Rabia Anum & Kanwal Ahmed aibu Tangazo la Cream Whitening

Rabia Anum na Kanwal Ahmed wamezungumza dhidi ya tangazo la Golden Pearl's Whitening Cream, wakidai tagline ya chapa hiyo inakera.

Rabia Anum & Kanwal Ahmed aibu Tangazo la Cream Whitening f

"Tafadhali tunaweza kusimamisha aina hizi za matangazo tayari?"

Rabia Anum Obaid na Kanwal Ahmed hivi majuzi walionyesha kufadhaika kwao kuhusu tangazo la Golden Pearl Whitening Cream.

Wote wawili wamejitokeza kwenye majukwaa yao ya mitandao ya kijamii kueleza kusikitishwa kwao na tangazo hilo, jambo ambalo wanaona halifai.

Wanadai kuwa tangazo hilo linaendeleza viwango vya urembo hatari.

Pia inawahimiza wanaume kupendekeza, kwa njia ya dharau, kwamba wapenzi wao watumie cream ya kupaka ngozi.

Rabia Anum, akizungumzia jambo kuhusu X, aliwasilisha mshangao wake alipokutana na tangazo hilo.

Alidokeza kuwa tangazo hilo linatumia kaulimbiu:

"Angalia mwenzako sasa niangalie."

Aliandika: "Nimeona tu Tangazo la Cream ya Dhahabu ya Pearl Whitening ambayo haifai sana.

"Tangazo linawahimiza wanaume kuwauliza wenzi wao kutumia krimu katika kung'arisha ngozi kwa njia ya kutisha.

“'Mshirika wa Apni ko dekho au ab mujhe dekho'.

"Tafadhali tunaweza kusimamisha aina hizi za matangazo tayari? Ni 2024 kwa ajili ya Mungu.”

Rabia alitoa wito wa kukomeshwa kwa matangazo kama haya, akisisitiza kuwa mnamo 2024, jamii inapaswa kusonga mbele zaidi ya mbinu za uuzaji zinazorudisha nyuma.

Mtumiaji aliandika chini ya chapisho: "Kwa mara ya kwanza maishani mwangu, nakubaliana na mwanamke huyu."

Mwingine alisema: “Yuko sahihi! Kila kitu ni cha muda, lakini mvuto wa rangi ya ngozi ni wa milele.

Kanwal Ahmed aliangazia hisia za Rabia katika machapisho yake kwenye X na Instagram.

Alikosoa tangazo la fairness cream, akiangazia jinsi linavyotoa kisingizio kingine kwa wanaume kuwadharau wenzi wao katika jamii.

Kanwal alionyesha kusikitishwa kwake kwamba, hata mnamo 2024, creamu za haki bado zinakuzwa nchini Pakistan.

Aliita uundaji wa matangazo kama hayo "mgonjwa" na akaangazia hitaji kubwa la kupinga na kuondoa kanuni hizi mbovu.

"Katika jamii ambapo wanaume wengi wanahitaji sababu ya kuwadhalilisha wenzi wao - wengine walidhani lingekuwa wazo nzuri kutengeneza tangazo hili.

"Wagonjwa kwamba hata katika 2024 creamu za haki zinauzwa nchini Pakistani na kuidhinisha wazo la kulinganisha wanawake kwa msingi wa rangi yao."

Alichukua msimamo thabiti, na alitumia alama ya reli ya 'Colourism', akilaani ukuzaji wa viwango hivyo vya urembo vilivyobagua.

Wengi walikubaliana na Kanwal na kutoa mawazo yao kuhusu chapisho lake.

Mmoja alisema:

“Hivi mashirika ya masoko yana tatizo gani? Je, hawafikirii mara mbili kabla ya kuidhinisha mawazo hayo yasiyo ya heshima?”

Mwingine aliandika hivi: “Ni wakati wa kufafanua upya urembo ambao hauhusiani na rangi ya kuvutia.”

Mmoja alisema: “Hii inatia hasira sana. Urangi, sauti za chini za mfumo dume na ukweli kwamba krimu hizi hazidhibitiwi kabisa, zimejaa steroidi na ni hatari sana kutumia.

"Kuna orodha nzima ya sababu kwa nini aina hii ya tangazo inapaswa kupigwa marufuku."

Mwingine alisema: "Kejeli ya 'ipende ngozi yako' mwishoni."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...