sana katika harusi hii yote?”

Mwingine akaongeza: “Mara ya mwisho kusikia, Umair na Sana wametengana. 411 ni nini?"



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...