Poonam Pandey aliyekamatwa na Polisi kwa Kupuuza Lockdown

Mwigizaji wa India Poonam Pandey aliripotiwa kukamatwa na Polisi wa Mumbai pamoja na rafiki yake kwa kuvunja sheria za kufungwa.

Poonam Pandey akamatwa na Polisi kwa Kupuuza Lockdown f

"Gari lake pia lilikamatwa na polisi."

Mwigizaji na mwanamitindo Poonam Pandey anadaiwa kukamatwa na Polisi wa Mumbai kwa kukiuka sheria za kufungwa wakati wa mlipuko wa coronavirus.

Mwigizaji huyo anajulikana kwa picha zake za kupendeza kwenye mtandao na picha za ngono kwenye filamu.

Walakini, hivi karibuni Poonam alikamatwa na Polisi wa Mumbai kwenye Marine Drive pamoja na mtengenezaji wa filamu na rafiki Sam Ahamad Bombay.

Wawili hao walinaswa wakiendesha gari karibu na jiji bila idhini yoyote au sababu zinazoruhusiwa.

Hatimaye, duo hiyo ilisimamishwa na kuchukuliwa chini ya ulinzi wa polisi na maafisa ambao walikuwa wakifanya doria katika eneo hilo.

Kulingana na ripoti ya Mumbai Mirror, Poonam na Sam waliandikishwa chini ya sehemu zifuatazo za Nambari ya Adhabu ya India:

  • Kifungu cha 188 - kutotii kuagiza ipasavyo iliyotangazwa na mtumishi wa umma.
  • Sehemu ya 269 - kitendo cha uzembe kinachoweza kueneza maambukizo / magonjwa ambayo ni hatari kwa maisha.

Baada ya kunyang'anywa gari lake, Poonam na Sam waliachiliwa chini ya ulinzi wa polisi.

Walipewa onyo kali kuwazuia kutoka katika makazi yao. Iliripotiwa pia kwamba gari lake litabaki chini ya ulinzi wa polisi.

Iliongezwa zaidi kuwa Poonam Pandey na Sam waliachiliwa tu kutoka kizuizini baada ya uchunguzi wa kina kufanywa.

Maelezo ya safari yao ya kusafiri yalichunguzwa. Inadaiwa, wawili hao walikuwa wamesafiri kutoka Bandra hadi Marine Drive kwa furaha na raha.

Akizungumza na ANI, afisa wa polisi alifunua:

"Kesi chini ya Sheria ya Kitaifa ya Kukabiliana na Maafa imesajiliwa dhidi ya Poonam Shobnath Pandey saa 8 mchana na Kituo cha Polisi cha Marine Drive. Gari lake pia lilikamatwa na polisi. ”

Poonam Pandey aliyekamatwa na Polisi kwa Kupuuza Lockdown - pose

Walakini, sasa Poonam amejibu habari za kukamatwa kwake kuripotiwa. Poonam alisema kwamba alikuwa amesimamishwa na polisi lakini anadai alikuwa nje kununua vitu muhimu. Alisema:

"Inachekesha kukaa nyumbani na kutazama habari kwamba nimekamatwa."

"Ndio, gari langu la BMW limefungwa na polisi wa Marine Drive kwani nilikuwa nje kununua vitu muhimu.

"Sio uzoefu mbaya kabisa kwani nilikutana na shujaa wa kweli, Jitendra Kadam wa Polisi wa Mumbai, ambaye alikuwa kwenye habari hivi karibuni kwa uhodari wake.

"Binafsi nawapongeza Polisi ya Mumbai kwa kufanya kazi yao vizuri na kutuweka salama wakati wa hali hizi."

Inaonekana tuna ripoti mbili zinazopingana juu ya sababu ya gari la Poonam Pandey kuchukuliwa na sababu yake ya kuwa nje wakati wa kufuli.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...