Ranbir Kapoor ananyakua mboni za macho kwenye trela ya 'Tu Jhoothi ​​Main Makkaar'

Trela ​​ya 'Tu Jhoothi ​​Main Makkaar' ya Luv Ranjan imetoka na mashabiki wanapenda kemia ya Ranbir na Shraddha Kapoor isiyopingika.

Ranbir Kapoor ananyakua mboni za macho kwenye trela ya 'Tu Jhoothi ​​Main Makkaar' - f

"Bwana Charmer na Hotter."

Ranbir Kapoor na Shraddha Kapoor zinazotarajiwa sana Tu Jhoothi ​​Main Makkaar trela ilizinduliwa na waigizaji mnamo Januari 23, 2023, huko Mumbai.

Huku ikisaidiwa na Luv Ranjan, vichekesho vya mapenzi huahidi kemia ya kuvutia kati ya jozi ya kiongozi na ni mzunguuko mpya wa kuvutia wa aina hiyo.

Trela ​​inaonyesha sura tofauti za Ranbir Kapoor na Shraddha Kapoor.

Na sasa, moja ya picha za Ranbir imekuwa ikizunguka kwenye mitandao ya kijamii.

Ndani ya picha, Ranbir anaonekana akiwa amevalia kaptura ya njano iliyounganishwa na miwani nyeusi ya jua.

Anaonekana akionyesha matumbo yake yaliyochapwa na mwili wa sauti.

Picha hiyo iliposhirikiwa kwenye Twitter, mashabiki walifurika sehemu ya maoni.

Mtumiaji mmoja alisema: "Bwana Charmer na Hotter."

Shabiki mwingine aliandika: "I'M DEAD OKY BYE."

Mtumiaji mwingine wa Twitter ametoa maoni: "Vfx wala abs."

Watumiaji wengine wengi wametuma tena picha hiyo.

Tu Jhoothi ​​Main Makkaar inawahusu wahusika wa Ranbir na Shraddha, ambao hupendana kwa urahisi lakini hujitahidi kuachana.

Wanakabiliana na hali nyingi za porini zinazojaribu uvumilivu wao.

Trela ​​ya muda wa dakika tatu na nusu inatanguliza uongozi huku kila moja ikielezea uhusiano wa umri mpya.

Wanasema: “Mahusiano ya Ajkal mein ghusna asaan yeye, usme se nikalna mushkil.

"Rishta jorna asaan he, todna mushkil (Siku hizi ni rahisi kuingia kwenye mahusiano lakini ni vigumu zaidi kutoka humo. Kufanya uhusiano ni rahisi, lakini kuuvunja ni vigumu)."

Ranbir anajaribu kumtongoza Shraddha, na wanaingia kwenye uhusiano wa kawaida.

Na kadiri mambo yanavyozidi kuwa makubwa, familia zao pia zinahusika.

Wote wawili huchumbiana hata wanapojaribu kadiri wawezavyo kutenda kana kwamba si wao wa kuanzisha talaka.

Wakati huo huo, wakati wa mahojiano kwenye Tamasha la Filamu la Kimataifa la Bahari Nyekundu, Ranbir alizungumza juu ya miradi yake ijayo na akafichua kuwa. Tu Jhoothi ​​Main Makkaar itakuwa vichekesho vyake vya mwisho vya kimapenzi.

Kuzungumza juu ya jukumu lake katika filamu, mwigizaji alisema: "Sijui labda itakuwa moja ya vichekesho vya mwisho vya kimapenzi nitakavyofanya kwa sababu ninazeeka."

Watazamaji walimshangilia kwa jibu hili na kusema kwamba sio kweli kwani yeye ni mdogo tu.

Ranbir, mwenye umri wa miaka 40, amefanya kazi katika vichekesho kadhaa vya kimapenzi katika maisha yake yote.

Ya mwisho kati ya haya ilikuwa Jagga Jasoos katika 2017.

Filamu hiyo iko tayari kutolewa katika kumbi za sinema Machi 8 mwaka huu.

Tazama trela ya 'Tu Jhoothi ​​Main Makkaar'

video
cheza-mviringo-kujaza


Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakula mara ngapi kwenye mkahawa wa Kiasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...