Raja Kumari anatumbuiza Mandhari ya 'Jawan' kwenye Tamasha la New York

Raja Kumari alitumbuiza kwenye tamasha huko New York. Rapa huyo aliwashangaza mashabiki kwa kutumbuiza wimbo wa 'Jawan'.

Raja Kumari anatumbuiza Mandhari ya 'Jawan' kwenye Tamasha la New York f

"Mhindi Barbie lakini genge ni Gulabi."

Raja Kumari aliwashangaza washiriki wa tamasha huko New York alipotumbuiza Jawan wimbo wa kichwa.

Rapa huyo aliyeshinda tuzo ya Grammy alikuwa sehemu ya hafla iliyoitwa Celebrate Brooklyn, iliyojumuisha watu kama Ali Sethi na Roshini Samlal.

Raja aliufurahisha umati kwa kutumbuiza baadhi ya nyimbo kutoka kwa albamu yake mpya DARAJA.

Kisha aliwashangaza mashabiki kwa onyesho lisilotarajiwa la the Jawan wimbo wa mandhari.

Bila hitaji la muziki wowote, Raja Kumari alianza kurap. Watazamaji walikaa kimya wakisikiliza wimbo wa Raja.

Baada ya kumaliza, umati ulishangilia na kupiga makofi huku Raja akisema:

"SRK milele."

Katika sehemu ya maoni, mashabiki walimpongeza Raja, wakichapisha kupiga makofi na emoji za moto.

Mtu mmoja alisema: "Msichana huyu anaenda kama risasi."

Raja aliongeza: "Siwezi kusubiri kufanya hivi katika kila tukio kwa maisha yangu yote."

Kwa tamasha lake, Raja aliruka kwenye Barbie bandwagon na kundi lake la waridi.

Alitikisa saree ya rangi ya waridi na kuifananisha na visigino vya waridi na miwani ya jua.

Katika Instagram, Raja alisema: "Indian Barbie lakini genge ni Gulabi."

Raja Kumari aliandika maneno hayo huku Anirudh Ravichandran akiwa mtunzi wa filamu hiyo.

Wimbo wa mada ulichezwa wakati wa Jawan Prevue. Baadaye, Raja hakuweza kuzuia furaha yake na kuandika:

“Asante, Anirudh na Shah Rukh Khan kwa kuniita niandike na kutumbuiza wimbo huo wenye kichwa! Siwezi kungoja ulimwengu usikie."

Akizungumza juu ya msukumo nyuma DARAJA, Raja alisema:

"Ujumbe na msukumo nyuma DARAJA kwangu mimi ni mageuzi.”

“Ni kuhusu kukubalika na kuunganishwa. Nilifanya hivi wakati wa janga hili ili kwa kweli kuangazia hisia tofauti ambazo niliweza kudhihirisha wakati huu wa kutafakari.

“Kwa hiyo inaanzia mahali pengine hofu imetawala baadhi ya mawazo yangu na kuelekea mwisho inahitimishwa na wimbo wa ‘Usiogope’, ambao nadhani ni ukombozi kutoka kwa baadhi ya misukosuko ya kujitakia niliyojiwekea.

"Kwa hivyo ninahisi kama ujumbe ulio nyuma ya albamu hii ni juu ya kuziba pengo kati ya utu wako wa zamani na utu wako mpya na kuheshimu safari hiyo."

Wakati huo huo, Jawan teaser ilifunua sura kadhaa za Shah Rukh Khan, ikiwa ni pamoja na sura ya bandeji na hata sura ya upara.

Mchezaji huyo pia alifichua kuwa Deepika Padukone atakuwa na comeo.

Filamu hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Septemba 7, 2023.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuna unyanyapaa kwa mitindo ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...