'Mizigo' ya Rihanna kwa Anant & Radhika ya Kabla ya Harusi yasambaa Virusi

Rihanna anaripotiwa kutumbuiza kwenye hafla ya kabla ya harusi ya Anant Ambani na Radhika Merchant. Lakini 'mzigo' wake umevutia watu.

'Mizigo' ya Rihanna kwa Anant & Radhika kabla ya Harusi yasambaa Viral f

"Je, anachukua samani za Fenty pamoja naye?"

Kabla ya onyesho lake lililoripotiwa kwenye hafla ya kabla ya harusi ya Anant Ambani na Radhika Merchant, Rihanna amewasili India.

Nyota huyo wa uimbaji na timu yake walifika Jamnagar ya Gujarat.

Lakini kilichovutia mitandaoni kilionekana kuwa mizigo ya Rihanna ikisafirishwa hadi ukumbini.

Video inaonyesha masanduku kadhaa makubwa yakihamishwa kwenye angalau vifaa vinne vya usafirishaji, sawa na treni ya mizigo.

Gari lilifuata taratibu nyuma.

Ingawa kuna uwezekano kuwa kifaa cha uchezaji wa Rihanna, idadi kubwa ya mambo iliwafanya watumiaji wa mitandao ya kijamii kuzungumza.

Akirejelea chapa yake ya mtindo Fenty kwa utani, mmoja alisema:

"Alileta hisa yake yote ya Fenty."

Mwingine aliuliza: "Je, anachukua samani za Fenty pamoja naye?"

Akingojea albamu mpya kwa hamu, shabiki mmoja aliandika:

"Albamu hiyo bora iwe katika moja ya masanduku hayo."

Mtumiaji mmoja hata alijiuliza ikiwa Rihanna anahamia Jamnagar kabisa, akitoa maoni:

"Je, amehamia Jamnagar kabisa?"

Maoni yalisomeka: "Alileta Suite ya Rais pamoja naye."

Mapema siku hiyo, msanii huyo na timu yake walionekana wakitoka kwenye uwanja wa ndege.

Kanda za video zilionyesha kikundi hicho kikipiga picha walipoona picha ya ukumbi wa kabla ya harusi.

Inaelezwa kuwa pamoja na Rihanna, Arijit Singh, Diljit Dosanjh, Ajay-Atul na mchawi David Blaine watatumbuiza kwenye hafla hiyo iliyosheheni nyota wengi.

Kuanzia Machi 1-3, 2024, watu kama Ranbir Kapoor na Manushi Chhillar watahudhuria.

Watu wengine mashuhuri ni pamoja na Mark Zuckerberg na Bill Gates.

Karibu 1,000 wageni watakuwepo kwa sherehe hizo za siku tatu.

Inaripotiwa kwamba mwongozo wa matukio ya kurasa tisa na mpangilio wa kabati zimetumwa kwa wageni kabla ya sherehe ya kabla ya harusi.

Wakati huo huo, tukio la 'Anna Seva' lilifanyika na kama sehemu yake, chakula kilitolewa kwa karibu wanakijiji 51,000.

Picha zilionyesha Anant Ambani akiwapa chakula wenyeji.

Kuhusu kwa nini hafla hiyo inafanyika Jamnagar, Anant alisema alitiwa moyo na simu ya Narendra Modi ya 'Wed in India'.

Anant pia alisema kuwa Jamnagar ni mahali pa kuzaliwa kwa bibi yake na mji ambapo babu yake Dhirubhai Ambani na baba Mukesh Ambani walianza biashara yao.

Alisema: “Nimekulia hapa, na ni bahati yangu kwamba tungeweza kupanga sherehe hapa. Hapa ndipo alipozaliwa baba yangu na dada yangu na baba yangu walianza biashara.

"Ni jambo la kujivunia na furaha wakati PM wetu alisema kwamba mtu aolewe India.

"Na hapa ni nyumbani kwangu. Baba yangu mara nyingi husema kwamba hii ni nyumba ya wakwe wa dada yangu na hivyo tunasherehekea hapa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...