Preity Zinta kuwa nyota katika 'Lahore, 1947'

Imethibitishwa kuwa Preity Zinta atacheza mpambano wa Sunny Deol katika 'Lahore, 1947' ijayo. Aamir Khan ndiye atakayetayarisha filamu hiyo.

Preity Zinta kuongoza Sherehe za Diwali za Birmingham f

"Preity Zinta anacheza tena nafasi muhimu sana."

Huku kukiwa na tetesi nyingi na tetesi, imethibitishwa rasmi kuwa Preity Zinta atacheza Lahore, 1947. 

Mwigizaji na mfanyabiashara atafanya ujio wake wa Bollywood kinyume na Sunny Deol katika filamu hii, ambayo imeongozwa na Rajkumar Santoshi.

Aamir Khan atahudumu kama mtayarishaji wa filamu hiyo.

Rajkumar Santoshi walionyesha furaha yake katika akitoa Preity na sifa yake kama mwigizaji.

Msanii huyo mkongwe wa filamu alisema: “Baada ya muda mrefu, Preity Zinta anacheza tena nafasi muhimu sana kwenye skrini ya fedha na Lahore, 1947.

"Kwa kweli ni mwigizaji mwenye talanta, bora zaidi, na asili zaidi katika tasnia yetu.

"Mhusika yeyote anayecheza anajiwekeza kikamilifu ndani yake na hufanya watazamaji kuhisi kuwa ameundwa kwa mhusika huyo.

"Cha kufurahisha, watazamaji watamwona tena akiwa na Sunny Deol.

"Jozi hii ya skrini imekuwa ikipendwa sana na watazamaji.

"Zaidi ya yote, maandishi ya filamu hii yanahitaji jozi ambayo ni sahihi kama Sunny na Preity."

Preity Zinta hivi majuzi alichapisha tweet kwenye X iliyomuonyesha akiwa hekaluni akitafuta baraka kabla ya kuanza jambo jipya.

The Veer-Zaara mwigizaji labda alikuwa akimaanisha Lahore, 1947. 

Aliandika: “Njia bora ya kuanza kitu kipya ni kuchukua baraka za Ganpati Bappa.

“Kila ninapokuja hapa, ninahisi utulivu na furaha tele.

"Wakati huu ilikuwa ya pekee zaidi kwa sababu nilikuwa na Mama pamoja nami.

“Kwa wote mnaotaka kutembelea na hamjapata fursa hapa ndivyo inavyoonekana kutoka ndani.

"Natumai unaweza kuja hapa hivi karibuni kwa sababu utahisi kushangaza kabisa baadaye.

"Moyo asante kwa kila mtu kwenye Hekalu la Siddhivinayak kwa maajabu kama haya darshan na kwa kunipa picha hizi.”

Rajkumar Santoshi pia umebaini hivi karibuni kwamba AR Rahman na Javed Akhtar wamejiunga Lahore, 1947 kama mtunzi wa muziki na mtunzi wa nyimbo mtawalia.

Alitoa maoni: "Hii ndiyo timu bora zaidi ya ndoto na ni nadra kukusanyika.

"Pamoja na chanya na nguvu nyingi, tutaanza upigaji wa filamu hivi karibuni."

Ni habari ya kufurahisha kwamba chini ya mtengenezaji wa filamu anayejulikana kama Rajkumar, Preity, Sunny na Aamir wote watashirikiana.

Sunny Deol na Preity wamefanya kazi pamoja katika filamu kama vile Wajibu wa kidini (2001) na Shujaa: Hadithi ya Upendo ya Spy (2003).

Wakati huo huo, Aamir na Preity walishinda mioyo kwa kemia yao ya elektroniki ya skrini Dil Chahta Hai (2001).

Filamu ya mwisho ya Preity Zinta ya Bollywood ilikuwa Bhaiaji Superhit (2018), ambayo pia aliweka nyota kinyume na Sunny Deol.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda kutazama filamu kwenye 3D?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...