Riz Ahmed aliwahi kufikiria "Udta Punjab"

Imefunuliwa kwamba Shahid Kapoor hakuwa jukumu la kwanza kwa 'Udta Punjab'. Badala yake, Riz Ahmed alifikiriwa hapo awali.

Riz Ahmed aliwahi kufikiria 'Udta Punjab' f

"kwanini hatuendi kwa mhusika wa Briteni-Kusini mwa Asia?"

Filamu ya 2016 Udta Punjab ilifanikiwa lakini Riz Ahmed alizingatiwa kama jukumu la Tommy Singh, sio Shahid Kapoor.

Wakati filamu hiyo ikikamilisha miaka mitano, mwandishi wa skrini Sudip Sharma alifunua maelezo wakati wa jukumu la Tommy Singh.

Sudip alisema kuwa timu hiyo hapo awali ilikuwa ikitarajia kumtupa Riz Ahmed katika jukumu hilo baada ya kutazama utendaji wake Nightcrawler.

Alikubali kuwa watengenezaji wa sinema hawajawahi kufikiria juu ya kumtoa mwigizaji wa Sauti kwa jukumu hilo.

Sudip alielezea: "Pia tuligombana na wazo la Riz Ahmed wakati mmoja.

"Hatukuwahi kufikiria juu ya mwigizaji wa Sauti kwa jukumu hilo (Tommy Singh).

"Tulifikiria, kwa nini hatuendi kwa mhusika wa Briteni-Kusini mwa Asia?

"Kwa sababu kweli tulitaka kitu hicho chote cha London ndani yake. Na Riz ni muigizaji mzuri.

“Na nakumbuka nikitoka nje Nightcrawler, alikuwa na sehemu ndogo-ish katika filamu hiyo.

"Yeye hakuwa nyota kubwa sana, kwa hivyo hatukuwa wasio na ukweli na wapumbavu juu yake.

"Nakumbuka nilipiga simu kwa Abhishek na kusema, 'Yaar, aap tafadhali piga picha dekho, yeye ni bora na anaweza kufaa sehemu ya Tommy'.

"Matakwa yanaweza kuwa farasi unapotupa."

Udta Punjab iliongozwa na Abhishek Chaubey na pia ilimshirikisha Alia Bhatt, Kareena Kapoor na Diljit Dosanjh.

The filamu ilitokana na unyanyasaji wa dawa za kulevya na idadi ya vijana huko Punjab na njama mbali mbali zinazoizunguka.

Shahid Kapoor alicheza Tommy Singh, mwanamuziki mchanga na aliyefanikiwa wa Kipunjabi anayeishi maisha ya kifahari lakini ni mraibu wa cocaine.

Jukumu la Shahid kama Tommy alimuona akishinda tuzo nyingi, pamoja na Mwigizaji Bora (Wakosoaji) kwenye Tuzo za Filamu za 2017.

Juu ya mada ya filamu, Shahid alisema katika 2016:

"Sikujua kulikuwa na suala kama hili (matumizi mabaya ya dawa za kulevya huko Punjab)."

“Niliposoma maandishi ya Udta Punjab, Nilikuwa na wasiwasi juu ya kaka yangu, familia yangu na kwa vijana kwa ujumla.

"Nilihisi kwanini filamu ya kweli ambayo haina rangi haikutengenezwa.

"Mara nyingi, kama waigizaji tunaonyesha watu upande mzuri wa maisha, lakini kwanini tusahau maswala halisi."

Mbele ya kazi, Shahid ataonekana katika filamu ya mchezo wa kuigiza Jersey. Filamu hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 5, 2021.

Wakati huo huo, Riz Ahmed anakuja kutolewa kwa Mogul Mowgli. Filamu yake inayofuata ni ya kusisimua ya sci-fi Uvamizi.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...