Saba Qamar's 'Serial Killer' Onyesho la Kwanza kwenye Green TV Entertainment

Mwigizaji maarufu wa ‘Serial Killer’, akiigiza na msanii mahiri Saba Qamar, inatarajiwa kuonyeshwa kwa mara ya kwanza Desemba 27, 2023.

Onyesho la Kwanza la 'Serial Killer' la Saba Qamar kwenye Green TV Entertainment f

"Nimefurahi sana kuona usomaji huu wa siri!"

Msisimko wa uhalifu unaotarajiwa sana Muuaji wa serial, iliyoigizwa na msanii mahiri Saba Qamar, inatazamiwa kutoa kipindi chake cha kwanza mnamo Desemba 27, 2023.

Kujiunga na Saba Qamar katika majukumu ya kuongoza ni Daniyal Rahael mahiri, Ahmed Randhawa na Sarmad Aftab Jadran.

Waigizaji ni waigizaji wa kundi la powerhouse ambao huahidi maonyesho ya kuvutia.

Sabeena Farooq pia ni sehemu ya waigizaji.

Iliyoongozwa na Fahd Nur na kuandikwa na mwandishi mashuhuri Umera Ahmed, Muuaji wa serial inategemewa kuwa tiba.

Umera Ahmed ameandika vibao mbalimbali kwa miaka mingi kama Zindagi Gulzar Hai, Alif, na Hum Kahan Ke Sachay Thay.

Saba Qamar alitangaza mchezo huo nyuma mnamo Oktoba 2023 na mashabiki wamekuwa wakingojea kwa hamu kutolewa tangu wakati huo.

Wengi walionyesha kufurahishwa kwao na kutolewa.

Shabiki mmoja aliandika: "Omg inakuja! Super duper alifurahishwa na hii. Siwezi kueleza kwa baadhi ya maneno. Nimefurahi sana!”

Mwingine akasema: “Lo! Lo! Lo! Nimefurahiya sana kuona usomaji huu wa siri! Inatisha kabisa!”

Mnamo Desemba 27, Green TV Entertainment itaonyesha mchezo huu wa kusisimua kwenye chaneli yake ya televisheni.

Mashabiki wanaweza pia kutazama vipindi kwenye chaneli yao rasmi ya YouTube kila Jumatano na Alhamisi.

Mtandao huo umekuwa ukijenga matarajio kwa kushiriki vichekesho vya kuvutia kwenye majukwaa yao ya mitandao ya kijamii, na kuwapa watazamaji mtazamo wa ulimwengu mkali wa mfululizo huo.

Mchezo wa kuigiza ni wa kuondoka kwa kuburudisha kutoka kwa tamthiliya za kawaida za kimapenzi na za vichekesho za Pakistani.

Muuaji wa serial inamwonyesha Saba Qamar katika nafasi ya afisa mkuu wa polisi, na kuongeza mabadiliko ya kusisimua kwenye hadithi.

Uigizaji huu unavunja misururu ya marudio katika tasnia ya tamthilia ya Pakistani kwa kumtaja mwanamke kama afisa wa polisi, jukumu ambalo mara nyingi huchukuliwa na wanaume.

Shabiki mmoja alithamini jambo hilo kwa kusema: “Nimefurahi kuona jinsi dhana potofu zinavyovunjwa.”

Zaidi ya hayo, mashabiki wa Saba Qamar pia wanafurahi kuona jinsi anavyoigiza Afisa Sarah Sikandar. Walimpongeza kwa kuchukua majukumu ya kipekee na yenye changamoto.

Shabiki mmoja alitoa maoni:

"Kila jukumu lako ni tofauti na la mwisho. Kwa nini una talanta sana?"

Mwingine alisema: "Jinsi unavyofanya kila wakati kitu cha kipekee. Nina hakika hii itakuwa kitu tofauti. Kila la kheri!"

Mmoja wao aliandika: “Yeye ni mwigizaji hodari kama nini!”

Kukiwa na waigizaji wenye vipaji kwenye usukani, mashabiki wanasubiri kwa hamu kuigiza kwao wahusika wa kuvutia wa Umera Ahmed.

Wanasubiri kwa hamu kina na uzuri ambao wataleta kwenye skrini.

Usikose drama hii ya ajabu ambayo inaahidi fumbo, mashaka na kufuatilia ukweli bila kuchoka.

Watch Muuaji wa serial Trailer

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya haki za mashoga nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...