Rishi Sunak analalamika Alienda bila Sky TV akiwa Mtoto

Rishi Sunak anakabiliwa na shutuma baada ya kulalamika kwamba familia yake haina uwezo wa kumudu Sky TV alipoulizwa alikosa nini alipokuwa mtoto.

Rishi Sunak analalamika Alienda bila Sky TV akiwa Mtoto f

"Maarufu, Sky TV, kwa hivyo hiyo ilikuwa kitu ambacho hatujawahi kuwa nacho"

Rishi Sunak alilalamika kwamba alienda bila Sky TV akiwa mtoto.

Katika mahojiano ya ITV yatakayorushwa mnamo Juni 12, 2024, Waziri Mkuu huyo tajiri alicheka vibaya huku akiulizwa ikiwa anaelewa shida zinazokabili familia za kawaida.

Gumzo hilo pia litafufua utata juu ya uamuzi wake wa kuacha hafla za D-Day huko Normandy mapema ili aweze kufanya mahojiano.

Bw Sunak alilaaniwa kwa kukosa kuhudhuria baadhi ya hafla.

Lakini licha ya kuondoka kwa mahojiano hayo, Bw Sunak bado alichelewa na akaomba msamaha kwa mtangazaji Paul Brand, akisema:

"Yote yalipita tu. Ilikuwa ya kushangaza, lakini ilipita tu."

Bwana Brand kisha akamuuliza PM: "Je, umewahi kwenda bila kitu?"

Bw Sunak alijibu: “Ndiyo, namaanisha, familia yangu ilihamia hapa ikiwa na uchache sana. Na hivyo ndivyo nilivyolelewa. Nililelewa na maadili ya kufanya kazi kwa bidii.”

Alipobanwa juu ya kile alichokosa kama mtoto, Rishi Sunak alisema:

"Oh, hatukuwa na mambo mengi kwa sababu wazazi wangu walitaka kuweka kila kitu katika elimu yetu na hiyo ilikuwa kipaumbele."

Kisha aliombwa kutoa mifano ya kile ambacho kilipaswa kutolewa dhabihu lakini Bwana Sunak angeweza tu kusema:

"Mambo mengi."

PM kisha akacheka.

Wakati Bw Brand akiendelea kumsukuma Bw Sunak kutoa mfano, alifichua:

"Vitu vya kila aina kama watu wengi. Kutakuwa na kila aina ya vitu ambavyo ningetaka nikiwa mtoto ambavyo singeweza kuwa navyo.

"Maarufu, Sky TV, kwa hivyo hiyo ilikuwa kitu ambacho hatukuwahi kukua kwa kweli."

Klipu hiyo ilipelekea Bw Sunak akosolewa na watazamaji waliokuwa wamechanganyikiwa.

Mmoja alisema: "Hakuona mtego dhahiri ukija, akaingia moja kwa moja ndani yake - na oh mpenzi.

"Kujifanya kuwa mmoja wa watoto katika nchi hii ambao waliteseka sana kwa sababu alienda bila Sky TV, sio tu njia ya uwongo - inakera."

Mwingine aliandika kwa kejeli:

"Inasikitisha sana kusikia Rishi Sunak alilazimika kukua bila Sky TV."

Paul Nowak, Katibu Mkuu wa Chama cha Wafanyakazi, alisema:

"Mamilioni ya watoto wanaenda shuleni wakiwa na njaa. Jaribu kuwaambia kwamba kukosa Sky ni dhabihu.

"Kila PM anafungua mdomo anaonyesha jinsi alivyo.

“Tusisahau kwamba alikwenda katika shule moja ya kipekee ya umma nchini na akajigamba kutowafahamu watu wa tabaka la kazi alipokuwa akikua.

"Na maveterani ambao tuliwaheshimu wiki iliyopita watasikitishwa kusikia Waziri Mkuu anaonekana kusumbua na kumbukumbu "zinazoisha"."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe ni mtumiaji wa Apple au Android?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...