Rabsha ya 'Road Rage' inazuka kwenye Barabara ya Birmingham ya Ladypool

Barabara ya Ladypool ya Birmingham iligeuka kuwa eneo la vurugu wakati wa sikukuu ya Eid kwani video ilionyesha wanaume kadhaa wa Kiasia wakipigana kwenye barabara hiyo yenye shughuli nyingi.

Rabsha ya 'Road Rage' inazuka kwenye Barabara ya Birmingham ya Ladypool f

mwandani wake anaonekana akirusha ngumi nyingi

Aprili 10, 2024, iliadhimisha sherehe za Eid kwa Waislamu wa Uingereza lakini kwenye Barabara ya Birmingham ya Ladypool, ilikuwa mbali na sherehe.

Video iliyosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilionekana kuonyesha foleni ya magari yakingoja kutembea kwenye barabara yenye shughuli nyingi.

Hata hivyo, kinachovuta hisia za watu ni shambulio la jeuri la kundi la vijana wa Asia.

Barabarani, wanaonekana wanaume wawili wakimsogelea Leon Seti nyeusi, huku mmoja akifungua mlango kwa fujo.

Abiria wa gari hilo mara kwa mara anampiga teke mshambuliaji wake kwa nia ya kumzuia.

Lakini hakufanikiwa kwani mshambuliaji huyo anampiga teke vibaya mtu ambaye bado yuko ndani ya gari. Kisha anamkanyaga mwathirika mara chache.

Upande wa pili, mwandani wake anaonekana kufyatua ngumi nyingi kwa dereva ambaye yuko nje ya gari lake.

Wakati huo huo, magari yaliyo nyuma ya mlio huo yanapiga honi huku watazamaji wengi wakitazama unyama huo ukitendeka, huku wengine wakiirekodi kwenye simu zao.

Wakati wote wa shambulio hilo la kikatili, wanaume hao wanasikika wakipiga kelele mara kwa mara:

"F**k him up."

Mwanamume wa tatu anaonekana akitembea huku na huko.

Inaaminika kuwa ni mshirika, anaonekana akiwa ameshika chupa ya vodka huku mwanaume huyo akiendelea kumkanyaga abiria huyo.

Video hiyo inapofikia tamati, wakaaji wa magari mengine wanawakaribia wavamizi hao kwa kusita, wakionekana kuwa na nia ya kueneza hali hiyo.

Ingawa haijajulikana ni nini kilisababisha shambulio hilo, maelezo mafupi ya video hiyo kwenye mitandao ya kijamii yanadai kuwa ni tukio la ghasia barabarani.

Tazama Video. Onyo - Matukio ya Vurugu

Kwenye mitandao ya kijamii, watumiaji wa mtandao walitoa maoni yao kuhusu hali hiyo.

Wengi walisema kuwa matukio kama haya sio jambo jipya kwenye Barabara ya Ladypool, na chapisho moja:

"Siku ya kawaida tu basi."

Mmoja wao aliuliza: “Ni nini hicho mkononi mwake?”

Hii ilisababisha mwingine kudai kwamba bidhaa hiyo ilikuwa kisu kilichofichwa, sio chupa ya vodka. Mtumiaji alijibu:

"Kisu kikubwa kilichofunikwa na karatasi kwa sura yake."

Wengine walisema visa kama hivyo vya vurugu kwenye Barabara ya Ladypool kawaida hufanywa na Waasia wa Uingereza.

Mmoja alisema: "Washukiwa wa kawaida ... ni kila wakati."

Mwingine alisema: "Ni washukiwa wa kawaida."

Mtumiaji mmoja aliangazia kiungo kati ya kuendesha kwa uzembe na watu wa Asia, wakitoa maoni yao:

"Kwa sababu wanaendesha kama p****, wanatisha watumiaji wengine wa barabara, wanakukata kwa sababu wanahitaji kuwa mbele yako na hawapaswi kuruhusiwa barabarani."

Walakini, mwingine aliamini kuwa ni tukio la ghasia za magenge.

"Hakuna hasira barabarani ... hilo ni genge kwenye genge."

Baadhi ya watazamaji walilaumu uchokozi wao kwa malezi yao duni.

Mtumiaji alisema: "Ukweli wazazi ndio wa kulaumiwa."

Mwingine aliandika hivi: “Matatizo ya uzazi! Je! watoto wao watakuwaje duniani?”

Mtu mmoja alidokeza kuwa hakuna dalili ya polisi, haswa katika eneo lenye shughuli nyingi.

"Ni nini kilifanyika kwa vita kuanza kwenye trafiki? Natumai polisi wameitwa!”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Akshay Kumar zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...