Mke wa India aliyebakwa ajiua baada ya Polisi kuwabaka Wabakaji

Mke wa India alijiua baada ya wanaume wawili aliowatuhumu kumbaka wameachiliwa na polisi. Tukio hilo lilitokea nyumbani kwake.

mwanamke wa India kujiua kwa ubakaji

"Mtuhumiwa hakuwa amembaka tu bali pia alifanya video ya kitendo hicho."

Mwanamke ambaye hakutajwa jina, mwenye umri wa miaka 35, kutoka Gonda, Uttar Pradesh alijiua baada ya wanaume wawili aliowashutumu kumbaka waliachiliwa na polisi mnamo Desemba 2018.

Ilisikika kuwa mwanamke huyo alijinyonga nyumbani kwake katika eneo la Kernalganj siku chache baada ya polisi kuwaachilia Shankar Dayal na kaka yake Ashok Kumar, wote kutoka eneo la Kernalganj.

Mwanamke huyo, ambaye ni mama wa watoto wawili, alikuwa amewashutumu wanaume hao wawili kwa kumbaka mara kadhaa mnamo Agosti 2018. Ilisikika kuwa wanaume hao wawili pia walipiga picha shambulio hilo.

Polisi wa eneo hilo hapo awali walichunguza kesi hiyo lakini ikapewa tawi la uhalifu wa wilaya, hata hivyo, maafisa wote wa uchunguzi walitoa cheti cha maneno cha msamaha kwa Dayal na Kumar.

Kama matokeo ya kutopata haki, mwanamke huyo alijiua. Mume wa mwathiriwa amewashutumu polisi kwa uzembe katika uchunguzi.

Alisema: "Polisi hawakufanya uchunguzi wa kina, hakupata haki.

"Mtuhumiwa hakuwa amembaka tu bali pia alifanya video ya kitendo hicho. Alikasirika sana wakati polisi walimpa mshtakiwa kitendo safi, na hivyo akajiua. ”

Haikuwa mara ya kwanza kwamba mwathiriwa kujaribu kuchukua maisha yake mwenyewe. Mnamo Septemba 2018, mwanamke huyo na mumewe walijaribu kujifua nje ya Nyumba ya Baraza la Vidhan Bhawan huko Lucknow kuonyesha hali yake ngumu.

Mnamo Januari 14, 2019, maafisa wawili wa polisi wamesimamishwa kazi na uchunguzi zaidi kuhusu kesi hiyo utafanyika. Dayal na Kumar wanaendelea kukimbia.

Afisa wa polisi kutoka kituo cha polisi cha Gonda alisema: “Wafanyakazi wawili wa polisi wamesimamishwa kazi. Uchunguzi zaidi utafanywa. "

Katika kesi nyingine ya ukosefu wa haki, msichana wa miaka 17 aliwekwa sumu, alishambuliwa na kutishiwa na wanaume wawili huko Delhi baada ya kukataa kuondoa kesi ya ubakaji.

Kijana huyo alikuwa amewasilisha kesi ya ubakaji dhidi ya mtu wa miaka 20 ambaye alidaiwa kumbaka mnamo 2018.

Shambulio hilo lilitokea Alhamisi, Januari 10, 2019, katika kijiji cha Hastsal wakati msichana huyo alikuwa njiani kurudi nyumbani kutoka masomo.

Ilisikika kuwa wanaume wawili kwenye pikipiki walizuia njia yake na kumtishia kumuua ikiwa atatoa taarifa dhidi ya mshtakiwa kortini.

Walakini, alipokataa kuondoa taarifa yake, inasemekana walimkamata na kumlazimisha kunywa sumu.

Afisa wa polisi alisema: "Washambuliaji walikimbia mahali hapo wakati msichana huyo alipiga kengele na watu wengine katika eneo hilo wakamkimbilia kumsaidia. Wakati huo huo, msichana huyo alipoanza kuhisi kizunguzungu, alipanda baiskeli ya gari na kujilaza hospitalini. ”

Msichana huyo alifika hospitalini ambapo inasemekana yuko sawa lakini bado yuko chini ya uangalizi.

Kesi ilisajiliwa chini ya sehemu husika za Nambari ya Adhabu ya India dhidi ya mshtakiwa wa ubakaji ambaye aliachiliwa kwa dhamana. Hivi sasa anakimbia polisi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Unakunywa Maji kiasi gani kwa siku?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...