Kuoa tena na mwanamke aliyeachwa wa Briteni wa Asia

Wanawake waliotalikiwa wa Briteni wa Asia wanaweza kuhangaika kuolewa tena kwa sababu jamii huwaona wanawake hawa vibaya. DESIblitz anachunguza suala la kuoa tena.

Kuoa tena na mwanamke aliyeachwa wa Briteni wa Asia

"Mwanamke lazima awe na kasoro ili ndoa ivunjike"

Talaka ni mzigo na kujaribu kuanza upya na kuoa tena huja na wasiwasi wake.

Kwa mfano, je, mtu aliyeachwa anataka kuoa tena? Je! Wana matarajio sawa au hata watoto wa kuzingatia?

Wanawake wa Asia Kusini pia hushughulikia changamoto kwa tabia zao za kibinafsi na wale walio katika jamii.

DESIblitz anachunguza safari ya kuoa tena kwa wanawake waliotalikiwa wa Briteni wa Asia.

Je! Matarajio ya Ndoa hubadilikaje kwa Talaka ya Desi?

Wanawake walioachwa wana mapendekezo machache ikiwa yapo. Familia ya mwanamke inaogopa kuleta talaka. Ni somo la mwiko licha ya kupanda kwa viwango nchini Uingereza.

Kuongezeka kwa viwango vya talaka kunaonyesha kuwa wanawake wanajiamini zaidi. Wanakaidi dhana kwamba wanapaswa kukaa katika ndoa isiyofurahi, kwa sababu ya 'izzat '. Walakini hiyo haimaanishi kwa kufanya hivyo hawatakabiliwa na athari ya kukosoa.

Mara nyingi wanawake wanalaumiwa kwa talaka. Hoja kama vile "hakuweza kudhibiti ndoa yake" hutumiwa. Binti aliyeachwa ni aibu kwa familia.

Sara anasema: “Watu hukutazama kwa njia tofauti na kukuhukumu ikiwa umeachana. Mwanamke lazima awe na kasoro ili ndoa ivunjike. ”

kuoa tena-talaka-british-asian-mwanamke-1

Wengine wanalazimishwa kuoa tena anaelezea Yak:

“Familia zinaweza kukaa kwani zinahisi kama hakuna mtu mwingine atakayeoa binti yao. Familia haiheshimiwi tena. Ni shinikizo zaidi kwa mwanamke kukubali kwani wanalaumiwa kwa talaka. "

Wakati mume anamdanganya mkewe, familia inaweza kumlaumu mwanamke kwa "kutoweza kumridhisha mumewe."

Wanaweza hata kuendelea kusema: "Watoto wanapaswa kuishi katika familia kubwa ili hii isitokee."

Hitimisho hizi zisizo na mantiki zinaonyesha ujinga karibu na talaka.

Kadiri mwanamke anavyojitegemea zaidi, ndivyo atakavyokuwa chini ya shinikizo za familia. Wanawake wengi wa Briteni wa Asia hawaungi mkono na familia zao. Badala yake, wanasingiziwa au hata kutengwa. Familia zingine hujitenga.

Wale walio na maadili ya kitamaduni hawataki kuolewa na mtalaka kwani anaonekana kama "bidhaa zilizoharibiwa." Ingawa kuoa bikira sio kipaumbele tena kwa kizazi cha kisasa.

Wanawake wanaishi katika jamii ya mfumo dume ambapo wanaume huamua wachumba. Kwa kweli, hata wakati wenzi wanapata ndoa isiyo na mpangilio, wanatafuta ruhusa kutoka kwa familia. Familia hizi zinatamani mabikira kwani unyenyekevu ni muhimu:

"Badala yake wanatafuta mtu aliye safi," anasema Rai.

Wanaume wengine pia hawataki kuoa mwanamke aliye na watoto kutoka kwa ndoa yake ya awali:

"Sidhani kama wanataka kutunza watoto ambao sio wao. Ikiwa ni msichana, lazima walipe harusi yake siku za usoni, ”anasema Hardeep.

kuoa tena-talaka-british-asian-mwanamke-2

Kwa mwanamke mzee, ni ngumu zaidi kuoa tena. Hazionekani kuwa za kuhitajika.

