Daktari wa Madawa ya Ngono ambaye alitoa filamu kwa siri kwa Wanawake aligoma

Daktari wa uraibu wa ponografia ambaye alifungwa jela kwa kuwarekodia wanawake kwa siri sasa ameondolewa kwenye rejista ya matibabu.

Daktari alitumia Kamera Zilizofichwa Kuwapeleleza Wanawake f

kosa lake lilihusisha "waathiriwa 2,000".

Daktari mmoja anayetumia ponografia ambaye alifungwa kwa kuwarekodi kwa siri wanawake wakioga na kufanya ngono kupitia kamera ndogo iliyofichwa kwenye mswaki ameondolewa kwenye rejista ya matibabu.

Makosa hayo yalihusisha muda wote wa udaktari wa Dk Vinesh Godhania kuanzia 2012, alipokuwa bado mwanafunzi wa udaktari, hadi 2020.

Dk Godhania pia aliingia kwenye tovuti za ponografia na tovuti nyinginezo za ngono wazi zaidi ya mara 19,400 kati ya Januari na Novemba 2020.

Alikuwa walikamatwa baada ya maafisa wa makosa ya mtandao kufahamu kuwa amekuwa akilipa kutumia mtambo wa kutafuta uvunjaji wa data.

Dk Godhania alikiri makosa saba ya kumrekodi mtu akifanya kitendo cha faragha na makosa manane ya kusababisha kompyuta kufanya kazi kwa nia ya kupata/kuruhusu ufikiaji usioidhinishwa.

Baadaye alifungwa jela miaka miwili na miezi minane mnamo Novemba 2021.

Dkt Godhania aliwekwa chini ya Amri ya Kuzuia Madhara ya Ngono na kuwekwa kwenye sajili ya wahalifu wa ngono kwa miaka 10.

Daktari huyo sasa amefutiliwa mbali kwenye rejista ya matibabu kufuatia Huduma ya Mahakama ya Madaktari.

Jopo lilisikia kwamba Dk Godhania alihitimu mwaka wa 2012 na kufanya kazi katika hospitali mbalimbali kabla ya kuacha taaluma na kuanza kufanya kazi katika duka la tumbaku la wazazi wake mwaka wa 2018.

Kati ya 2012 na 2020, alitumia "mchanganyiko wa kamera zilizowekwa kwa siri kwenye bafu na vyoo vya nyumba ambazo ameishi" kuwarekodi kwa siri wanawake wanaofanya ngono, kuoga na kutumia bafuni.

Wahasiriwa ni pamoja na mwanachama mmoja wa umma aliyerekodiwa katika hospitali, wafanyikazi wenzake na wahasiriwa 17 waliotambuliwa kwa ugonjwa wa voyeurism katika nyumba ya daktari.

Ushahidi pia uligundua data ilikuwa imeibiwa kutoka kwa akaunti za iCloud za zaidi ya watu 100.

Upekuzi katika nyumba ya Dk Godhania ulipata folda zenye data iliyoibiwa kutoka kwa wafanyakazi wenzake 23 na stakabadhi za waathiriwa 160.

Wahasiriwa wote walikuwa watu wazima na "karibu wanawake pekee".

Alikuwa na "ufikiaji endelevu" wa tovuti inayotumiwa na wadukuzi kuiba picha za karibu na za ngono kutoka kwa akaunti za iCloud baada ya kuacha taaluma.

Korti ya Taji ya St Albans pia ilisikia kwamba kosa lake lilihusisha "waathiriwa 2,000".

Taarifa moja ya athari ya mwathirika ilisomeka:

"Unapoenda hospitali unakuwa hatarini sana, kwa kawaida unawaamini wataalamu wanaokushughulikia na hakika hutarajii ukiukwaji huu.

“Ninajisikia vibaya na kwa bahati mbaya tukio hili litabadilisha mtazamo wangu kwa watu walio katika hali ya kuaminiwa na litakaa nami kwa muda mrefu.

"Ninaamini nitakuwa mwangalifu na mwenye wasiwasi zaidi wakati ujao ninaposhughulika na watu kwa msingi sawa, haswa ninaposhiriki habari na wengine."

Mahakama hiyo ilisikia kwamba hatia ya Dk Godhania ilikuwa "inaendelea kwa muda usiopungua miaka minane na iliongezeka kwa uzito baada ya muda".

Katika barua kwa hakimu anayehukumu, Dk Godhania alisema "kujilazimisha kutazama ponografia kulianza zaidi ya miaka 20 iliyopita".

Daktari huyo pia aliambia wahudumu wa majaribio kwamba alijua alikuwa na matatizo tangu akiwa na umri wa miaka 16 na akayataja kama "uraibu", lakini hakujaribu kutafuta msaada.

Katika uamuzi wake, mwenyekiti wa jopo Melissa Coutino alisema Dk Godhania "alitumia vibaya nafasi yake ya uaminifu" na kwamba hatua zake "zilipangwa mapema, za makusudi na za kisasa na ziliendelea kwa miaka mingi".

Ripoti hiyo ilisema:

"Mahakama ilihitimisha kuwa tabia mbaya ya kingono ya Dk Godhania ilikuwa mbaya sana."

"Ilifanyika kwa muda mrefu, ilikuwa mbaya sana na iliathiri usiri na hadhi ya wagonjwa, wafanyakazi wenza na wanachama wa umma.

"Tabia ya kukera ya Dk Godhania ilihusisha viungo vyote vitatu vya lengo kuu na ilifikia ukiukaji mkubwa wa kanuni zilizowekwa katika GMP.

"Mahakama ilihitimisha kwamba kwa kuzingatia uzito, ustadi, ukubwa na asili ya hatua za Dk Godhania, tabia yake kimsingi haiendani na kuendelea kwa usajili."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Paparazzi ya India imeenda mbali sana?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...