Reham Khan anapokea Notisi ya Kisheria kuhusu Madai ya Uongo kwenye Kitabu

Waziri wa Mawasiliano Murad Saeed amemshutumu mke wa zamani wa Imran Khan Reham Khan kwa kutoa madai ya uwongo dhidi yake kwenye kitabu chake.

Reham Khan anapokea Notisi ya Kisheria kuhusu Madai ya Uongo katika Kitabu f

"kuzindua propaganda ovu na madai ya uwongo."

Reham Khan amepewa notisi ya kisheria kwa madai ya kutoa madai ya uwongo kwenye kitabu chake.

Waziri wa Mawasiliano Murad Saeed alimshutumu mwanahabari huyo kwa kutoa madai yasiyo na msingi dhidi yake.

Bw Saeed ameomba msamaha bila masharti kutoka kwa Reham ndani ya siku 14, vinginevyo, kesi ya kashfa ya Sh. 1 bilioni (£4.2 milioni) zitawasilishwa dhidi yake.

Taarifa rasmi ilisema: “Msamaha wa zabuni ndani ya siku 14 baada ya notisi hii vinginevyo mahakama itaombwa kwa adhabu kali na Sh. 1 bilioni za uharibifu."

Bw Saeed alisema siku chache zilizopita, wizara yake ilipata sifa kwa kushika nafasi ya kwanza kati ya wizara 10 bora kutokana na utendaji wa ajabu.

Lakini mafanikio hayo yalionekana kuwa ya utata kwa sababu ya yaliyomo kwenye kitabu cha Reham, ambacho kilichapishwa mnamo 2018.

Bw Saeed aliongeza: "Kitabu chako kilitumiwa kama marejeleo ya kuzindua propaganda mbaya na madai ya uwongo."

Waziri huyo alisema kwamba mwanahabari huyo hakuwahi kupinga baadhi ya marejeo kutoka kwa kitabu chake ambayo yalivujishwa kabla ya kuchapishwa.

Hapo awali Bw Saeed aliwasilisha kesi ya uhalifu wa mtandaoni dhidi ya mhariri mkuu wa Daily Jinnah na Shirika la Habari la Mtandaoni, Mohsin Baig, kwa "mauaji ya wahusika" wakati wa kipindi cha mazungumzo.

Wakati wa onyesho hilo, Bw Baig na wanajopo wengine walirejelea kitabu cha Reham Khan, wakimaanisha kwa nini Murad Saeed aliitwa waziri wa "macho ya bluu" katika baraza la mawaziri la Waziri Mkuu.

Takriban dakika 30 baada ya kesi kusajiliwa, nyumba ya Bw Baig ilivamiwa na akakamatwa.

Wakati wa kusikilizwa kwa kesi ya kwanza ya uhalifu wa mtandaoni, jaji wa kikao cha ziada aliita uvamizi huo katika nyumba ya Mohsin Baig kuwa "haramu" na kuelekeza inspekta jenerali wa polisi (IGP) Islamabad kuchukua hatua dhidi ya SHO husika.

Lakini Waziri Mkuu Imran Khan aliwasilisha malalamiko dhidi ya jaji kwa "kwenda nje ya mamlaka yake" katika kutoa hukumu inayompendelea Mohsin Baig.

Murad Saeed aliapa kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Reham Khan kwa "kumdhalilisha yeye na Waziri Mkuu" katika kitabu chake.

Reham alifunga ndoa na PM mnamo 2015. Lakini ilidumu kwa muda mfupi na wenzi hao walitalikiana Oktoba 2015.

Mnamo Januari 2022, Reham Khan alifichua kwamba gari lake lilipigwa risasi na watu wenye bunduki.

Alieleza kuwa kisa hicho kilitokea alipokuwa akirejea kutoka kwa harusi ya mpwa wake.

Kwenye Twitter, Reham alisema kuwa wanaume wawili waliokuwa kwenye pikipiki walihusika.

Aliendelea kumlaumu mume wake wa zamani kwa kuunda jamii kama hiyo.

Reham aliandika hivi: “Nilipokuwa njiani kurudi kutoka kwa ndoa ya mpwa wangu, gari langu lilifyatuliwa risasi na wanaume wawili waliokuwa kwenye pikipiki wakiwa wamenyooshea bunduki!

"Nilikuwa nimebadilisha magari. PS wangu na dereva walikuwa kwenye gari. Hii ni Pakistan Mpya ya Imran Khan?

"Karibu katika hali ya waoga, majambazi na wachoyo!"



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Mchezo Wako wa Kutisha Uipendayo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...