Ranveer Singh anatuhumiwa kwa 'Kuumiza Hisia za Wanawake'

Malalamiko ya polisi yamewasilishwa dhidi ya Ranveer Singh kwani picha yake ya uchi inadaiwa kuumiza "hisia za wanawake".

Ranveer Singh anatuhumiwa kwa 'Kuumiza Hisia za Wanawake' f

"mtuhumiwa alijenga aibu machoni pa wanawake"

Ranveer Singh na picha yake ya uchi imemtia matatani huku malalamiko ya polisi yakiwasilishwa.

Nyota huyo wa Bollywood hivi majuzi aliweka wazi Magazeti ya Karatasi na picha moja ilikuwa ni ya heshima kwa Burt Reynolds ambaye alijitokeza kwa mtindo sawa na Cosmopolitan Magazine katika miaka ya 1970.

Katika mahojiano yaliyofuatana, Ranveer alisema:

“Ni rahisi sana kwangu kuwa uchi kimwili, lakini katika baadhi ya maonyesho yangu nimekuwa uchi kabisa.

"Unaweza kuiona nafsi yangu. Uchi gani huo? Huko ni kuwa uchi kweli. Naweza kuwa uchi mbele ya watu elfu moja, sitoi kama**t. Ni kwa sababu tu wanakosa raha.”

Waliopendwa na Alia Bhatt, Arjun Kapoor na Rakhi Sawant walisifu upigaji picha huo.

Hata hivyo, Mimi Chakraborty aliuliza jibu litakuwa nini ikiwa mwigizaji angepiga picha sawa.

Aliandika kwenye Twitter: "Mtandao ulivunjika na picha mpya ya Ranveer Singh na maoni yalikuwa moto (zaidi).

"Ninajiuliza ikiwa uthamini ungekuwa sawa ikiwa angekuwa mwanamke.

“Au ungeichoma moto nyumba yake, ukachukua ghala, ukampa tishio la kuuawa, na kahaba ukamwaibisha.

“Tunaongelea usawa iko wapi sasa??!!!! Unajua sawa ni mtazamo wako ambao unaweza kubadilisha kitu au kukiharibu kabisa.

"Katika kesi hii, wacha tupanue mtazamo wetu kwa sababu mwili huo unakuja na dhabihu nyingi, niamini (Hakuna chumvi, hakuna sukari, hakuna wanga ...)."

Ranveer Singh sasa amewasilisha kesi ya polisi dhidi yake kwa madai ya "kuumiza hisia za wanawake".

Katika malalamiko hayo, ambayo yaliwasilishwa katika Kituo cha Polisi cha Mumbai, sehemu yake ilisomeka:

"Wiki iliyopita tuliona picha nyingi za uchi zikibofya kwa namna ambayo mwanamume au mwanamke yeyote atahisi aibu kuzihusu."

“Vitendo vya aina hii vinapaswa kupingwa kwa nguvu zote, kwani havipingiwi basi wahusika wa nafasi ya pili na ya tatu nao watafuata njia hiyo hiyo kwa ajili ya kupata matangazo ya bei nafuu ambayo yatasababisha hali mbaya zaidi.

"Kwa kuwa kitendo hiki cha mtuhumiwa kiliibua aibu machoni pa wanawake kwa ujumla na kuchapisha na kusambaza nyenzo za ngono."

Malalamiko hayo yaliwasilishwa chini ya kifungu cha 67A cha Sheria ya TEHAMA pamoja na kifungu cha 292, 293, 354 na 509 Nambari ya Adhabu ya Hindi kwa kuumiza hisia na kutukana unyonge wa wanawake.

Kwa upande wa kazi, Ranveer Singh kwa sasa anapiga picha na Alia Bhatt kwa Rocky Aur Rani Ki Prem Kahani.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...