Rashami Desai afunua 'Udhalilishaji' kwa waigizaji wa Runinga katika Sauti

Rashami Desai alifunguka juu ya watendaji wa Televisheni wanaopendelea ndani ya Sauti, akisema ni "kudhalilisha" kwa wale ambao hawapati kazi.

Rashami Desai afunua 'Udhalilishaji' kwa waigizaji wa Runinga katika Sauti f

"Wananigawanya kwa urahisi na raha."

Rashami Desai alifunua kwamba kuna upendeleo dhahiri dhidi ya waigizaji wa Runinga ndani ya Sauti, akisema kuwa "inawadhalilisha" waigizaji wa Runinga ambao hawapati kazi katika tasnia ya filamu.

Mwigizaji huyo amefanya kazi katika filamu na Runinga lakini alielezea kuwa watu mara nyingi hutofautisha kati ya waigizaji wa Runinga na nyota za Sauti.

Rashami alisema kuwa nyota za Runinga huwa "zimeainishwa kwa majukwaa fulani".

Alisema: "Ninajisikia kama mwigizaji ninapowekwa katika jukwaa fulani na husema kwamba yeh toh mwigizaji wa Runinga hai, toh bura lagta hai.

"Ninajisikia vibaya kwamba watu hawataki kuona kwa urahisi kazi nzuri ambayo nimefanya na miradi nzuri ambayo nimekuwa sehemu ya watu wazuri ambao nimefanya nao kazi.

"Wananigawanya kwa urahisi na raha."

Aliendelea kuita upendeleo ambao upo dhidi ya waigizaji wa Runinga katika Sauti. Rashami alielezea masikitiko yake kwamba watu wapya wanapata kazi lakini inabaki kuwa ngumu kwa watendaji wa Runinga.

“Watu wenye ushawishi wanapata miradi bora na nafasi nzuri.

“Ni makosa. Sipendi. Inadhalilisha na kutukana.

"Sisi ni watendaji na kama watendaji, tunaweza kuchunguza kila chombo, na hatupaswi kugawanywa.

“Hata watu katika Runinga hawatawaheshimu sana waigizaji wa Runinga.

"Wanakuchukulia kama wewe sio mzuri kwake, na ikiwa muigizaji wa filamu atakuja wanapeana upendeleo kwao lakini ni jambo ambalo nimejifunza kwamba lazima ulidai na wakati unadai, wanafanya.

"Katika Runinga, watu wana heshima lakini hawalazimishi."

Rashami Desai amefanikiwa katika filamu na Runinga lakini alikiri kwamba nyota wengi wa Runinga wanashindwa kujipatia umaarufu katika Sauti. Kwa sababu hiyo, Rashami alielezea:

“Kuwa sehemu ya Sauti ina ladha tofauti. Lakini watendaji wanapaswa kuwa wavumilivu sana. ”

"Wakati mwingine kila kitu hukamilishwa na wakati wa mwisho kwa sababu ya simu, unabadilishwa na mtu mwingine hukamilishwa.

"Lakini kofia kwa waigizaji kama hao wa TV ... ambao hufanya mabadiliko kutoka kwa Runinga hadi filamu.

"Sasa ninafurahi kuwa watu wako wazi kuchukua waigizaji kutoka Runinga kwenye wavuti na filamu."

Mbele ya kazi, Rashami anajulikana kwa majukumu yake katika sabuni za Runinga Uttaran na Dil Se Dil Tak.

Wa zamani Bosi Mkubwa 13 mshindani yuko tayari kumfanya mfululizo wake wa wavuti kuanza Tandoor. Rashami anacheza mwanasiasa anayetaka.

Ni ya kusisimua juu ya wenzi wa ndoa ambao maisha yao huchukua hatua isiyotarajiwa baada ya mauaji.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri upi unaofaa kwa Waasia kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...