Ranveer Singh afichua athari za kuzuiliwa kwa 'Kusumbua'

Nyota wa sauti Ranveer Singh amezungumza juu ya athari za kihemko za kuzuiwa kwa virusi vya corona wakati idadi ya vifo inapoongezeka.

Ranveer Singh afichua athari za "Kusumbua" kufuli f

"Inasumbua, kwa kweli ni mbaya"

Muigizaji wa sauti Ranveer Singh amefunguka juu ya jinsi janga la coronavirus lilivyomuathiri kiakili baada ya kushuhudia kupoteza maisha.

Muigizaji huyo amekuwa kimya kwenye media ya kijamii tangu kuenea kwa Covid-19 nchini India.

Kama matokeo ya athari ya akili, Ranveer alifunua jinsi alivyoshangaa kihemko. Alisema:

"Nimekuwa nikishiriki kipindi hiki cha kufungwa kwa njia tofauti sana. Katika wiki mbili za kwanza, ilionekana kama kitu, kisha katika mwezi wa kwanza, kisha mwezi na nusu na sasa imekuwa miezi miwili.

“Kwa hivyo, nimekuwa nikipitia hatua anuwai. Kila wakati unapoamka asubuhi na kusoma habari, soma juu ya kile kinachotokea na ni hali mbaya sana.

"Inasumbua, inasikitisha sana kushuhudia kile kinachotokea katika janga hili ambalo halijawahi kutokea kwa ndugu na dada zetu wote sio tu katika nchi yetu bali ulimwenguni kote."

Ranveer aliendelea kutaja kuwa kadiri idadi ya waliokufa iliongezeka, hakuwa katika hali nzuri ya akili kuingiliana mkondoni. Alielezea:

"Unajua ulimwengu unakabiliwa na nini, mzozo huu wa ulimwengu ambao ni mzito kwako. Kwa hivyo, nilikuwa nikipitia mchakato wangu mwenyewe kuifunga kichwa changu kwa njia ambayo ina athari kwako kihemko.

"Sidhani nilikuwa tayari kushirikiana na mtu yeyote au chochote hadharani."

Ranveer Singh aliendelea kuelezea kwamba amekuwa akijaribu kubaki mzuri. Alisema:

“Ninakaa nyumbani na ninahakikisha kuwa ninatumia wakati huu kwa njia nzuri iwezekanavyo.

"Kujaribu kuwa mzuri, kujaribu kuwa na matumaini, kujaribu kupata safu ya fedha, kujaribu kuona upande mzuri wa mambo kama hali mbaya.

“Kwa hivyo, pia nilitumia wakati huu kujifurahisha na kupata raha ya kutofanya chochote. Kuna hirizi kwa hiyo pia. ”

Ranveer pia alifunua jinsi kufuli imemruhusu muda wa kupumzika na kufufua. Alisema:

“Lazima niseme kabla ya haya, maisha yalikuwa yakisonga kwa kasi ya kutuliza sana na yenye shughuli nyingi. Nilihisi nilikuwa hamster kwenye gurudumu haswa na Padmaavat (2018), Simba (2018) na Kijana wa Gully (2019).

"Kazi yangu katika mwaka uliopita, mwaka na nusu iliongezeka hadi kiwango ambacho nilikuwa nikishuka hadi kiwango cha uchovu.

"Nimeishi kipindi hiki nikiwa chini ya rada, mbali na gridi ya taifa kama wanasema."

Ranveer Singh ameongeza zaidi:

"Kwa njia fulani, kipindi hiki cha kufungwa kimekuwa na wakati mzuri kwangu. Ninapata wakati huu kutafakari, kuzingatia mimi mwenyewe.

"Kama watendaji, unasema wewe ndiye mchezaji na wewe ndiye chombo - chombo hiki ambacho tunacho, chombo hiki cha kufa ambacho tunacho, sisi ndio wachezaji na hiki ndicho chombo chetu.

"Kwa hivyo, kuweza kuzingatia mimi mwenyewe, kuweza kupata wakati na mke wangu [Deepika Padukone] imekuwa nzuri sana.

“Baada ya kuoana, ilikuwa kazi yetu sisi wawili. Kwa hivyo, imepewa wakati wa kugundua tena kwa njia tofauti, kushikamana. "



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungeweza 'Kuishi Pamoja' na Mtu kabla ya Kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...