Sadiq Khan anasema anaweza 'kuwa' na Boris Johnson katika Mechi ya Ndondi

Wakati wa kutembelea gym ya ndondi huko Ilford, Meya wa London Sadiq Khan alitania kwamba anaweza "kuwa" na Boris Johnson katika pambano.

Sadiq Khan anasema anaweza 'kuwa' na Boris Johnson katika Mechi ya Ndondi f

"Alikuwa na wakati ujao."

Meya wa London Sadiq Khan alitania kwamba anaweza "kuwa na" Boris Johnson katika pambano wakati wa ziara yake kwenye ukumbi wa mazoezi ya ndondi wa Ilford.

Bw Khan aliombwa kuonana na Waziri Mkuu huyo wa zamani alipokutana na vijana katika mradi wa jumuiya ya Box Up Crime katika Barabara ya Chapel.

Bw Khan alijibu: "Ninaweza kuwa naye."

Hii ilipelekea chumba kizima kuangua kicheko.

Sadiq Khan aliongeza: "Yeye (Bw Johnson) alikuwa na maisha ya baadaye."

Meya alitembelea mpango huo na Kamishna wa Polisi wa Metropolitan Sir Mark Rowley, ambaye alialikwa kutatua "usalama" wa pambano lililopendekezwa.

Kamishna na Bw Khan walikuwa wakitembelea ukumbi wa mazoezi ili kujifunza jinsi inavyosaidia vijana kutoka eneo hilo kwa kutoa mafunzo, msaada na mwongozo.

Stephen Addison BEM ilianzisha mradi huo mnamo 2013 kama njia ya kutoa mbadala kwa vijana walio katika hatari ya uhalifu.

Ilizinduliwa kwa usaidizi wa kiongozi wa baraza la Redbridge Jas Athwal.

Bw Addison alielezea ukumbi wa mazoezi kama "nyumba" kwa watumiaji wake wengi kutokana na jumuiya yake iliyounganishwa sana.

Sadiq Khan alielezea mradi huo kama "wa kutia moyo" na akakumbuka jinsi ndondi ilivyosaidia "kubadilisha" maisha yake na kaka yake walipokuwa wadogo.

Alisema: "Nilipokuwa mdogo, nikikulia katika shamba la baraza kusini mwa London, klabu yetu ya ndondi ya ndani ilibadilisha matarajio ya kaka yangu na mimi mwenyewe.

"Makocha wa hapo walituongoza kuelekea mambo yenye kujenga, na ndondi, kama michezo mingine mingi, inaweza kubadilisha maisha na mitindo ya maisha ya watu."

Wakati wa ziara hiyo, Sir Mark Rowley alielezea London kama jiji "salama sana" kwani jeshi lilitangaza kushuka kwa viwango vya mauaji mnamo 2022.

Alisema: "London ni jiji salama la kimataifa.

"Bila shaka hakuna jiji lililo kamili, lakini ukiangalia viwango vya uhalifu ... ni mahali salama pa kuishi na kufanya kazi na kujifurahisha."

Alishinikizwa juu ya mpango wake wa kuondoa tabia ya uhalifu ndani ya Ya baada ya msururu wa hukumu za hali ya juu za maafisa kwa makosa makubwa.

Alipoulizwa kuhusu mipango yake ya kujenga upya imani ya wananchi kwa kikosi hicho, alisema:

"Nimepata makumi ya maelfu ya wanaume na wanawake ambao ni watu wa ajabu, wanaojali na wanataka kuleta mabadiliko.

"Kwa kusikitisha nina mamia ninayohitaji kusuluhisha na ni nani hawafai kuwa katika shirika na tunapofanya hivyo utasikia zaidi.

"Lakini nina watu wengi, wengi zaidi ambao wanajali watu wa London kuliko baadhi ya watu hao wabaya ambao hawakupaswa kuwa maafisa wa polisi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...