Sadaf Kanwal & Shehroz Sabzwari wanamkaribisha Mtoto wa Kwanza

Mwanamitindo na mwigizaji anayependwa sana nchini Pakistani Sadaf Kanwal na mumewe Shehroz Sabzwari wamemkaribisha mtoto wao wa kwanza pamoja, mtoto wa kike.

Sadaf Kanwal & Shehroz Sabzwari wanamkaribisha Mtoto wa Kwanza - f

"Yeye ni mtoto mzuri sana."

Pongezi ziko kwa Sadaf Kanwal na Shehroz Sabzwari, ambao wamempokea mtoto wao wa kwanza.

Wanandoa hao, ambao walifunga ndoa mnamo 2020, hivi karibuni wamepokea mtoto wa kike.

Mwanamitindo mkuu Mehreen Syed aliingia kwenye Instagram na kushiriki picha ya Shehroz na mtoto mchanga.

Wakati Shehroz na Sadaf walikuwa wamenyamaza juu ya jambo hilo, Behroze Sabzwari hatimaye aliweka uvumi wote kuhusu uwezekano wa ujauzito wa Sadaf kupumzika.

Muigizaji huyo mkongwe alithibitisha katika mwonekano wa Rabia Anum Piyara Ramazan kwamba binti-mkwe wake kweli anatarajia mtoto wake wa kwanza na mumewe Shahroz Sabzwari.

Wakati wa mazungumzo kwenye kipindi, Behroze alishiriki: “Binti-mkwe wetu, Sadaf, yeye ni mtoto mzuri sana.

“Ninamuombea dua kwa sababu mashaAllah yeye ni…,” kisha Rabia akaingilia kati, “Anatarajia?”

Kisha mwigizaji huyo alijibu kwa uthibitisho, ikifuatiwa na pongezi nyingi kutoka kwa mwenyeji.

Aliongeza kwa mzaha baadaye: "Fikiria juu yake, nitakuwa babu katika umri mdogo tena."

Sadaf Kanwal alizua tetesi za ujauzito baada ya kuonekana kwenye kipindi cha mchezo Aprili 2022.

Yeye na Shahroz Sabzwari walionekana kama wageni Jeeto Pakistan.

Lakini watazamaji na watumiaji wa mitandao ya kijamii walianza kukisia kuwa Sadaf alikuwa mjamzito baada ya kugundua kile walichoamini kuwa ni dalili za hila.

https://www.instagram.com/p/ChCPkAvshou/?utm_source=ig_web_copy_link

Kwanza, kama mwenyeji Fahad Mustafa alimtambulisha Sadaf jukwaani, Shahroz alimwambia mara kwa mara “kwa uangalifu” alipokuwa akienda jukwaani.

Kitu kingine ambacho watumiaji wa mtandao waligundua ni mavazi yake.

Sadaf alivaa vazi la kahawia lililolegea kutoka kwa jina lake lisilojulikana mtindo mstari. Aliiunganisha na dupatta inayolingana na viatu vya kuteleza.

Katika kipindi chote cha onyesho, Sadaf alionekana mara kwa mara akirekebisha mavazi yake kwa njia fulani.

Dupatta ya Sadaf pia ilikuwa imefungwa kiunoni mwake, na kuficha kile ambacho watazamaji walihisi kuwa kilionekana kama uvimbe wa mtoto.

Wanamtandao waliamini kuwa alikuwa mjamzito na wakawapongeza wanandoa hao.

Uvumi wa ujauzito pia uliibuka siku chache kabla ya wanandoa Jeeto Pakistan mwonekano.

Yeye na Shahroz walihudhuria harusi ya familia na video kadhaa kutoka kwa hafla hiyo ziliona wanafamilia wakijivinjari na kucheza.

Hata hivyo, wanamtandao waligundua kuwa Sadaf Kanwal hakuwa kwenye sakafu ya ngoma, badala yake alifurahia sherehe hizo akiwa pembeni.

Tangu kufunga ndoa Mei 2020, wanandoa hao wamekuwa kwenye vichwa vya habari.

Harusi yao ilikuja miezi michache tu baada ya Shahroz kuachana na mke wake wa miaka saba, Syra Yousef, kutokana na "tofauti zisizoweza kusuluhishwa".

Iliaminika kuwa sababu ya kutengana kwao ni kwa sababu ya uhusiano haramu wa Shahroz na Sadaf, uvumi ambao wote walikuwa wamekanusha hapo awali.

Shehroz anashirikiana na binti yake, Nooreh, na Syra Yousuf.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kwa nini unampenda Superwoman Lilly Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...