Tamthilia ya Saba Hamid 'Noor Jahan' inakabiliwa na Msukosuko

Inatarajia kuonyeshwa kwa mara ya kwanza Mei 25, 2024, 'Noor Jahan', iliyoigizwa na Saba Hamid, inachunguzwa kwa ajili ya hadithi yake yenye matatizo.

Tamthilia ya Saba Hamid 'Noor Jahan' inakabiliana na Msukosuko f

"Niangalie. Mimi ni mama wa wana."

Msururu wa drama inayokuja Noor Jahan, mwigizaji Saba Hamid, amezua kizaazaa kutokana na kisa chake cha kurudi nyuma na kuhuzunisha.

Tamthilia hiyo, iliyoandikwa na Zanjabeel Asim Shah na kuongozwa na Musaddiq Malek, ina waigizaji wa nguvu.

Inajumuisha Noor Hassan, Kubra Khan, Hajra Yamin, Zoya Nasir na Ali Rehman Khan.

Hadithi hii inahusu mwanamke mzee mwenye mamlaka ambaye anaendesha maisha ya wanawe, akiendeleza dhana mbaya za kijinsia.

Trela ​​ya hivi majuzi inayoangazia monolojia ya Saba Hamid imezua shutuma.

Inasimulia kisa cha mfalme aliyepoteza heshima na kimo baada ya kuzaliwa kwa binti.

Katika mchezo wa kuigiza, mtoto wake alikuwa na binti. Kwake, tabia ya Saba ilikuwa inasimulia hadithi ya Mfalme.

Na baada ya hayo, akamwambia: “Niangalie. Mimi ni mama wa wana. Natembea nikiwa nimeinua kichwa juu. Hakuna anayeweza kuniambia hapana.”

Monologue inaendeleza wazo lenye madhara kwamba mwanamume lazima awe na wana ili kupata heshima.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii wameonyesha kukerwa na kutamaushwa, wakikosoa tamthilia hiyo kwa kuendeleza maudhui ya kibaguzi.

Wengi wameonyesha kuchoshwa na Saba Hamid kwa kukubali majukumu hayo yenye madhara.

Shabiki mmoja alisema: "Saba Hamid huwa anafanya wahusika kama hawa."

Mwingine aliandika: “Saba Hamid anakuja baada ya muda mrefu na daima huleta wahusika wadhalilishaji kama hao.

"Kwa nini unapenda wahusika ambao wanawake wanadharauliwa kwa Saba? Tafadhali usifanye hivi kwa jina la uigizaji na ufundi.”

Mtumiaji mmoja wa mitandao ya kijamii aliandika: “Hawatawahi kumuonyesha mwanamke aliyeimarishwa kwa mtazamo chanya.”

Watazamaji pia wamekosoa waundaji wa tamthilia kwa kuendeleza itikadi mbaya za kijinsia, wakisema kuwa hawako tayari kuelimisha jamii kupitia maudhui yanayoendelea.

Mtumiaji mmoja alisema hivi: “Waigizaji hawa na watengeneza drama wanaishi katika enzi ileile ambapo watu walikuwa wakiwadharau mabinti, na masimulizi ya hadithi kama hizo katika tamthilia hizi yanaonyesha kwamba hawataki kubadilika.”

Mtumiaji mwingine aliandika: "Kwa nini kila wakati huwaonyesha wanawake kama dhaifu na wanyenyekevu? Na wanaume kudai mambo yasiyo ya kweli kana kwamba ni haki yao?”

Mmoja alisema:

"Tena na hadithi sawa. Mwanamume huyo anapata binti ili aolewe tena.”

"Ulimwengu unasonga mbele wakati Pakistan inarudi nyuma kwa kasi mara mbili."

Mwingine alipendekeza: “ARY tafadhali anza kuchagua hati zinazovutia zaidi. Tumechukizwa na hadithi hii ya kawaida ya saas bahu."

Mmoja alisema: "Noor Jahan monologue ni shida sana na inadhuru. Imeharibu kujiamini kwa wasichana wengi bila kujua.”

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, chama cha Conservative kinachukia Uislamu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...