Priyamani anashughulikia Ukosoaji wa Ndoa

Priyamani alishughulikia ukosoaji kuhusu ndoa yake ya kidini na Mustafa Raj. Wenzi hao walifunga ndoa mnamo 2017.


"Tutatembea njia pamoja."

Priyamani alishughulikia ukosoaji kuhusu ndoa yake na Mustafa Raj.

Mwigizaji huyo alifunga ndoa na Mustafa - mratibu wa hafla - mnamo Agosti 2017.

Hata hivyo, mara nyingi uhusiano huo umekuwa ukikosolewa kutokana na ukweli kwamba ni ndoa ya kidini.

Akivunja ukimya juu ya maoni hasi, Priyamani alisema:

“Kusema kweli, iliniathiri. Sio mimi tu kwa kusema, lakini familia yangu pia, haswa baba na mama yangu.

"Lakini lazima niseme mume wangu alisimama karibu nami kama mwamba.

Alisema, 'Angalia chochote kitakachotokea, nitaruhusu kila kitu kije kwangu kwanza. Lakini ninachoweza kusema ni kushika mkono wangu na kuwa nami katika kila hatua'.

“Kwa sababu wakati huo tulikuwa tunaonana, nilikumbana na uvumi mwingi.

“Nilikuwa nimemwambia hivyo hivyo, simama nami na uniamini.

"Kwa sababu tumechukua hatua pamoja na tumeamua kutumia maisha yetu yote.

"Kwa hivyo njoo mvua ya mawe, njoo dhoruba ije jua, tutatembea njia pamoja.

"Nimefurahi sana kuwa nimepata mwenzi anayeelewa na mwenye nguvu.

"Anajua jinsi ya kushughulikia kila kitu.

“Ilinikera lakini wakati huo sikuwa Mumbai, nilikuwa Bangalore na mume wangu.

"Tulishughulikia kila kitu na hatukuiruhusu kuwazuia wazazi wangu pia.

“Tuliwaomba tu wasijisumbue sana kwa sababu ni sisi mwisho wa siku.

"Baraka na maombi yao yametupeleka mbali."

Priyamani hapo awali amesema kuhusu kuwa na aibu ya mwili pia.

Alisema: "Kusema kweli, uzito wangu ulipanda hadi kilo 65, nilionekana kuwa mkubwa kuliko nilivyo sasa hivi.

"Kwa hiyo watu wengi wamesema, 'Unaonekana mnene', unaonekana mkubwa', na sasa hivi watu wanasema, 'Unaonekana nyembamba sana, tulikupenda ulipokuwa mnene'.

“Namaanisha, fanya uamuzi.

“Sasa siwezi kusaidia mimi niko hivi. Lakini ninachosema kuwa kuwa upande mkubwa au upande mdogo ni kila mtu kwao.

"Kwanini unataka kuwatia watu aibu mwilini?"

Mwigizaji huyo anajulikana kwa majukumu yake katika Jawan (2023) na Ibara 370 (2024).

Kwa upande wa kazi, Priyamani alionekana mara ya mwisho kama Saira Rahim ndani Maidaan (2024).

Filamu hiyo iliyozinduliwa Aprili 10, 2024, kwa sasa imepata zaidi ya Sh. milioni 29 (pauni milioni 27) kwenye ofisi ya sanduku.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Hindustan Times.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...