Poonam Pandey anaolewa katika Sherehe ya kitufe cha chini

Mwigizaji na mwanamitindo Poonam Pandey alimuoa mpenzi wake wa muda mrefu Sam Bombay katika hafla ya chini. Alifunua zaidi juu ya harusi.

Poonam Pandey Anaolewa katika Sherehe ya funguo f

"Sam na mimi ndio wanandoa maarufu!"

Mwigizaji na mwanamitindo Poonam Pandey amebaini kuwa amefunga ndoa na mpenzi wake wa muda mrefu Sam Bombay.

Wanandoa walikuwa wametangaza uchumba wao mnamo Julai 23, 2020, pamoja nao wakionyesha pete zao.

Sasa, Poonam amefunua kuwa sasa ni mwanamke aliyeolewa. Tangazo hilo lilitolewa na wenzi hao kwenye mitandao ya kijamii.

Wenzi hao walichukua akaunti zao za media ya kijamii kushiriki picha kutoka kwa harusi yao.

Ilikuwa sherehe ya chini sana iliyofanyika nyumbani kwao Mumbai.

Katika mahojiano, Poonam alielezea jinsi alivyokutana na Sam na kwanini waliamua kwenda kwenye hafla ya chini.

Alisema: "Katikati ya janga linaloendelea na kutoa ripoti za kusikitisha ambazo tunasoma kila siku, tuliamua kueneza shangwe.

“Harusi ilikuwa sherehe ya kibinafsi nyumbani kwetu Bandra, iliyohudhuriwa na familia na kuchagua marafiki wa karibu ambao walicheza nasi na kutubariki. Haikuwa hivyo. Sam na mimi ndio wenzi mashuhuri zaidi!

"Harusi ililazimika kuwa ya faragha ikizingatiwa hali ya Covid-19."

Poonam Pandey anaolewa katika Sherehe ya kitufe cha chini

Poonam aliendelea kuzungumza juu ya mipango yao ya harusi.

Alisema: "Tunafurahiya sherehe ya harusi nyumbani mwetu tangu sasa. Lakini baadaye, tunapanga kwenda LA ”.

Poonam alionekana mzuri katika lehenga iliyopambwa na giza na taarifa yake ya mapambo huinua sura yake yote. Kwenye Instagram yake, alinukuu maandishi yake: "Hapa tunatarajia muda wa maisha saba nawe."

Wakati huo huo, mumewe alikuwa amevaa sherwani iliyopambwa na kuandika: "Bwana & Bibi Bombay. Mwanzo wa milele. ”

Poonam Pandey anaolewa katika Sherehe ya ufunguo wa chini 3

Poonam Pandey alifunua kwamba alikutana na Sam kwenye mradi na akaingia kwenye uhusiano. Walianza kuishi pamoja wakati mwingine mnamo 2018.

“Nimemfahamu Sam kwa miaka mitatu sasa na tumekuwa tukikaa pamoja kwa miaka miwili. Nilikutana naye wakati nikipiga risasi mradi.

"Hatukuweza kupuuza fataki kati yetu na kila kitu imekuwa kama sinema ya kimapenzi ya Sauti tangu wakati huo."

“Nitahitaji miezi mitatu kuorodhesha kila kitu ambacho kilinifanya nimpende.

"Kwa kweli, nitajisifu juu ya mume wangu kuwa mjanja zaidi kwenye sayari kulingana na mimi. Utani mbali, tunafanana sana kwa njia nyingi.

"Yeye ni rafiki yangu wa karibu na sehemu ya kushangaza ni kwamba sisi ni wazito sana kwamba tunaweza kusoma mawazo ya kila mmoja."

Poonam Pandey anaolewa katika Sherehe ya ufunguo wa chini 2

Poonam Pandey alianza kujulikana mnamo 2011 wakati alisema kwamba atavua nguo ikiwa timu ya kriketi ya India itashinda Kombe la Dunia.

Alifanya kazi yake ya kwanza ya Bollywood mnamo 2013 na Nash.

Poonam anajulikana kwa kunyakua vichwa vya habari kwani anashiriki mara kwa mara ujasiri picha. Alivutia pia baada ya kuvujisha sextape na mpenzi wake.

Mnamo Mei 2020, Poonam alikuwa limeandaliwa na Polisi ya Mumbai kwa kukiuka sheria za kufuli za Coronavirus.

Kesi ilifunguliwa dhidi yake katika kituo cha polisi cha Marine Drive chini ya kifungu cha 188 na 269 cha Nambari ya Adhabu ya India na sehemu husika za Sheria ya Kitaifa ya Kukabiliana na Maafa. Walakini, alichukua media ya kijamii na kukataa madai hayo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...