Rajpal Yadav alipokea Msaada kutoka kwa Sauti wakati wa Mgogoro

Muigizaji Rajpal Yadav amefunguka juu ya kupokea msaada kutoka kwa haiba ya Sauti wakati wa shida yake ya kifedha.

Rajpal Yadav afunguka juu ya Kutumikia Saa ya Jela f

"Ulimwengu wote ulikuwa pamoja nami"

Rajpal Yadav amefunguka juu ya msaada aliopokea kutoka kwa Bollywood baada ya kupata shida ya kifedha.

Muigizaji huyo alifungwa kwa miezi mitatu baada ya kushindwa kulipa Rupia. Mkopo wa 5 crore (£ 520,000) mnamo 2018.

Alifunua kwamba asingekuwa mahali alipo leo ikiwa haingekuwa msaada wa wale wenye nia njema.

Rajpal pia alikumbuka siku zake za mapambano. Alisema kuwa alikuwa akipita Mumbai akitafuta kazi kwa sababu hakuweza kumudu usafiri wa umma.

Juu ya usaidizi aliopokea wakati wa wakati wake mgumu, Rajpal alisema:

"Ninahisi kila mtu anapaswa kuweka milango wazi kwa wengine ... Ningekuwaje hapa ikiwa watu hawakunisaidia kutoka?

"Ulimwengu wote ulikuwa nami, nilikuwa na imani yangu ya kunifanya niendelee, nilijua kuwa nilikuwa na msaada wote niliohitaji."

Katika siku zake za mapambano, Rajpal alifafanua:

"Unapofika Mumbai, jiji jipya lisilojulikana, ambapo unashiriki gari na wengine kufika Borivali.

"Halafu, wakati huna pesa ya gari, unatembea kwenda Juhu, Lokhandwala, Adarsh ​​Nagar, Goregaon, wakati mwingine hata Bandra, akiwa amebeba picha yako na wewe, akitafuta mafanikio, basi unazungumza nini?

“Kama maisha yanaonekana kuwa magumu, dhamira ni rahisi. Ikiwa maisha yanaonekana kuwa rahisi, misheni inakuwa ngumu. ”

Kuhusiana na kesi ya mkopo, Rajpal Yadav alisema katika 2018:

“Kuna mambo matatu. Labda mtu amewekeza Rupia. Crore 5 au mtu alikopa pesa nyingi.

“Jambo la tatu ni kwamba Rajpal Yadav alihusika katika ulaghai.

“Moja tu ya mambo haya matatu yanaweza kuwa sawa. Tafadhali nijulishe ni yapi kati ya haya ninayoadhibiwa. ”

Rajpal alikuwa katika vita vya kisheria na kampuni ya Murli Miradi ya Delhi.

Kampuni hiyo iliwasilisha kesi dhidi ya kampuni yake Shree Naurang Godavari Entertainment kwa kushindwa kulipa mkopo huo.

Pesa hizo zilichukuliwa na muigizaji mnamo 2010 ili kufanya kwanza kwa mkurugenzi wake, Ata Pata Laapata.

Rajpal hapo awali alisema: “Kwa miaka 15 iliyopita, sijasema chochote kujitetea. Sidhani vibaya. Sijui, ni nani hasi au mzuri.

"Lakini najua kazi yangu na mahali ambapo kuna kazi, kuna karma. Nimefanya karma yangu tangu utoto wangu na sijui ni nini hasi au chanya.

“Sitaki kubeba mzigo wa zamani na mimi. Wacha watu wafanye kile wanachopaswa kufanya. Ikiwa kazi yangu inapendwa, itaendelea. Yote ni juu ya maisha.

"Kama kila siku, miale ya jua ni tofauti, vivyo hivyo Rajpal Yadav.

“Anajulikana kwa ubunifu wake na amepata upendo kwa hadhira. Nina upendo mwingi na ninafurahi sana. ”

Mbele ya kazi, Rajpal ataonekana katika Kihungari 2, mwema wa filamu ya vichekesho ya 2003.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi unayotumia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...