Askari Magereza alinaswa akifanya mapenzi na Mahabusu kwenye Kabati la Duka

Afisa wa magereza wa kike alinaswa kwenye kamera akifanya mapenzi na mfungwa kwenye kabati ya duka alipokuwa akifanya kazi katika HMP Birmingham.

Afisa Magereza aliyenaswa akifanya mapenzi na Mahabusu kwenye Kabati la Duka f

"Intelijensia ilipendekeza uhusiano huo ulikuwa wa karibu"

Shania Begum, mwenye umri wa miaka 25, wa Shropshire, alifungwa jela miezi 16 baada ya kunaswa kwenye kamera akifanya mapenzi na mfungwa alipokuwa akifanya kazi kama afisa wa gereza.

Akiwa anafanya kazi katika HMP Birmingham, Begum alianzisha "uhusiano usiofaa" na Joshua Mullings.

Mahakama ya Birmingham ilisikia kwamba Begum alitumia kabati ya duka kujihusisha na "kucheza mapigano, kutaniana, kubembeleza sana, na ngono ya kupenya" na mfungwa.

Hata hivyo, majaribio yao yalizuiliwa wakati wakuu wa magereza walipotilia shaka na kuweka kamera, ambayo iliwapata wajinga.

Uchunguzi dhidi ya ufisadi ulifanyika baada ya maafisa wa kijasusi wa gereza kuamini kuwa Begum alikuwa na uhusiano na Mullings.

Daniel Oscroft, mwendesha mashtaka, alisema: "Wakati huo alikuwa afisa wa gereza huko HMP Birmingham na alikuwa kutoka Desemba 3, 2018.

"Intelijensia ilipendekeza uhusiano huo ulikuwa wa karibu na unafanyika ndani ya kabati ya duka ndani ya gereza.

"Kamera ziliwekwa ndani ya kabati la duka na kati ya Septemba 22 na 29, 2022, mshtakiwa na Joshua Mullings walionekana wakifanya ngono."

Shughuli hiyo pia ilijumuisha afisa wa gereza kumfanyia Mullings ngono ya mdomo angalau mara mbili.

Kanda hiyo pia ilionyesha redio ya Begum ikiendelea, ambayo aliipuuza. Pia alikuwa amekatishwa na wafanyakazi wengine.

Katika tukio moja, hakuweza kupatikana kwa takriban saa moja.

Begum alipokamatwa, simu yake ilikamatwa na historia yake ya kuvinjari mtandaoni ikafichua kuwa alikuwa akivutiwa na Mullings na ripoti za vyombo vya habari kumhusu.

Bw Oscroft alisema tabia ya Begum "inadhoofisha imani katika mfumo wa magereza, husababisha matatizo ya utaratibu wa magereza na ina athari kwa utulivu na ustawi wa mali ya magereza".

Hapo awali Begum alikiri utovu wa nidhamu katika ofisi ya umma.

Andrew Baker, akitetea, alisema: "Yeye ni wa tabia nzuri hapo awali na karibu amekosa kuelezea tabia yake. Anajuta sana.”

Begum alikuwa mlezi wa mama yake na dada yake mkubwa ambao wote walikuwa katika hali mbaya kiafya.

Bw Baker alisema alikuwa chini ya shinikizo wakati huo kutokana na mpango wa ndoa. Hii ilimfanya awe na tabia ya "nje ya tabia".

Aliongeza kuwa Begum alihisi "kupendwa" na Mullings ambaye amekuwa akimnyonya.

Akitoa hukumu, Jaji John Butterfield alisema:

"Kadiri muda ulivyopita ulishukiwa na kamera za siri ziliwekwa kwenye kabati ya duka."

"Wewe na yeye mara kwa mara tulitumia muda pamoja katika kabati hiyo ya duka ili kuwa wa karibu kimwili, hadi na kujumuisha vitendo vya kimwili vya kupenya.

"Ulizingatiwa ukijihusisha na shughuli za makubaliano ukiwa kazini."

Jaji aliongeza kuwa vitendo vya Begum vilikuwa na "athari mbaya" kwenye mfumo wa magereza.

Begum alifungwa kwa miezi 16.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...