Rabia Butt anawalaumu watazamaji kwa kutangaza 'Wasichana walio katika Dhiki'

Rabia Butt alikosoa majukumu ya televisheni ya 'msichana aliye katika dhiki', akilaumu watazamaji na waandishi kwa kueneza dhana potofu hatari.

Rabia Butt anawalaumu Watazamaji kwa Kutangaza 'Wasichana Wasio na Dhiki' f

"Mwanamke anayelia anauza."

Rabia Butt amezungumzia kuhusu wahusika dhaifu kuwa maarufu katika tamthilia kwa sababu ndivyo watazamaji wanapenda kuona.

Rabia alisema kuwa karibu katika kila tamthilia ya Pakistani, mwanamke alionyeshwa kama ngono dhaifu huku akionyesha wanaume wakifanya mapenzi nje ya ndoa.

Pia alisema kuwa mwanamke mwenye tabia dhabiti mara zote alichukuliwa kuwa mhalifu na kwamba mtazamo huu unapaswa kubadilika.

Rabia alieleza: “Shujaa kwa kawaida huwa na mapenzi nje ya ndoa. Mama zetu wana nguvu sana, wametuweka sote kwenye vidole vyetu vya miguu.”

Aliwahoji waandishi na kukiri kuwa haikuwa haki kuwawajibisha wakurugenzi na watayarishaji tu kwa kazi hiyo.

Rabia alielekeza umakini wake kwa watazamaji na kuwalaumu kwa umaarufu wa hadithi kama hizo.

"Watazamaji wanaoendelea kutazama pia wana hatia.

"Ikiwa mchezo wa kuigiza unafanywa na mwanamke mwenye nguvu na hatimaye kuwa flop, kwa nini nyumba ya uzalishaji inaweza kuhatarisha hasara kwa makusudi?

“Mwanamke anayelia anauza. Ndiyo sababu nyumba za uzalishaji hubadilisha hadithi kama hizo. Na hii inauzwaje? Kwa sababu watu hutazama hii.

“Watu hudanganya wanaposema wanataka kitu kingine. Hawafanyi hivyo.

"Wanataka mwanamke yule yule mzee aliyepigwa na kukandamizwa ambaye analia peke yake katika chumba chake."

Tangu kuanza kazi yake ya uigizaji, Rabia Butt mara nyingi amecheza wanawake wenye vichwa vikali.

Jukumu lake katika Jeevan Nagar inaangazia mwanamke asiye na mume anayehamia katika jumuiya iliyounganishwa kwa karibu na kufungua ukumbi wa mazoezi ili kuwasaidia wanawake kujiweka sawa.

Alicheza kama afisa wa polisi katika safu ndogo Gunah kuongeza ufahamu wa masaibu ya mwanamke katika jamii inayotawaliwa na wanaume.

Kabla ya kipindi hicho kupeperushwa, Rabia alizungumzia jukumu lake kwenye Instagram:

"Katika kuonyesha jukumu la afisa wa polisi wa kike mwadilifu katika safu ndogo Gunah katika jamii ambayo utawala wa sheria ni ndoto ya mbali na wanawake wanachukuliwa kuwa duni kuliko wanaume.

"Mimi, Rabia Butt, ninazama ndani ya kina cha ufahamu wa mhusika wangu."

"Kama mwigizaji wa Pakistani, siwezi kupuuza ukweli mbaya wa jamii yetu inayotawaliwa na wanaume na kutokamilika ndani ya mfumo wetu wa sheria na utaratibu.

"Nikicheza mhusika huyu, akili yangu ikawa uwanja wa vita wa mihemko.

“Kwa upande mmoja, uzito wa wajibu wa kuongoza kwa mfano na kutoa haki katika mazingira magumu kama haya ulinisukuma.

"Kwa upande mwingine, huruma ya kina iliibuka kwa wanawake wengi ambao wanakabiliwa na mapambano ya kila siku katika jamii ambayo inashindwa kutambua uwezo wao wa kweli."

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...