Sinema ya Rangreza: Mapenzi ya Muziki na Urwa Hocane & Bilal Ashraf

Rangi, muziki na mapenzi huleta uhai wa sinema ya Rangreza. Katika mahojiano na DESIblitz, Urwa Hocane, Bilal Ashraf, Gohar Rasheed, na Asrar Shah tuambie zaidi juu ya hadithi hii ya mapenzi ya muziki.

Rangreza

"Huwa nasema kwamba mimi ni mwerevu sana juu ya kuchagua miradi"

"Rangreza? Ni upendo, ni furaha, ni nzuri, ”muigizaji Bilal Ashraf amwambia DESIblitz mchana wa jua uliofagika huko Birmingham.

Alijiunga na nyota wenzake, Urwa Hocane, Gohar Rasheed na mwimbaji wa Sufi wa Pakistani, Asrar Shah, muigizaji mpya wa Pakistani Bilal anahisi matumaini juu ya jukumu lake la hivi karibuni la kucheza nyota maarufu ambaye anapenda mapenzi na msichana mcheshi kutoka familia ya Qawwal.

Mapenzi ya kweli ya muziki, kwenye uongozi wa Rangreza movie, ni mkurugenzi wa kwanza, Amir Mohiuddin na mwandishi Akhtar Qayyum.

Hadithi ya kupendeza inazunguka mwanamke mchanga anayeitwa Reshmi (alicheza na Urwa Hussain). Akiwa wa familia ya jadi ya Qawwal, Reshmi ameahidiwa kwa binamu yake Waseem (alicheza na Gohar Rasheed) tangu utoto.

Walakini, kuwasili kwa nyota ya kupendeza ya mwamba Ali (alicheza na Bilal Ashraf) maishani mwao kunaleta mzozo mkubwa. Ali anampenda Reshmi. Lakini mapenzi yao yanaleta mgongano ndani ya familia tofauti, kwani shule hizi mbili za muziki zinagongana.

Anafafanuliwa kama "mkamilifu wa kweli" na wenzi wake, mwigizaji maarufu wa Pakistani Urwa Hocane anatuambia kwamba alipenda maandishi wakati aliisoma kwa mara ya kwanza, ikimfanya aseme ndio mara moja:

"Kwa hivyo nilipewa hati na kwa kweli kinachomvutia muigizaji hakika ni maandishi. Kwa hivyo niliipitia na niliipenda mara moja na ilibidi nifanye, ilibidi nicheze tabia hii.

"Huwa nasema kwamba mimi ni mwerevu sana juu ya kuchagua miradi, sipendi kuhesabu sana, fikiria sana juu ya uzalishaji ni nini, mkurugenzi ni nani kwani kama unavyojua, mkurugenzi wetu pia ni mkurugenzi wa kwanza kwa hivyo mimi nilihisi tu hali nzuri. "

Staa wa mtandao wa kijamii mwenye busara na ikoni ya mitindo anafafanua tabia yake Reshmi kama: “Msichana jirani, lakini ni maalum kwa njia zake mwenyewe. Yeye ni msichana mrembo moyoni. ”

Inafurahisha, wakati Urwa ilionyesha shauku kubwa kwa jukumu lake, kiongozi wa kiume, Bilal na Gohar walihitaji kushawishi zaidi na mtayarishaji Munir Hussain.

Kama Gohar anatuambia:

“Tabia yangu katika filamu ni mcheza-densi. Kusema kweli yeye ni mchezaji wa dholak katika bendi ya Qawwal. Anajiita kama mtu wa tatu. Jamaa huyu ni machafuko kidogo na unaweza kukubaliana naye au kutokubaliana naye.

