Ranveer Singh kutengeneza Televisheni yake mara ya kwanza

Imethibitishwa kuwa mwigizaji wa Sauti Ranveer Singh atacheza kwanza kwenye Runinga. Tafuta atakuwa aina gani ya onyesho.

Ranveer Singh anasema anajifunza Konkani kwa watoto wake wa baadaye - f

"hamu ya kujaribu na kuchunguza imekuwa mara kwa mara."

Muigizaji wa Sauti Ranveer Singh yuko karibu kuanza kucheza kwenye runinga.

Kumekuwa na uvumi juu ya kama Singh atacheza kwanza kwenye Runinga kwa kuandaa onyesho la ukweli wa maswali.

Sasa, uvumi huo umethibitishwa kuwa wa kweli, na Ranveer Singh atakuwa mwenyeji wa kipindi kipya cha jaribio la Rangi Picha Kubwa.

Rangi ilirusha hewani muonekano wa kwanza wa kipindi kilichomshirikisha Singh Ijumaa, Julai 2, 2021.

Kituo hicho pia kilichukua Instagram kutangaza habari za jukumu jipya la Ranveer Singh.

https://www.instagram.com/p/CQ3CHX2Fdzq/

Katika taarifa kuhusu mradi wake wa hivi karibuni, Ranveer Singh alisema:

"Katika safari yangu kama msanii, hamu ya kujaribu na kuchunguza imekuwa mara kwa mara.

"Sinema ya India bila shaka imenipa kila kitu - imekuwa jukwaa kwangu kuutumia na kuonyesha ustadi wangu kama mwigizaji na nimebahatika kupata mapenzi makubwa kutoka kwa watu wa India.

"Sasa, natafuta kuungana nao kwa njia ya kipekee na ya kuvutia sana kupitia mwanzo wangu wa runinga na Rangi ' Picha Kubwa.

"Pendekezo la kuanzisha India kwa jaribio la kizazi cha" sasa "lilitia saini makubaliano yangu.

"Nimefurahiya kushirikiana na Rangi kuleta mali hai mpya ya kupendeza."

Kulingana na ripoti, muundo wa onyesho mpya la Ranveer Singh Picha Kubwa itakuwa sawa na Kaun Banega Crorepati, mwenyeji wa Amitabh Bachchan.

Washiriki watakuwa na maisha kadhaa na watapata fursa ya kushinda tuzo ya pesa kwa kucheza vizuri.

Habari ya kwanza ya Runinga ya Ranveer Singh inakuja baada ya kusema juu ya mapambano yake katika tasnia ya Sauti.

Kulingana na muigizaji, barabara ya stardom ilikuwa ngumu. Alisema:

"Kupata mguu wako ndani ya mlango wa tasnia ya burudani ya kipekee ilionekana kutoweza kutekelezeka, lakini niliendelea.

“Unaweza kusema nilikuwa na njaa na mjinga, lakini zaidi ya kitu chochote niliamini uwezo wangu na uwezo wangu.

"Hata wakati huo, wakati sikuwa na kitu, tabia ile ile ya kuendeshwa kwa bidii, uimara na uangalifu wa kufanya kazi ilikuwa tabia ya machafuko yangu."

Ranveer Singh aliendelea kufunua kuwa yake Mafanikio ya sauti ni kwa bidii na bidii.

Alisema:

“Wakati hakukuwa na risasi nzuri kwa muda mrefu, simu haikuita kwa miezi.

"Nilikaa mkazo katika kujaribu nyakati nyingi.

"Karibu nililazimisha ulimwengu uifanye kwangu.

"Uamuzi wangu hatimaye ulilipa na ndoto yangu ikawa ukweli wangu."



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Ranveer Singh Instagram





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...