Wasomaji wanamshutumu Mwandishi wa Amerika kwa kuwatukana Wanawake wa India

Mwandishi wa Amerika amekosolewa na watumiaji wa Reddit kwa kuwatukana wanawake wa India wakati wa kifungu katika kitabu chake.

Wasomaji wanamshukia Mwandishi wa Amerika kwa kuwatukana Wanawake wa India-f

"Ilikuwa ya kuchukiza kwa upande wa mwandishi."

Watumiaji wa Reddit wanamkosoa mwandishi wa Amerika kwa kuwatusi wanawake wa India katika kitabu chake.

Em Wolf amepokea ukosoaji mwingi kwa jinsi anavyozungumza juu ya wanawake wa India katika kitabu chake Tangled.

Katika kitabu hicho, mazungumzo kati ya wahusika wawili hufanyika ambapo mtu wa kwanza, Tristan, anauliza:

"Wanawake wa India walikuwaje?"

Mtu wa pili, anayeitwa Tess, anajibu:

“Wako sawa. Lakini hawana chochote juu ya warembo wa Amerika. ”

Wasomaji walichukua Reddit kumsingizia mwandishi kwa sababu ya kibaguzi na asiyejali.

Wasomaji wengi, pamoja na Wahindi, walimjiaibisha mwandishi kwani uandishi ulikuwa umepiga kujiheshimu kwao.

Msomaji mmoja alishiriki picha ya skrini ya maandishi na kuandika:

“Kutukana wanawake wa India sio jambo la kuchekesha. Ilikuwa ni chukizo kwa upande wa mwandishi. ”

Msomaji mwingine alizungumzia athari za kisaikolojia ambazo Muhindi anayeishi Amerika na angekuwa nazo baada ya kusoma maandishi hayo.

Mtu mmoja aliandika: “Ukweli kama mwanamke wa Asia Kusini jambo linaloumiza zaidi juu ya hii ni ukweli kwamba watu wengi walisoma hii na hawakupata chochote kibaya nayo.

"Ukweli kwamba wanawake wa kahawia wanapaswa kusema kwamba kusema hii ni mbaya na ubaguzi wa rangi ni wa kukatisha tamaa."

“Hii hufanyika katika media nyingi. Nakumbuka sinema moja ya Tina Fey ambapo yeye ni mwandishi katika nchi ya Asia Kusini au Asia ya Kati na mtu anasema kuwa tayari anavutia kuliko wanawake wa asili kwa sababu tu ni mzungu.

"Lakini Tina Fey ana uchu wa kufanya wanawake wa Kiasia kitako cha utani wa kibaguzi kwa hivyo inatarajiwa."

Msomaji mmoja alipendekeza maneno mbadala kuelezea hisia za mhusika kwa mtu maalum.

Msomaji alisema kuwa kulikuwa na njia bora kuliko kutukana kabila lote.

Watumiaji wengine wa Reddit walisema kwamba hawatasoma tena vitabu vya Em Wolf.

Msomaji mwingine alisema kwamba mwandishi wa Amerika sio tu anaandika ubaguzi dhidi ya wanawake wa India lakini pia anaendeleza utalii wa ngono.

Mazungumzo yote kati ya wahusika yanategemea Tess ' safari kwenda India.

Maoni moja yalisomeka: "Asante kwa habari juu ya mwandishi huyu, na siwezi kufikiria jinsi hiyo ilikuwa mbaya kuisoma.

"Pia - umefikiria kumtia mwandishi huyo mlipuko ikiwa yuko kwenye media ya kijamii?

"Watu wanapaswa kuwajibika kwa itikadi wanazoeneza."

Kifungu cha kitabu hiki kimechochea mjadala mkondoni na kimewatukana Wahindi kwa jinsi kabila lao linaonyeshwa.

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."