Reham Khan anapendekeza 'Kazi Mbadala' kwa Imran Khan

Reham Khan alimlenga mume wake wa zamani Imran Khan siku chache tu baada ya kuondolewa ofisini. Alipendekeza "kazi mbadala".

Reham Khan anapendekeza 'Kazi Mbadala' kwa Imran Khan f

"anaweza kutoa utendakazi wa kushinda Oscar."

Reham Khan alimpiga risasi mume wake wa zamani Imran Khan kwa kupendekeza "kazi mbadala" kwake.

Imran Khan alikuwa kufukuzwa kazi kama Waziri Mkuu wa Pakistan kufuatia kura ya kutokuwa na imani naye.

Shahbaz Sharif baadae alichaguliwa kuwa PM.

Kuondolewa kwa Khan madarakani kulipelekea baadhi ya watu kumuunga mkono.

Lakini mtu mmoja ambaye hakumhurumia alikuwa mke wake wa zamani Reham Khan.

Tangu alipotalikiana naye mwaka wa 2015, Reham amekuwa akimkosoa mume wake wa zamani mara kwa mara, haswa tangu kuwa PM.

Sasa, amedhihaki kuondolewa kwake kwa kupendekeza kazi nyingine kwake.

Akiongea na mwandishi wa habari, Reham alitania kwamba Waziri Mkuu huyo wa zamani anapaswa kujaribu mkono wake kwa Bollywood.

Alisema: “Amekuwa na hisia.

"Ninahisi India inapaswa kutoa nafasi kwa ajili yake, labda Bollywood. Ninaamini anaweza kutoa onyesho la kushinda Oscar."

Alipoulizwa kama angeigiza kama shujaa au mhalifu, Reham alisema Khan ana "kipaji cha ucheshi" na anaweza kuwa kwenye Maonyesho ya Kapil Sharma.

Aliendelea: “Hilo ni juu yake.

"Katika Bollywood, mashujaa wanakuwa wabaya na wabaya wanakuwa maarufu zaidi.

"Lakini ninahisi pia ana talanta ya ucheshi ... Kama hakuna kitu kingine anaweza kuchukua nafasi hiyo Maonyesho ya Kapil Sharma. Anaweza kuchukua nafasi ya Paaji (Navjot Sidhu).

"Kama tunavyoona yeye pia yuko kwenye 'shero-shairi' (vitenzi vya Kiurdu) sasa.

"Pia, ana uhusiano mzuri na Paaji kwa hivyo kunaweza kushiriki na Paaji."

Reham Khan alizidi kumdhihaki Imran Khan alipojibu ujumbe wa Twitter kutoka kwa mwandishi wa habari wa Pakistani.

Mwanahabari Hamza Azhar Salam alikuwa ameorodhesha "kazi mbadala" nne za Khan: Mtoa maoni wa kriketi, mkufunzi wa kibinafsi, mtangazaji wa TV au redio, na Imam huko Madrassah.

Mwandishi wa habari pia aliandika:

"Nadhani Imran Khan anaweza kuwa mwanamieleka mzuri ambapo anapigana na Wamarekani ambao wanadaiwa kula njama dhidi yake ulingoni."

Jibe hilo lilikuwa likirejelea madai ya Khan kwamba Marekani ilipanga njama dhidi yake ili kumwondoa madarakani.

Kujibu, Reham aliandika: "Kapil Sharma sidekick."

Maoni ya Reham ya dhihaka yalikuja kujulikana siku moja baada ya Imran Khan kuhutubia umati wa watu huko Peshawar.

Alikosoa upinzani na mahakama, kabla ya kuashiria kwamba atafanya kile kinachohitajika kuwa PM tena.

Alihoji: “Naomba mahakama ulipofungua mahakama usiku wa kuamkia leo, taifa hili linanifahamu kwa miaka 45.

“Je, nimewahi kuvunja sheria? Nilipocheza kriketi, kuna mtu yeyote aliwahi kunishutumu kwa kupanga matokeo?

"Sikuwa hatari nilipokuwa sehemu ya serikali, lakini nitakuwa hatari zaidi sasa."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na marufuku ya Matangazo ya Kondomu kwenye Runinga ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...