Wanaume wengine wanaopewa talaka hutafuta nchi zao za nyumbani kupata mwenzi mpya. Wanaoachana na wanaume hawabaguliwi. Thamani za wanawake, hata hivyo, hupungua kwa hivyo sio rahisi kwao kupata pendekezo la pili.

Kwa upande mwingine, inaweza kuwa rahisi kwake kuolewa na mtu aliyeachwa. Ingawa hii inaweza kuwa ngumu kupata.

Walakini, anaweza kuwa mwenye kuelewa zaidi - ana kitu sawa na yeye. Hasa ikiwa wote wawili wana watoto. Hii inawaruhusu kukubali zaidi kwa kila mmoja.

Je! Wanawake wa Briteni wa Asia wanataka kuoa tena na kwa nini ni ngumu kuanza Urafiki Mpya?

Sio wanawake wote wanataka kuoa tena. Wengine wanahisi kama hawaitaji, na ndoa yao ya zamani inaweza kuwafanya wapoteze hamu ya ndoa kabisa.

Wanawake wanaweza kuhisi wamewezeshwa baada ya talaka, ni raha kuachana na ndoa isiyofurahi. Katika kesi hii kuoa tena sio hamu kila wakati.

Talaka pamoja na ukosefu wa msaada wa kijamii husababisha wasiwasi, hatia na kujistahi. Talaka zinaweza kuwafanya watu binafsi kuathirika. Ndoa inaweza pia kuhusishwa na kiwewe. Kufanya iwe ngumu kuanza uhusiano mpya.

kuoa tena-talaka-british-asian-mwanamke-3

Wanawake wengine wanaweza kutaka kuhama ili kutoroka kutoka kwa jamii yao au tu kuanza upya. Walakini kulingana na hali zao hii sio chaguo kila wakati inayofaa. Kunaweza kuwa na mazingatio ya kifedha. Au inaweza kuwa ngumu kuhamisha watoto katika shule mpya nk.

Ikiwa mwanamke ana watoto, wanahitaji pia kuzingatia jinsi kuoa tena kutawaathiri. Je! Watoto watastarehe na nyongeza mpya kwa familia? Je! Njia ya mume mpya ya nidhamu italingana na mama?

Aminah, mama aliyeachwa anasema: "Mwanamume mwingine hangeweza kuwapenda watoto wangu kama wao wenyewe."

Kwa jumla uhusiano wao wa zamani unaathiri ushughulikiaji wa mpya. Kuwafanya watalaka kuwa waangalifu zaidi. Walakini, wakishikilia zamani, hii inaweza kusababisha shida. Kwa mfano, ikiwa ndoa ilimalizika kwa ukafiri, hii inasababisha ukosefu wa uaminifu. Njia ya mwenzako kuguswa inaweza kubadilika.

Kuoa tena sio lazima iwe ngumu kila wakati. Wengine hugeukia wavuti za uchumba ambapo wanaweza kupata wenzi ambao wako sawa nao. Kwa kufanya hivyo wanapanua uwezekano wao. Wanaweza kutafuta mtu nje ya jamii yao. Maana sio kila mtu atanyanyapaa talaka.

Sababu za Kuoa tena

Kuoa tena na mwanamke aliyeachwa wa Briteni wa Asia

Cathy Meyer, mtaalam wa msaada wa talaka, waliotajwa sababu kadhaa kwanini mtu afikirie kuoa tena.

Anataja kwamba mtu anapaswa kuoa tena kwa mapenzi, ni jambo ambalo unataka na kwamba pesa zako zinaendana.

Pia kwamba unahitaji kuwa tayari kihemko, unaweza kuwekeza wakati katika uhusiano na kwamba unashikilia maadili sawa.

Wanawake hawaitaji kuoa tena ili wawe na furaha, lakini kwa wale ambao wanataka kuoa tena ni ngumu. Hii ni kwa sababu talaka ni unyanyapaa katika jamii ya Asia Kusini.

Mtalakaji wa Asia Kusini hupoteza heshima, anajisikia mwenye hatia na hapendwi kama matarajio ya pendekezo.

Ingawa hii sio kesi kwa kila mwanamke wa Asia Kusini, ni wangapi wanaotibiwa. Kwa hivyo mitazamo inahitaji kubadilika na wanawake wapewe msaada wa kijamii na sio kudharauliwa.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

majina yamebadilishwa kwa kutokujulikana




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wapi kati ya haya Maeneo ya Honeymoon ungeenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...