Prachi Desai aliuliza Upendeleo wa Kijinsia kwa malipo ya "Filamu Kubwa"

Prachi Desai alifunua kwamba mkurugenzi aliwahi kumuuliza afanye mapenzi ya kimapenzi kwa malipo ya jukumu katika "filamu kubwa".

Prachi Desai aliuliza Upendeleo wa Kijinsia kwa malipo ya 'Filamu Kubwa' f

"mapendekezo ya moja kwa moja yalifanywa ili kutupwa"

Prachi Desai alifunguka juu ya uzoefu wake wa kitanda, akifunua kwamba mkurugenzi alimuuliza neema za kimapenzi ili kuchukua jukumu katika "filamu kubwa".

Migizaji huyo alifanya mabadiliko mazuri kutoka kwa Runinga hadi filamu. Mradi wake wa mwisho ulikuwa mnamo 2017 lakini sasa amerudi kwenye filamu na miradi imejipanga.

Walakini, wakati wa mahojiano, Prachi alimkumbuka kupanda kitanda uzoefu.

Mwigizaji huyo alielezea kwamba alikataa ombi lake.

Lakini licha ya kukataa, mkurugenzi aliendelea kumpigia simu.

Prachi alisema: "Nadhani mapendekezo ya moja kwa moja yalifanywa ili kutupwa kwenye filamu fulani, filamu kubwa, lakini nimesema wazi kabisa hapana.

"Hata baada ya mkurugenzi huyo kuniita, baada ya kusema hapana, bado nimesema kwamba sipendi filamu yako."

Prachi pia alisema kuwa amekuwa akichukua miradi michache kwa sababu hakutaka kufanya majukumu ya kurudia.

Alikiri kwamba kuna shinikizo la kuonekana kwenye skrini na kupata pesa lakini hakujitolea katika miradi ya kurudia.

Prachi aliendelea: "Kama ningeruhusu shinikizo hilo linifikie, ningekubali matoleo yote ambayo yalinijia.

"Nilipata majukumu mengi na wakurugenzi na hadithi kubwa lakini nilihisi jukumu hilo halinifaidi kwa njia yoyote.

“Majukumu hayakuongeza chochote kwenye taaluma yangu kwa hivyo ningeachana na filamu hizo.

"Inatoka kwa nafasi ya kuwa na nia thabiti na kujua ninachotaka. Kuwa katika umaarufu haikuwa lengo langu kwani kwa vyovyote ninajiepusha nayo. ”

Prachi alikiri kwamba upendeleo upo katika Sauti, akisema kuwa hiyo ilikuwa sababu nyingine kwa nini hajawahi kuwa kwenye filamu zaidi.

Alisema: "Ningesema kwamba kama ufisadi katika siasa; ujamaa upo katika Sauti; hakuna kukataa kile ambacho tayari kipo na iko sana huko.

“Nafurahi kwamba OTT imeingia; kuna chaguzi nyingi na maudhui anuwai ya kutazama kwa sasa. ”

Prachi Desai alifanya uigizaji wake wa kwanza katika sabuni Kasamh Se katika 2006.

Alihamia kwenye filamu, akishirikiana na vipendwa vya Mwamba juu !!Mara kwa Mara huko Mumbaai na Bol Bachchan.

Prachi alionekana kwenye filamu fupi Carbon mnamo 2017 kabla ya kupumzika.

Amerudi mnamo 2021 na kusisimua Ukimya… Je! Unaweza Kuusikia? kinyume na Manoj Bajpayee. Filamu hiyo ilitolewa kwenye ZEE5.

Mradi wake mwingine ni KoshaNdoto nyeusi ya mijini.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya haki za mashoga nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...