Saba Faisal anadai ni Muhimu kuwa na Wana

Katika majadiliano ya wazi na Nida Yasir, Saba Faisal alisema kuwa ni muhimu sana kuwa na watoto wa kiume katika maisha ya mtu.

Saba Faisal anashughulikia maoni kuhusu 'Pardah' f

"Siku yangu yote ilifadhaika sana kwa sababu yake."

Saba Faisal hivi majuzi alisema kuwa kupata watoto wa kiume ni muhimu katika maisha ya mtu.

Saba, Annie Zaidi na Laila Zuberi walikuwa wageni kwenye Nida Yasir Asubuhi Njema Pakistan.

Walijadili tofauti kati ya binti na wana.

Saba ana watoto wawili wa kiume na mmoja wa kike. Amepitia changamoto na furaha ya kuwalea wote wawili.

Licha ya kupanda na kushuka, anashiriki uhusiano wa karibu na Arsalan na Salman, pamoja na wake zao.

Kwa upande mwingine, Laila Zuberi ni mama wa mabinti. Alionyesha furaha yake kwa kupata watoto wa kike na hakuhisi haja ya kuwa na wana.

Saba hakukubaliana na mtazamo huu, akisisitiza kwamba jambo muhimu zaidi ni watoto kuwa na afya na heshima. Bila kujali jinsia zao, watoto wa kiume wana thamani sawa.

Laila Zuberi alisema: “Binti na kujali zaidi wazazi nadhani. Wana wana familia zao za kutunza.”

Annie Zaidi alisema: “Binti wanajali zaidi kimwili.

“Hata baada ya kufunga ndoa, wanaendelea kuuliza, 'Umekula?' au 'Umenywa dawa yako?'

"Wana pia wanapenda sana na wanajali lakini hawaonyeshi kwa njia sawa."

Saba Faisal alisema: “Kwa kuwa nina watoto wa kiume na wa kike, ningependa kushiriki uzoefu wangu. Kuna shida nyingi zinazokuja na wana bila shaka.

“Dada yangu ana watoto wa kike pekee. Alikuwa akisema kwamba namshukuru Mungu sina mtoto wa kiume. Mumewe alikufa na binti zake wako nje ya nchi.

"Alinipigia simu siku nyingine na aliendelea kulia na kulia. Siku yangu yote ilisumbua sana kwa sababu yake.

“Nilimuuliza kwa nini analia. Alisema kwamba alikuwa akiendesha gari na gari lilisimama tu katikati ya njia.

“Alisema hajui la kufanya. Alikuwa na mkazo sana.

“Unapokuwa na wana, huna dhiki kama hiyo. Usaidizi na usalama wanaoletwa na wana ni muhimu sana.”

Watazamaji wengi walikubaliana na maoni ya Saba Faisal.

Mtumiaji alisema: "Nchini Pakistani haswa, unahitaji mwanaume kuwa salama. Ikiwa ni baba, kaka, mume, au mwana. Kuna hitaji lao kila wakati."

Mmoja alisema hivi: “Kwa kuwa ni mama asiye na mwenzi wa binti, ulimwengu unatisha. Inanifanya nitambue jinsi ninavyohitaji mwana.”

Mwingine aliandika hivi: “Wanawake wanaweza kuwa na nguvu pia. Baadhi ya mabinti wanasaidia sana kuliko watoto wa kiume.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na ndoa ya kati ya kabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...