Mkahawa maarufu wa Kihindi unafungwa baada ya Kesi 7 za Covid-19

Mkahawa maarufu wa Kihindi huko Bradford umechukua uamuzi wa kufungwa baada ya wafanyikazi saba kupimwa na Coronavirus.

Mkahawa maarufu wa Kihindi unafungwa baada ya Kesi 7 za Covid-19 f

"tulihisi hili ndilo jambo la kuwajibika kufanya"

Mkahawa maarufu wa Kihindi huko Bradford umezimwa kwa muda baada ya wafanyikazi saba kupimwa na Coronavirus.

Mkuu wa afya ya umma wa Bradford amekaribisha uamuzi wa wakubwa wa mikahawa.

Alisema kuwa "hakuna sababu ya kuamini wateja walikuwa katika hatari kwa sababu mbele ya mgahawa wa hatua za usalama za Covid-19 ni thabiti sana".

Mkahawa wa Akbar kwenye Leeds Road ulifungwa kwa wiki moja kama hatua ya tahadhari baada ya wafanyikazi hao saba kupata Covid-19 wakati wa mwezi wa Agosti.

Kesi nzuri katika mgahawa zote zilikuja ndani ya dirisha fupi la wiki tatu, na kesi ya mwisho inayojulikana iliripotiwa mnamo Agosti 20, 2020.

Wamiliki wa Akbar walifanya uamuzi wa kufunga majengo kwa siku tano ili kulinda wafanyikazi na wateja.

Vyote kuambukizwa wafanyikazi wanajitenga kwa angalau siku 10 mpaka hakuna nafasi tena ya kuwa wataambukiza.

Mmiliki Shabir Hussain alielezea sababu zake za kufungwa:

"Tungeweza kutuma wafanyikazi wetu kadhaa nyumbani kujitenga na kukaa wazi kutumia wafanyikazi wengine lakini tulihisi hili ndilo jambo la kuwajibika kufanya kuhakikisha tunakuwa salama kwa asilimia 100 kwenda mbele.

"Inatupa pia nafasi ya kuwapa watu wetu likizo kidogo kwa sababu wamekuwa na shughuli nyingi sana wakati wa kukuza" Kula ili Usaidie ".

"Tunaomba radhi kwa wateja wetu wote ambao wameweka nafasi lakini tunatumahi wataelewa kwamba sisi sote tunapaswa kujitolea ikiwa tutapata virusi vya Covid-19 na kudhibiti walio hatarini zaidi katika wilaya yetu."

Mkurugenzi wa afya ya umma wa Baraza la Bradford Sarah Muckle amepongeza uamuzi wa Bw Hussain kufunga mkahawa wake wa Kihindi.

Alielezea:

"Mgahawa huo ulikuwa na hatua nzuri za usalama za Covid-19 mahali pa kulinda wateja na tunakubaliana na uamuzi wao."

"Tunashukuru sana timu ya Akbar kwa njia ambayo wamefanya kazi na sisi kwa hili na kwa jukumu la kuwajibika, la kitaalam, na la kuchukua hatua walichukua.

"Hatuna sababu ya kuamini wateja walikuwa katika hatari kwa sababu mbele ya mgahawa wa hatua za usalama za Covid-19 ni thabiti sana.

"Kamwe sio uamuzi rahisi kufunga biashara lakini aina hii ya uongozi ndio tutahitaji ikiwa tutapata juu ya milipuko midogo na kuzuia virusi kuenea katika jamii zetu."

Kuhifadhi nafasi bado kunachukuliwa wakati kufunguliwa tena kwa Akbar kwa biashara Ijumaa, Septemba 4, 2020



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...