Ranveer Singh alivunja ukimya kwenye Don 3 Casting

Baada ya Ranveer Singh kuthibitishwa kama jukumu kuu katika 'Don 3', mwigizaji huyo alivunja ukimya wake kwenye uigizaji wake.

Ranveer Singh alivunja ukimya kwenye Don 3 Casting f

"Big B na SRK, natumai ninaweza kukufanya ujivunie."

Ranveer Singh amevunja ukimya wake wa kutupwa kama mhusika mkuu Don. 3.

Mkurugenzi Farhan Akhtar alitangaza kwamba Ranveer atachukua mhusika mkuu kutoka kwa Shah Rukh Khan katika awamu ya tatu.

Video ya tangazo la jina ilitolewa, ikionyesha sura ya Ranveer kama Don huku pia ikidhihaki kile mwigizaji huyo ataleta kwenye jukumu hilo.

Hata hivyo, watumiaji wa mitandao ya kijamii hawakufurahishwa na tangazo hilo, huku wengine wakichanganyikiwa kwa nini filamu hiyo inaitwa Don. 3 wakati imetangazwa kuwa "enzi mpya huanza" huku wengine wakihoji chaguo la uwasilishaji.

Mtu mmoja alisema: "Hakuna njia ambayo inaweza kuendana na enzi na urithi ambao umewekwa na Shah Rukh Khan Don pekee!

"Hata mazungumzo hayakuja vizuri kwani akili zetu zinaingiliana na Don asilia."

Mwingine alisema: "Sijawahi kutilia shaka talanta yako wala simpendi Ranveer lakini kumtoa katika tabia kama hiyo ni kuvunja urithi wa Don.

"Ingekuwa bora zaidi ikiwa ungecheza uhusika. Sigara hapa pia haimfai, mpango mzima utaendaje?!”

Ranveer sasa amefunguka juu ya kubeba jukumu muhimu.

Alishiriki picha chache za utotoni zake akiwa amepiga bunduki na miwani ya jua.

Ranveer Singh alivunja ukimya kwenye Don 3 Casting

Katika taarifa ndefu, Ranveer alisema amekuwa "akiota" kucheza Don.

Alisema: “Mungu! Nimekuwa nikiota juu ya kufanya hivi kwa muda mrefu sana!

"Kama mtoto, nilipenda sinema, na kama sisi wengine, tukitazama na kuabudu Amitabh Bachchan na Shah Rukh Khan - MBUZI wawili wa Sinema ya Kihindi.

“Nilikuwa na ndoto ya kukua kuwa kama wao.

"Ndio sababu ya mimi kutaka kuwa mwigizaji na 'shujaa wa filamu ya Kihindi'."

"Athari na ushawishi wao katika maisha yangu hauwezi kupitiwa kupita kiasi. Wameunda mtu na mwigizaji ambaye mimi ni. Kupeleka urithi wao mbele ni dhihirisho la ndoto yangu ya utotoni.

"Ninaelewa jinsi jukumu kubwa ni kuwa sehemu ya nasaba ya 'Don'.

"Natumai watazamaji watanipa nafasi na kunionyesha upendo, jinsi walivyo na wahusika wengi kwa miaka mingi iliyopita."

Ranveer Singh alivunja ukimya kwenye Don 3 Casting 2

Aliwashukuru wasanii wa filamu Farhan Akhtar na Ritesh Sidhwani kwa kumtoa katika nafasi hiyo huku pia akitumai ataitendea haki nafasi hiyo.

Ranveer Singh aliendelea: “Asante Farhan na Ritesh kwa kunikabidhi vazi hili la heshima na kuniamini.

“Natumai nitatimiza imani na usadikisho wako.

"Supernovas zangu mbili, Big B na SRK, natumai ninaweza kukufanya ujivunie.

“Na watazamaji wangu wapendwa, kama kawaida, ninawaahidi…kwamba nitafanya niwezavyo kuwaburudisha… ndani na kama…'Don't'. Asante kwa upendo wako.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...