'Predator' alimteka nyara Mwanamke na kumbaka katika Dead-end Road

"Mchungaji mwenye fursa" alimteka mwanamke mbali na marafiki zake kabla ya kumbaka katika barabara nyeusi ya mwisho.

'Predator' alimteka nyara Mwanamke na kumbaka katika Dead-end Road f

Akoo pia "alimshambulia mwathiriwa mara kwa mara"

Farhan Akoo, 30, wa Ilford, alifungwa jela miaka sita na miezi tisa baada ya kumteka nyara mwanamke na kumbaka katika barabara nyeusi ya mwisho.

Pia aliiba simu ya mwathiriwa kwa hivyo "hakuwa na njia ya kuwasiliana na mtu kwa msaada" kabla ya shambulio hilo.

Korti ya Taji ya London ilisikia kwamba shambulio hilo la kutisha lilitokea mapema Novemba 25, 2018.

Akoo alimlazimisha mwanamke huyo kuingia kwenye gari lake na kumfukuza kutoka kwa marafiki zake kwa kasi.

Wakati akifanya hivyo, aliiba pia simu yake kumzuia kuwasiliana na marafiki wake wowote au huduma za dharura.

Akoo pia "alimshambulia mara kwa mara mwathiriwa" wakati alikuwa akiendesha gari kuzunguka mitaa ya London.

Mwishowe alisimamisha gari kwenye barabara isiyokuwa na taa iliyokufa na kumbaka.

Katika kesi mnamo Aprili 2021, Akoo alihukumiwa kwa kubaka, kuteka nyara kwa nia ya kufanya makosa ya kijinsia na makosa matatu ya unyanyasaji wa kijinsia kwa kupenya.

Mnamo Septemba 3, 2021, Akoo alihukumiwa kifungo cha miaka sita na miezi tisa gerezani.

Mkaguzi wa upelelezi Anna Rice, kutoka Kitengo cha Ulinzi wa Umma cha Polisi wa Jiji la London, alielezea tukio hilo kama "la kutisha".

Alisema: "Ningependa kumpongeza kijana aliyeathiriwa ambaye kwa ujasiri alijitokeza na kuripoti uhalifu huu mbaya.

"Akoo ni mnyama anayewinda na kuchukua fursa ya mwanamke aliye katika mazingira magumu."

"Akoo alimwongoza mwanamke huyo kutoka kwa marafiki zake na kisha akamnyang'anya simu, ikimaanisha kuwa hakuwa na njia ya kuwasiliana na mtu kwa msaada.

“Muathiriwa ameonyesha ushujaa wa ajabu na ushirikiano wakati wote ambao lazima ulikuwa uchunguzi mgumu sana.

"Natumai hukumu hizi zinatoa aina ya kufungwa na faraja kujua kuwa Akoo atakuwa nyuma ya wafungwa na atakuwa kwenye usajili wa wahalifu kwa muda usiojulikana."

Katika kesi kama hiyo, mbili mgahawa wafanyikazi walimteka nyara na kumbaka mwanamke wakati alijitolea kuwalipa ili wamrudishe nyumbani.

Korti ya Taji ya Newcastle ilisikia kwamba mwanamke huyo alikuwa amempoteza rafiki yake baada ya kulala huko Sunderland mnamo 2016. Betri yake ya simu pia ilikuwa imekufa na hakuweza kupata teksi ya kumpeleka nyumbani.

Alimwona Syed Ahmed na Najirul Miah wakiwa wameegesha nje ya njia ya kuchukua kwenye gari la fedha. Mwanamke huyo aliamini wanaweza kuwa teksi isiyo rasmi.

Ilifunuliwa walikuwa wakizurura katikati mwa jiji la Sunderland wakitafuta kulenga wanawake.

Mwanamke huyo aliwapa pesa ya safari ya kwenda nyumbani kwake. Ahmed na Miah wakakubali na kumruhusu nyuma ya gari.

Walakini, hawakumpeleka nyumbani. Badala yake, Ahmed aliendesha gari kwenda eneo lililotengwa na wanaume hao wawili walibadilishana kwa kumbaka kabla ya kumwacha na kuendesha gari.

Wakati wa shida, mwanamke aliambiwa "itabidi ufanye hivi", "kuwa mwanamke mzuri" na "fanya kama tunakuambia".

Kufuatia kukamatwa kwao, wanaume wote walikana makosa ambayo yalisababisha majaribio matatu kufanyika.

Licha ya kuendelea kukana makosa yoyote, walihukumiwa.

Ahmed alifungwa miaka 11.

Miah alifungwa kwa miaka 12.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."