Poonam Pandey anatimiza Nadhiri ya 'Topless' juu ya Kufunga Upp

Hapo awali Poonam Pandey aliahidi kuchukua nafasi yake ya juu kwenye 'Lock Upp'. Sasa ametimiza ahadi yake, lakini je!

Poonam Pandey anatimiza Nadhiri ya 'Topless' kuhusu Kufunga Upp f

Poonam Pandey alitimiza ahadi yake ya kujivua nguo Funga Juu, lakini si kwa jinsi wengi walivyotarajia.

Hapo awali Poonam alitajwa kwenye karatasi ya mashtaka na hakuwa na furaha kwani ilimaanisha kwamba angeweza kufukuzwa.

Katika harakati za kujiokoa kutokana na kufukuzwa, aliwaambia mashabiki wake:

“Habari, habari. Yeyote anayesikiliza karatasi hii ya malipo, aniokoe.

“Naapa kwa Mungu, nitakupa kubwa mshangao kwenye kamera moja kwa moja kutoka kwa Poonam Pandey na kwa mtindo wa Poonam Pandey.

"Niokoe kutoka kwa kura na uone kitakachotokea katika jela hii."

Baadaye aliwaambia washiriki wenzake kwamba atavua fulana yake ikiwa ataokolewa kutoka kwa kufukuzwa.

Sasa baada ya kuokolewa, Poonam alitimiza ahadi yake.

Poonam alisimama katika eneo kuu la jumuiya na kuhakikisha kwamba hakuna wafungwa wake hata mmoja aliyekuwa karibu.

Kisha akainua juu na kuiondoa, lakini haikuwa vile watazamaji wengine walitarajia kwani Poonam alikuwa amevaa sidiria chini.

Kwa vile Poonam anajulikana kwa kuchapisha picha na video za uchi, watazamaji wengi waliamini kuwa angeendelea bila nguo Funga Juu.

Kisha anaweka kilele chake haraka na kukimbia anaposikia mshiriki anakuja.

https://twitter.com/Shivamatics/status/1510720070573432833

Poonam Pandey baadaye alisema kwamba alitimiza ahadi yake na kufafanua kwa nini hakuenda juu kabisa.

Akihutubia kamera, alisema:

“Nilitimiza ahadi yangu ya kuvua fulana lakini siwezi kuvunja sheria.

“Hili ni jukwaa zuri sana na linatazamwa na rika tofauti na sitaki kufanya kitu ambacho kinaweza kuwakosesha furaha watu.

“Nilitaka kutimiza ahadi, lakini wakati huo huo, sikutaka kuvuka mipaka yoyote.

“Niliweka hilo akilini.”

Poonam kisha akaeleza kuwa atatoa burudani zaidi kwenye kipindi hicho na pia akadokeza kuwa baada ya onyesho kumalizika, atachapisha maudhui ya ujasiri.

Alisema:

"Watu wanaosubiri kuniona nikivua fulana kabisa, nawaahidi nikitoka nitafanya kila kitu."

“Nakuahidi wiki hii nzima nitakupa dozi kamili ya burudani.

"Kumbuka wewe, binti wa kike, nitaendelea kukuburudisha."

Munawar Faruqui kisha akaingia ndani na alipomwona, Poonam anacheka kwa jazba kabla ya kumwambia kwamba alitimiza ahadi aliyowapa watazamaji lakini alibaki ndani ya mipaka.

Hapo awali hii ilimshtua Munawar kabla ya wawili hao kucheka.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Matangazo ya Kondomu ya Sunny Leone yanachukiza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...