Reham Khan analenga Jibe kwa Imran Khan anapofunga Ndoa

Reham Khan alioa kwa mara ya tatu na alipokuwa akishiriki picha, alionekana kumlenga mume wake wa zamani Imran Khan.

Reham Khan analenga Jibe kwa Imran Khan anapoolewa f

"Hatimaye nimepata mwanaume ninayeweza kumwamini."

Reham Khan alitangaza kuwa ameoa kwa mara ya tatu huku pia akionekana kumlenga mume wake wa zamani Imran Khan.

Mwandishi huyo wa habari kutoka Uingereza na Pakistani alitangaza kufunga pingu za maisha na mwanamitindo na mwigizaji Mirza Bilal Baig katika hafla iliyofanyika nchini Marekani.

Kupitia Instagram, Reham alishiriki picha zake kadhaa akiwa na mume wake mpya.

Picha moja ilionyesha wanandoa hao wakiwa wameshikana mikono na kuonyesha pete zao za ndoa.

Reham aliandika: “Tulifunga pingu za maisha katika sherehe rahisi ya Nikkah huko Seattle.

"Mume wangu Mirza Bilal anakataa kuvaa dhahabu kwa mujibu wa mila za Kiislamu."

Reham baadaye alishiriki picha na mumewe, akiandika:

"Nimepata mwenzi wangu wa roho."

Reham alivalia gauni jeupe la kitamaduni huku Bilal akiwa amevalia suti ya burgundy.

Pia alishiriki picha ya usajili rasmi, akiandika:

“Tulikuwa na sherehe nzuri ya Nikkah iliyotumbuizwa huko Seattle kwa baraka za ?Mirza Bilal? wazazi na mwanangu kama Vakeel wangu.”

Watumiaji wa mitandao ya kijamii waliwapongeza wenzi hao wapya waliofunga ndoa.

Mmoja alisema: “Hongera, uwe na furaha maishani mwako. Uamuzi mkubwa."

Mwingine akasema: “Hongera Mwenyezi Mungu akubariki amina.”

Wa tatu aliandika: “Hongera sana Reham. Nawatakia nyote maisha yenye furaha.”

Reham Khan analenga Jibe kwa Imran Khan anapofunga Ndoa

Walakini, wengine walimsonga kwa tofauti inayoonekana ya umri. Inaaminika kuwa Mirza ni mdogo kwa Reham kwa miaka 13.

Mmoja alisema: “Nilifikiri kwamba mtu huyu ni kipofu au vipi?

"Anachotaka kutoka kwako katika umri huu ... Lol, njoo Reham anaonekana mdogo kuliko umri wa mwanao kwa nini unataka kuharibu maisha yake?"

Mwingine alisema: "Angalia umri wako na angalia umri wa mtoto huyu, unafanana na mama yake."

Wa tatu aliandika hivi: “Ameolewa na mwanamume wa rika la mwanawe.”

Reham pia alitumia fursa hiyo kumtupia kivuli aliyekuwa mume wake Imran Khan.

Kando ya picha akiwa na Mirza, Reham aliandika:

"Mwishowe nimepata mwanamume ninayeweza kumwamini."

Reham Khan alifunga ndoa kwa mara ya kwanza na Ijaz Rehman, ambaye ni daktari wa magonjwa ya akili. Wawili hao walioana mwaka wa 1993 na walitalikiana mwaka wa 2005. Reham ana watoto watatu kutoka kwa ndoa yake ya kwanza ambao wanaishi Uingereza.

Ndoa yake ya pili na Imran Khan ilitangazwa sana.

Wenzi hao walifunga ndoa mnamo 2014 lakini walitalikiana baada ya miezi 10 tu.

Tangu talaka yao, Reham Khan amemkosoa waziwazi Waziri Mkuu wa zamani wa Pakistani.

Katika wasifu wake, Reham alidai kwamba Imran Khan hakuwa mwaminifu kwake wakati wa ndoa yao ya muda mfupi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...