Kusema kweli, kilichonivutia ni kwamba nilikuwa nikimwogopa kabisa mhusika mwanzoni. Nilidhani kuwa sitaweza kuivuta. ”

Kama mgeni jamaa wa tasnia ya filamu, Bilal pia anashiriki: "Mwanzoni, nilipopata hati nilikataa kuigiza kwa sababu ilikuwa tabia ngumu sana na sina historia ya muziki. Kwa hivyo sikudhani ningefaa jukumu hilo. ”

Walakini, sawa na Gohar, wazalishaji walimsadikisha Bilal kwamba alikuwa mtu sahihi kwa kazi hiyo:

“Kwa hivyo, nilianza safari hiyo ambapo niliichukua kama changamoto na nilitumia muda mwingi kutafiti. Kufuatia wanamuziki tofauti, kutazama video za YouTube, kujifunza gita, kujifunza piano, kuingia katika mhusika. Na ninahisi kana kwamba nimeivuta hadi sasa. Na iliyobaki ni kwa kila mtu mwingine kuamua. ”

Kama waigizaji wote wanacheza wanamuziki wenye talanta kwenye filamu, maandalizi mengi yalitakiwa kupuuza ujuzi wao wa muziki kabla ya kuanza kwa risasi:

"Nilimtazama Led Zeppelin, Pink Floyd, nikatazama bendi nyingi za mwamba za Pakistani.

“Kuna hii mbaya inayoitwa Junoon, ambayo ilikuwa maarufu sana katika miaka ya 90. Na nyingine inaitwa Vital Signs, Junaid Jamshed alikuwa mwimbaji kiongozi aliyefariki kwa hivyo nilijitolea utendaji wangu kwake. ”

"Bado mimi ni shabiki mkubwa wa kazi yake," Bilal anaelezea.

Muigizaji wa ukumbi wa michezo Gohar anaongeza kuwa pia ilibidi ajifunze jinsi ya kucheza dholak kwa jukumu lake. Alitembelea 'Qawwal Gali' ya Karachi ambapo aliweza kukutana na wanamuziki wengine wa kitamaduni na kuchukua lugha ya mwili inayohitajika kwa mhusika wake wa uwongo wa Waseem.

Tazama mahojiano yetu kamili na Rangreza wachezaji na timu hapa:

video
cheza-mviringo-kujaza

Imetajwa kama moja ya filamu ghali zaidi za Pakistani za 2017, Rangreza imesifiwa kwa wimbo wake wa kipekee wa muziki ambao unaonyesha kupendwa kwa hadithi ya Sufi, Abida Parveen, Asrar Shah, Jonita Gandhi na Qurram Hussain.

Mwanamuziki wa asili wa Mashariki Asrar alitoa onyesho la kushangaza la moja kwa moja Vita vya Pepsi vya Bendi. Tazama matoleo yake ya sauti ya 'Bulleya' hapa.

Labda moja ya albamu bora za filamu kutolewa huko Pakistan katika miaka ya hivi karibuni, nyimbo ni pamoja na 'Phool Khil Jaayein' akishirikiana na Asrar na Abida Parveen. Nyimbo za jadi za watu 'Bulleya', na 'Balamwa' ni nzuri sana, kama vile 'Bagiya' iliyoimbwa na Jonita Gandhi.

Na sauti nzuri na sinema ya kipekee, Rangreza rangi exudes rangi, mapenzi na muziki.

Kipaumbele kwa undani kinaingia katika utengenezaji wa Rangreza Sinema ya Pakistani ni ya kushangaza. Urwa inaonyesha: "Imekuwa ya kushangaza. Tumekuwa tukipiga filamu hii kwa mwaka mmoja na nusu, kwa hivyo tumekuwa familia hii. ”

"Hadithi kali ya kimapenzi" na maonyesho ya kukumbukwa, Rangreza iliyotolewa katika sinema mnamo 21 Desemba 2017.



Aisha ni mhariri na mwandishi mbunifu. Mapenzi yake ni pamoja na muziki, ukumbi wa michezo, sanaa na kusoma. Kauli mbiu yake ni "Maisha ni mafupi sana, kwa hivyo kula dessert kwanza!"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...