'Predator' alimfungia Msichana wa miaka 14 ndani ya Choo cha Treni na Kumbaka

“Mwindaji” alimfungia msichana mwenye umri wa miaka 14 ndani ya choo cha treni na kumbaka, hata akamtumia ujumbe siku iliyofuata kumuuliza ikiwa “alifurahia” jambo hilo.

'Predator' alimfungia Msichana wa miaka 14 ndani ya Choo cha Treni na Kumbaka f

"Ahmed ni mwindaji mkali ambaye aliwalenga wasichana wadogo"

Awsaf Ahmed, mwenye umri wa miaka 30, wa High Wycombe, alifungwa jela miaka 10 kwa kumbaka msichana wa miaka 14 baada ya kumfungia ndani ya choo cha treni.

Hata aliwasiliana na mwathiriwa siku iliyofuata akiuliza kama "alifurahia" shambulio lake la kuudhi.

Mahakama ya ndani ya London ilisikia jinsi msichana huyo alivyokuwa kwenye treni kuelekea London Marylebone wakati Ahmed alipoingia kwenye behewa.

Ahmed alizungumza na mwathiriwa na kundi la marafiki zake, akiuliza umri wao na kama walivuta bangi.

Kisha akajaribu kumpata msichana huyo peke yake, akimshurutisha kuongea naye faragha kwenye vyoo na kudai kwamba alikuwa na marafiki kila mahali, hivyo kumfanya aogope usalama wa marafiki zake.

Alipoingia kwenye choo cha treni, Ahmed alijifungia ndani na kumbaka, licha ya kumsihi mara kwa mara aache.

Kufuatia shambulio hilo, alimuongeza kwenye Snapchat kuendelea kuzungumza naye.

Kijana huyo aliripoti ubakaji huo kwa Polisi wa Usafiri wa Uingereza siku iliyofuata.

Baadaye jioni hiyo, Ahmed aliwasiliana naye, na kumuuliza “Unatimiza miaka 16 lini?” na "Je, ulifurahia jana?"

Afisa Upelelezi wa BTP Detective Constable Matthew Nolan alisema:

"Ahmed ni mwindaji asiye na huruma ambaye alilenga wasichana wadogo kwa ajili ya kujitosheleza kingono.

“Licha ya mwathiriwa kumsihi mara kwa mara aache, alimtega na kumbaka, jambo lililomfanya ahofu sio yeye tu bali usalama wa rafiki yake.

"Natumai matokeo haya yataenda kwa njia fulani katika kumfunga."

Chini ya wiki moja baadaye, Polisi wa Bedfordshire walipokea ripoti ya tukio lililomhusisha Ahmed.

Ilisikika kwamba Ahmed alijaribu kumshirikisha msichana wa miaka 15 katika shughuli za ngono.

Awali, aliuliza kuhusu vito vyake na urithi wake kabla ya mazungumzo hayo kuwa ya vitisho zaidi, akimwambia msichana huyo kila mtu alikuwa na jukumu la kuua na kwamba ikiwa hakuheshimu, anaweza kumfanya mtu kutoweka kwa maandishi au simu moja tu.

Mazungumzo yaligeuka kuwa mahusiano, kumwomba msichana ushauri wa uhusiano kabla ya kumuuliza kuhusu hali yake ya uhusiano na uzoefu wa ngono.

Kisha akajaribu kumshurutisha kushiriki naye ngono.

Kwa bahati nzuri, aliweza kuacha hali hiyo na kumripoti Ahmed kwa Polisi wa Bedfordshire siku iliyofuata.

Ahmed alipatikana na hatia na mahakama ya ubakaji wa mwanamke chini ya miaka 16, na kusababisha/kuchochea mtoto kushiriki ngono.

Katika kikao cha awali, alikiri shtaka la kusababisha/kuchochea mtoto kushiriki ngono.

Alifungwa jela miaka 10. Ahmed pia aliamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa ngono maisha yake yote, na kupewa Amri ya Kuzuia Madhara ya Ngono.

Afisa mkuu wa uchunguzi wa BTP Inspekta Mpelelezi Paul Attwell alisema:

"Haya yalikuwa matukio ya kutisha sana kwa waathiriwa wa Ahmed, na ninawasifu kwa kuripoti kwake ili tuweze kuchukua hatua. Tabia ya Ahmed ya kulazimisha na ya kutisha kwa wasichana wadogo, walio katika mazingira magumu kamwe haitavumiliwa kwenye mtandao wa reli, au popote pengine na ninashukuru kuona sentensi hii.”

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kufunga kwa vipindi ni mabadiliko ya maisha ya kuahidi au mtindo mwingine tu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...