Rishi Kapoor auliza Serikali ya India kufungua Maduka ya Pombe

Muigizaji mkongwe Rishi Kapoor ana maoni mengine kwa serikali ya India. Wakati huu ameomba maduka ya pombe kufunguliwa.

Rishi Kapoor aomba Serikali ya India kufungua Maduka ya Pombe f

"Serikali za majimbo zinahitaji sana pesa kutoka kwa ushuru."

Nyota wa Sauti Rishi Kapoor kamwe haogopi kushiriki maoni yake kwenye mitandao ya kijamii kwani hivi karibuni alihimiza serikali ya India kufungua maduka ya pombe yenye leseni.

Rishi Kapoor hakika ana maoni na anafurahi kutoa maoni yake juu ya mada zenye utata na pia mambo anayothamini kwenye Twitter.

Hapo awali, mwigizaji huyo alikuwa akiweka hadhi ya chini kwenye media ya kijamii kutokana na shida zake za kiafya.

Walakini, tangu tangazo la Waziri Mkuu Narendra Modi la siku 21, Rishi amekuwa akiongea wasiwasi wake kuhusiana na kuzuka kwa Coronavirus.

Watu nchini India wameagizwa kukaa nyumbani kama njia ya kupambana na kuenea zaidi kwa Coronavirus kote nchini.

Kama matokeo ya janga hili, biashara ambazo sio muhimu kama mazoezi, baa, wauzaji na zaidi zimefungwa.

Shule na sehemu za ibada pia zimefungwa kuzuia mikusanyiko ya watu.

Hivi karibuni, Rishi alipendekeza kwamba serikali ya India inapaswa kuidhinisha maduka ya pombe yenye leseni kufungua jioni. Kwenye Twitter, alisema:

“Fikiria. Serikali inapaswa wakati mwingine jioni kufungua maduka yote ya pombe yenye leseni. Usinikosee. Mtu atakuwa nyumbani tu ni nini na unyogovu huu wote, kutokuwa na uhakika kote.

"Polisi, madaktari, raia nk… wanahitaji kutolewa. Mein mweusi kuuza ho hi raha hai. ”

Rishi aliendelea kutaja kwamba serikali inahitaji sana pesa. Alisema:

“Serikali za majimbo zinahitaji sana pesa kutoka kwa ushuru. Kuchanganyikiwa haipaswi kuongezea unyogovu.

"Kama ilivyo kwa rahe hain kuhalalisha kar usifanye unafiki wowote. Mawazo yangu."

Hapo awali, muigizaji huyo mkongwe alitangaza hali ya hatari nchini India. Alielezea:

“Ndugu wahindi wenzangu. Lazima na lazima tutangaze Dharura. Angalia kile kinachotokea kote nchini!

"Ikiwa TV itaaminika, watu wanapiga polisi na wafanyikazi wa matibabu! Hakuna njia nyingine ya kudhibiti hali hiyo. Ni nzuri tu kwetu sote. Hofu inaanza. ”

Walakini, inaonekana sio kila mtu anakubaliana na maoni yake. Watumiaji wa Twitter wamelaani maoni ya Rishi Kapoor ya pombe inayopambana na unyogovu.

Aditya Tiwari alisema: "Basi fikiria kufungia hii kama kambi ya rehab na uishi ipasavyo. Pombe sio lazima ya msingi. ”

Mtumiaji mwingine wa Twitter amelaani mchakato wa mawazo wa Rishi kwa sababu yeye ni tajiri. Ndugu alisema: "Tajiri anafikiria kwa njia tofauti kabisa."

Ikiwa unaunga mkono au unalaani maoni yake kwa serikali ya India, hakuna kukana kwamba hali yake ya wazi husababisha dhoruba kwenye Twitter.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...