Priyamani juu ya Kuwa na Aibu na kutajwa 'giza sana'

Mwigizaji Priyamani amefunguka juu ya aibu ya mwili na kuitwa "mweusi sana" katika mahojiano ya hivi karibuni ya kuwaambia watu wote.

Priyamani juu ya Kuwa na Aibu na kutajwa 'giza sana' f

"Kama hujambo, una shida gani?"

Mwigizaji Priyamani amefunguka juu ya kuaibishwa mafuta na kuitwa majina na troll za mkondoni.

Priyamani, maarufu kwa jukumu lake katika safu ya wavuti Family Man, ameshinda mioyo katika sinema ya Kitamil, Kitelugu na Kimalayalam.

Walakini, licha ya kufaulu kwake, hivi karibuni alikiri kwamba pia alikuwa na sehemu yake nzuri ya chuki.

Priyamani alifunua yote katika mahojiano ya kipekee na Bollywood Bubble.

Katika mahojiano hayo, mwigizaji huyo alifunua kwamba amekuwa na aibu na aliita majina anuwai.

Alisema trolls wamemwita "shangazi", "mweusi" na "mzee" mara kadhaa.

Walakini, Priyamani alisema kuwa ameamua kutotambua, na kukubali jinsi alivyo.

aliliambia Bubble ya Sauti:

"Kusema kweli uzani wangu uliongezeka hadi kilo 65, nilionekana kuwa mkubwa kuliko nilivyo hivi sasa.

"Kwa hivyo watu wengi wamesema" unaonekana mnene ',' unaonekana mkubwa ', na hivi sasa watu wanasema "unaonekana mwembamba sana, tulikupenda wakati ulinona".

“Namaanisha fanya uamuzi wako.

“Sasa siwezi kusaidia mimi niko hivi. Lakini ninachosema kuwa kuwa upande mkubwa au upande mdogo ni kila mtu kwao.

"Kwa nini unataka kuwaaibisha watu mwili."

Priyamani pia alisema kuwa, anapoweka picha bila kujipodoa, watu humwambia anaonekana mzee.

Walakini, amejifunza kutojali kile watu wanasema juu yake. Alisema:

"Ikiwa nitachapisha kitu bila kujipodoa, nusu yao husema" na vipodozi unaonekana mzuri lakini bila mapambo unafanana na shangazi ".

"Kama hivyo nini?"

Pamoja na aibu kwa uzito wake na umri wake, Priyamani pia anakubali kukanyagwa kwa rangi ya ngozi.

Anadai kuwa troll wamemwita kwa kuwa mweusi sana, na akaonyesha rangi ya ngozi yake kwenye picha.

Priyamani alisema:

“Jambo kuu ninachopata kibinafsi, zaidi ya uzito, ni rangi ya ngozi.

"Watu wengi ni kama" unaonekana mweusi ',' unaonekana mweusi '. "

"Na hata kwenye picha, nimeona watu wengine wakitoa maoni wakisema 'uso wako ni mweupe lakini miguu yako ni nyeusi'.

"Kama hujambo, una shida gani?"

Kwa bahati mbaya, aibu ya mwili ni kawaida katika tasnia ya filamu na runinga.

Mwigizaji wa sauti Vidya Balan hivi majuzi pia amefunguka juu ya kuaibishwa mwili.

Balan alikiri kwamba uzani wake ulikuwa "suala la kitaifa".

Walakini, anaamini kwamba alihitaji kupitia kile alichokifanya kwa sababu imemfanya asijali maoni ya watu juu yake.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Priyamani Instagram