Poonam Pandey anashiriki wakati wake wa "Odd" #MeToo

Mwanamitindo mzuri aligeuka mwigizaji wa Sauti Poonam Pandey ameshiriki hadithi yake ya #MeToo wakati alikuwa mpya kwenye tasnia ya modeli.

Poonam Pandey anashiriki Bizarre #MeToo Moment f

"Aliniambia jambo la kushangaza na nilikuwa kama mtu wa dhati" ulisema hivyo ".

Mfano wa kuvutia na mwigizaji wa Sauti Poonam Pandey amezungumza juu ya harakati inayoendelea ya #MeToo ya India na pia alishiriki uzoefu wake.

Tukio hilo lilitokea wakati alikuwa mpya kwa tasnia ya modeli akiwa na miaka 19.

Alizungumza peke yake na PTC Punjabi Ijumaa, Oktoba 26, 2018, juu ya wakati huo wakati wa mgawo wake wa kwanza kama mfano.

Pandey pia alizungumzia harakati ya #MeToo ya India na kiwango cha kasi iliyokusanywa kwa wiki kadhaa zilizopita.

Poonam alisema: "Nakumbuka tukio ambalo nilikutana na mratibu huyu wakati wa siku zangu za mfano."

"Alinambia kitu cha kushangaza na nilikuwa kama mzito" ulisema hivyo ".

Poonam hakuenda kwa undani juu ya kile alichoambiwa lakini ilimwacha kushtuka haswa kwani alikuwa na miaka 19 wakati huo.

Aliongeza: "Nilimuuliza mtu huyo kwa adabu sana kuwa kituo cha polisi ni umbali wa dakika tano kutoka kwake, je! Ungeandamana nami?"

"Mara moja aliondoka chumbani."

Poonam alijizolea umaarufu kama mfano wa kupendeza wakati alikua mmoja wa washiriki tisa bora wa Shindano la Gladrags Manhunt na Megamodel mnamo 2010.

Alionekana pia kwenye ukurasa wa kufunika wa jarida la mitindo.

Umaarufu wa Pandey uliongezeka kupitia akaunti zake za media ya kijamii na alipokea habari nyingi kwa picha zake za kufunua.

Poonam Pandey anashiriki wakati wake wa "Odd" #MeToo - waandishi wa habari

 

Hivi majuzi, ameonekana katika filamu kadhaa za Kihindi, na kufanya kwanza katika filamu ya 2013 Nash.

Mradi wake wa hivi karibuni ni Safari ya Karma (2018) ambayo anaonekana kama mwanamke mchanga sana anayeitwa Karma, katika uhusiano na mtu mzee sana alicheza na Shakti Kapoor.

Wakati wa mahojiano yake na waandishi wa habari wa sinema hiyo, alizungumza juu ya usumbufu uliojisikia kwa nyota hao wawili kwa kubusu na pazuri za ujasiri katika filamu hiyo. 

Alijibu pia maswali yanayohusiana na Tanushree Dutta kumshtaki Nana Patekar kwa unyanyasaji wa kijinsia na harakati ya #MeToo nchini India.

Poonam alimpa kuchukua Tanushree na athari ambayo amekuwa akipata.

Aliongeza: "Kila mtu anamfuata, yeye ni mtu wa kawaida."

"Ikiwa ningekuwa katika msimamo wake, ningefanya vile vile."

Tangu wakati huo, wanawake wengi wameshiriki hadithi zao juu ya uzoefu wao wa kunyanyaswa na watu wenye nguvu katika Sauti.

Poonam ameunga mkono harakati lakini hakutarajia kuwa kubwa kama ilivyo.

Alisema: "Kwa kweli ninaiunga mkono, mimi ninaunga mkono kwa asilimia 100%. Ni jambo zito sana ambalo limetokea lakini sikutegemea hii itatokea, kuna hadithi nyingi sana. ”

Poonam aliendelea kusema kuwa unyanyasaji ni kawaida na watu wanajua kuhusu hilo lakini hawasemi chochote.

Pandey aliongeza: "Watu wanajua kinachotokea. Watu wanajua mambo yanayotokea. "

"Nadhani wasichana wengi wanakabiliwa na aina hii ya hali mbaya wakati wa mapambano yao. Kwa bahati mbaya, hii ni jambo la kawaida. ”

Idadi ya hadithi tofauti imekuwa kitu ambacho Poonam anaamini zaidi.

"Nadhani zaidi, lakini sio hadithi zote zinaaminika kwa hivyo ninaiunga mkono kama msichana."

#MeToo ya India inaendelea kupamba moto na Poonam Pandey amempa jukumu juu ya suala hilo pamoja na uzoefu wake mwenyewe.

Poonam amesaini kurudia jukumu lake la Anita Joseph katika mpangilio uliopangwa wa Nash.

Tazama Mahojiano ya video na PTC Punjabi

 

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...