Mwanamume wa Punjabi alimuua Baba huko Kanada na hivyo kusababisha Manhunt

Mwanamume mwenye umri wa miaka 22 anasakwa na polisi kwa madai ya kumuua babake huko Ontario, Kanada, kufuatia ugomvi.

Mwanaume 'Hatari' alimuua Baba huko Kanada na kusababisha Manhunt f

Singh aliondoka kisha akarudi na kumvamia baba yake

Polisi wanamsaka mwanamume mwenye umri wa miaka 22 kwa madai ya kumuua babake katika mali moja nchini Canada.

Inasemekana kuwa, ugomvi uliotokea nje ya eneo la Stoney Creek, katika jimbo la kati la Kanada la Ontario, ulitangulia mauaji hayo.

Kabla ya saa 8 usiku mnamo Februari 10, 2024, Polisi wa Hamilton waliitwa kwenye nyumba hiyo, iliyo karibu na makutano ya Trafalgar na Mud Street.

Katika mali hiyo, maafisa waligundua mzee wa miaka 56 akiwa na majeraha mabaya.

Mwanamume huyo alipelekwa hospitali, ambapo baadaye alitangazwa kuwa amefariki.

Mwanaume huyo alitambuliwa kwa jina la Kuldip Singh, mkazi wa Stoney Creek.

Katika taarifa, polisi wamemtaja mshukiwa huyo kuwa ni Sukhraj Cheema-Singh, mtoto wa marehemu. Anatafutwa kwa mauaji ya daraja la kwanza.

Kulingana na polisi, Kuldip Singh alizozana na mwanawe nje ya nyumba yake. Singh aliondoka kisha akarudi na kumshambulia baba yake kwa silaha.

Ugomvi huo ulishuhudiwa na mwanafamilia na majirani kadhaa.

Mwanafamilia huyo alisema: “Baba huyo alikuwa na nguvu sana hivi kwamba alisimama njiani. Hakumruhusu hata kuingia ndani ya nyumba.

"Baba huyo alikuwa jasiri sana alijichukulia mwenyewe.

“Nimekuwa nikilia tangu jana usiku. Alikuwa mtu wa kutisha. Kwa nini mtu amuue mtu kama huyo?"

Wakati huo huo, jirani mmoja alisema CCTV ya nyumbani kwake ilionyesha gari lililoegeshwa barabarani chini ya nyumba ya marehemu na mtu akishuka na kuzurura.

Jirani alimwambia Mtazamaji wa Hamilton:

"Wanavizia, labda dakika 20 kabla, ikiwa sio zaidi."

Alisema mtu huyo alitembea "haraka sana" kuelekea nyumbani lakini kamera haikuonyesha kilichofuata.

Jirani huyo aliongeza:

"Kisha akarudi na kukimbia moja kwa moja."

Walioshuhudia walisema Singh alikimbia eneo la tukio baada ya ugomvi huo.

Singh alionekana mara ya mwisho akiendesha SUV yenye rangi ya samawati iliyokoza, akisafiri kuelekea kaskazini kwenye Trafalgar kuelekea Mud Street.

Polisi walisema alikuwa katika eneo hilo kwa dakika 30 kabla ya kutokea kwa ugomvi huo. Ilibainika pia kuwa Singh alikuwa anajulikana kwa polisi hapo awali.

Singh bado yuko huru na polisi walisema anachukuliwa kuwa mwenye silaha na hatari.

Sajenti Robert Di Ianni, wa Polisi wa Hamilton, alisema:

“Tunaamini lilikuwa tukio lililolengwa. Bw Cheema-Singh alikuwa amehudhuria eneo hilo hapo awali, alikuwa huko takriban nusu saa na kulikuwa na ugomvi.”

Polisi walitekeleza agizo la upekuzi kwenye nyumba ya Singh katika Mtaa wa Sterling lakini hawakuweza kumpata.

Polisi wanakata rufaa kwa mashahidi na video.

Yeyote aliye na mojawapo anaombwa kuwasiliana na mamlaka kwa kupiga simu 905-546-3843.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia Mascara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...