Priya Gopaldas 'Kisiwa cha Upendo' Malipo yanazua Mjadala

Mshiriki wa "Kisiwa cha Upendo" Priya Gopaldas amefunua mapato yake kutoka kwa onyesho. Walakini, ufunuo wake umekutana na mkanganyiko.

Priya Gopaldas '' Kisiwa cha Upendo 'Lipa Angalia Cheche Mjadala f

mashabiki walichanganyikiwa haraka

Zamani Upendo Kisiwa Nyota Priya Gopaldas hivi karibuni alifunua ni kiasi gani alilipwa kwa stint yake kwenye kipindi hicho.

Walakini, malipo yake yamewaacha mashabiki wakishangaa.

Kijana wa miaka 23 hivi karibuni alichukua hadithi yake ya Instagram kufunua kwamba alipata pauni 750 kwa kuonekana kwake Upendo Kisiwa.

The mwanafunzi wa matibabu pia aliamua kutoa kiasi chote kwa NHS.

Alinukuu chapisho hilo: "Upendo Kisiwa lipa hundi utumie. ”

Lakini mashabiki walichanganyikiwa haraka juu ya tarehe kwenye chapisho la Priya Gopaldas.

Priya Gopaldas 'Kisiwa cha Upendo' Lipa Mjadala wa Cheche - priya

Kulingana na Hadithi yake ya Instagram, Priya alilipwa kwa ajili yake Upendo Kisiwa kuonekana mnamo Agosti 5, 2021.

Walakini, hakuingia kwenye villa hadi Agosti 9, 2021.

Kwa hivyo, anaonekana alipokea pesa hapo awali Upendo Kisiwa wakubwa walijua atakuwa kwenye kipindi cha muda gani.

Kulingana na ripoti, Upendo Kisiwa washindani hulipwa karibu pauni 250 kwa wiki kwa wakati wao katika villa.

hivi karibuni Upendo Kisiwa mfululizo pia ulihitaji washindani kujitenga katika Majorca kwa wiki mbili kabla ya kuonekana kwenye kamera.

Priya Gopaldas aliingia kwenye villa siku ya 42 na alidumu jumla ya siku nane.

Sio tu kwamba mwanafunzi huyo wa matibabu amezua mjadala juu ya malipo yake, lakini uamuzi wake wa kuitolea kwa NHS pia umewafanya mashabiki wazungumze.

Watumiaji wengi wa Twitter walisema kwamba mchango wa Priya unaangazia jinsi NHS haifadhiliwi vizuri na ingekuwa ikiwa Conservatives hawakuwa madarakani.

Mtumiaji mmoja alisema: "NHS sio msaada. Ni nzuri kwake lakini wacha tusimamishe ufadhili wa NHS kupitia michango ya kibinafsi. ”

Watumiaji pia walimlaumu Priya kwa kuwa mnafiki, kwani anasemekana anapendelea Chama cha Conservative.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Tory akiangalia NHS kama msaada."

Mwingine alitoa maoni: "Nzuri ilidhani lakini NHS ingekuwa bora ikiwa angeacha kupiga kura."

Wa tatu akasema: "Mkuu! Sasa acha kumuunga mkono Boris Johnson XX. ”

Wengine pia walimkosoa wa zamani Upendo Kisiwa nyota kwa kuchapisha juu ya tendo lake la kujitolea kwenye mitandao ya kijamii, akidai alifanya tu kwa umakini.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Kwa nini alihisi haja ya 'kufunua'? Anatafuta medali au mpango wa boohoo? ”

Mwingine aliandika:

"Ingekuwa hoja ya baller ikiwa hangewaambia watu juu yake."

Wa tatu alisema: "Sio jaribio dhahiri la kutangazwa vizuri na kukaa kwenye mwangaza baada ya kudumu kwa wiki moja kwenye kipindi na kutoka kuona kila mtu anajua wewe ni mazoezi ya kujishughulisha.

"Fanya matendo yako mema kwa ukimya."

Kwa wazi, sababu nyingine inayowezekana ya uamuzi wa Priya Gopaldas wa kuchangia NHS - ukweli kwamba hivi karibuni atakuwa daktari - imepuuzwa sana.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Priya Gopaldas Instagram