Mume wa Poonam Pandey akamatwa kwa Shambulio

Mume wa Poonam Pandey Sam Bombay amekamatwa kwa madai ya kumpiga mkewe. Muigizaji huyo alilazwa hospitalini muda mfupi baadaye.

Mume wa Poonam Pandey alikamatwa kwa Shambulio f

"Ilikuwa mauaji ya nusu."

Mume wa Poonam Pandey Sam Bombay amekamatwa na Polisi wa Mumbai kwa madai ya kumshambulia.

Iliripotiwa kuwa alipata majeraha kichwani, usoni na machoni.

Kulingana na Polisi wa Mumbai, Poonam alilazwa hospitalini baada ya kuwasilisha malalamiko dhidi ya mumewe.

Maafisa walisema: "Kesi imesajiliwa dhidi ya Sam Bombay chini ya vifungu vya Kanuni ya Adhabu ya India (IPC).

"Mwigizaji huyo amepata majeraha makubwa kichwani, machoni na usoni."

Sam Bombay alikamatwa hapo awali kwa kumpiga Poonam Pandey siku chache baada ya harusi yao mnamo Septemba 2020.

Wenzi hao walikuwa kwenye fungate yao huko Goa wakati Poonam alipowasilisha malalamiko dhidi ya Sam kwa unyanyasaji wa nyumbani.

Poonam pia alikuwa ameeleza kuwa mumewe alikuwa naye kudhulumiwa na kumtishia.

Muda mfupi baadaye, wanandoa hao waliungana tena baada ya Sam kupewa dhamana.

Sam alisema: “Ni ndoa gani isiyo na misukosuko yake?”

Sam alijipatia umaarufu baada ya mwigizaji na mwanamitindo huyo kuwatangazia mashabiki wake kwenye mitandao ya kijamii kuwa wawili hao walikuwa wakitoka kimapenzi.

Wenzi hao walifunga ndoa nyumbani kwao huko Bandra mnamo Septemba 10, 2020.

Walikuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi kwa miaka miwili kabla ya uchumba wao.

Poonam alishiriki picha kutoka kwao harusi kwenye Instagram na kuandika:

"Hapa tunatazamia maisha saba na wewe."

Poonam Pandey alikuwa amedokeza kwamba angeondoa kesi yake dhidi ya mumewe mnamo 2020.

Alisema: “Nilipigwa vibaya sana wakati huu. Ilikuwa ni nusu ya mauaji.

"Sijui nilikuwa hospitalini kwa siku ngapi."

The Nash mwigizaji aliongeza:

“Kwani analia tu mbele yangu na sijui nifanye nini?

"Kila mara alinipiga tu na baadaye anaanza kulia akisema samahani."

“Safari hii pia alifanya hivyo hivyo na kuahidi haitatokea tena na nitakutendea mema.

"Lakini hili ni jambo ambalo anaendelea kufanya kila wakati.

"Kwa sababu yake, nilipata damu ya ubongo."

Mara tu baada ya kukamatwa kwa Sam hivi majuzi zaidi, Poonam alienda kwenye Twitter na kushiriki ujumbe wa siri.

Aliandika: “Maisha hayapatikani nyakati fulani.”

Sam ni mwigizaji wa filamu na amehusika katika kuongoza matangazo kadhaa na watu mashuhuri kama vile Deepika Padukone, Tamannaah na mchezaji wa kriketi Yuvraj Singh.

Pia ameongoza video kadhaa za muziki zikiwemo 'Gal Ban Gayi' na 'Befikra' ambazo ziliwashirikisha waigizaji Tiger Shroff na Disha Patani.

Hii ni ndoa ya pili ya Sam Bombay.

Ana watoto wawili, Troy na Tia, kutoka kwa ndoa yake ya kwanza na mwanamitindo Elle Ahmed.

Uchunguzi zaidi kuhusu suala hilo unaendelea.



Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...