Poonam Pandey aligongwa kwa Kufuta Machapisho ya Saratani ya Shingo ya Kizazi

Poonam Pandey anazuiliwa kwa kufuta machapisho yake yote ya saratani ya shingo ya kizazi kwenye Instagram kufuatia kifo chake ghushi.

Poonam Pandey aligongwa kwa Kufuta Machapisho ya Saratani ya Shingo ya Kizazi f

"Ukweli utadhihirika hivi karibuni."

Poonam Pandey yuko kwenye habari tena, wakati huu kwa kufuta machapisho yake yote ya saratani ya shingo ya kizazi kwenye Instagram.

Mwanamitindo na mwigizaji huyo alisababisha mshtuko wakati timu yake ilipotangaza kuwa alikuwa nayo walikufa baada ya vita na saratani ya shingo ya kizazi.

Watu mashuhuri na mashabiki walionyesha masikitiko yao.

Lakini huzuni yao iligeuka kuwa hasira siku moja baadaye wakati sana hai Poonam alishiriki video kusema kwamba tangazo la kifo chake lilitolewa ili kuongeza ufahamu kuhusu saratani ya shingo ya kizazi.

Nyota wa hali halisi Nikki Tamboli alisema wakati huo: "Bei nafuu kabisa!

"Inasikitisha kushuhudia kina ambacho baadhi ya watu watazama kwa uangalizi wa muda mfupi.

"Kudanganya kifo cha mtu, haswa katika muktadha wa ugonjwa mbaya kama saratani, sio tu kutokuwa na ladha lakini ni dharau kabisa.

"Inapunguza mapambano ya kweli ambayo mamilioni hukabili ulimwenguni kote na kuvunja uaminifu wa wale wanaojali kikweli.

"Wacha tusilizaidi tabia kama hiyo ya kutafuta uangalifu kwa umakini wetu."

Huku tatizo lake la kifo bandia lilipoibua maswali ya kimaadili, Poonam alihalalisha matendo yake.

Ingawa alielewa kwamba kudumaa kwake kulionekana kuwa "katika ladha mbaya", alisema matendo yake yalikuwa kwa "sababu kubwa".

Sehemu ya taarifa ilisomeka hivi: “Kabla ya kutoa hukumu juu ya kitendo hicho, ninawasihi mtambue wasiwasi wa kutisha unaowalemea wanawake ulimwenguni pote.”

Poonam aliendelea kushiriki machapisho na hadithi za Instagram kuhusu saratani ya shingo ya kizazi, akichunguza takwimu kuhusu idadi ya vifo na kuwataka wanawake kupima.

Walakini, Poonam sasa amefuta machapisho yake yote kuhusu mada hiyo.

Mahali pake kuna chapisho linalosomeka: "Ukweli utafichuliwa hivi karibuni."

Ingawa Poonam bado hajafichua chochote, watumiaji wa mitandao ya kijamii hawajafurahishwa na hatua yake, haswa kwa vile aligonga vichwa vya habari kote ulimwenguni kwa kifo chake bandia.

Wakionyesha kutofurahishwa kwao, mmoja alisema:

"Alifuta kila kitu kuhusu saratani ya shingo ya kizazi."

Mwingine aliandika: "Hatutaki kusikia ukweli wowote wa uwongo."

Baadhi walimshutumu Poonam kwa kuunda "igizo" zaidi kwa umakini, na maoni moja:

"Tamthilia zaidi."

Mwingine alikubali:

"Njoo, usitengeneze mchezo wa kuigiza tena Poonam."

Wengine waliamini kufutwa kwa machapisho yake ya saratani ya shingo ya kizazi kulimaanisha kuwa kila kitu alichokifanya kilikuwa bure huku wengine hata walimdhihaki, wakisema amekufa kweli.

Mmoja alisema: “Sasa atakufa kweli wakati fulani. Hata hivyo hakuna atakayeamini.”

Mtumiaji mwingine aliandika: "Plot twist amekufa kweli."

Mtu mmoja alisema: “Sasa atasema kwamba kweli nimekufa.”

Maoni yalisomeka: "Ukweli ni kwamba Poonam alikuwa amekufa."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Una nini kwa kifungua kinywa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...