Polisi wanakamata 48TB ya Maudhui ya Watu Wazima kutoka Nyumba ya Shilpa Shetty

Kama sehemu ya uchunguzi juu ya Raj Kundra, polisi wamekamata terabytes 48 za yaliyomo watu wazima kutoka nyumbani kwa Shilpa Shetty.

Polisi wanakamata 48TB ya Maudhui ya Watu Wazima kutoka Nyumba ya Shilpa Shetty f

polisi wanaamini kuwa Raj alianzisha programu zaidi.

Polisi wa Mumbai wamekamata terabytes 48 za picha na video za watu wazima wakati wa uvamizi wa nyumba ya Shilpa Shetty.

Hii inakuja kama sehemu ya uchunguzi juu ya mumewe, madai ya uhusiano wa Raj Kundra na filamu haramu za ponografia.

Mfanyabiashara huyo alikamatwa Julai 19, 2021, kwa madai ya kutengeneza na kusambaza filamu za ponografia kupitia programu za rununu.

Polisi walisema wana "ushahidi wa kutosha" kwamba yeye ni "njama muhimu".

Amerudishwa rumande hadi Julai 27, 2021.

Raj anatuhumiwa kuendesha programu ya Hotshots, ambayo inadaiwa ilitangaza ponografia, kupitia kampuni yake ya Viaan Industries.

Mkewe Shilpa Shetty alihojiwa na alikataa kuhusika.

Katika taarifa, alisema kwamba mumewe hakuwa na hatia na akasema kwamba alikuwa mshtakiwa mwenza Pradeep Bakshi ambaye alihusika na Hotshots.

Shilpa pia alielezea yaliyomo kwenye Hotshots kama "erotica" badala ya ponografia.

Polisi ya Mumbai sasa inachunguza viungo vya Raj vinavyowezekana kwa programu zingine kadhaa ambazo zilisambaza yaliyomo kwenye ponografia.

Iliripotiwa kuwa baada ya Hotshots kuondolewa kutoka kwa duka za programu, polisi wanaamini kuwa Raj alianzisha programu zaidi.

Kesi hiyo imewaona wanawake kadhaa, kama vile Poonam Pandey, wakitoa mashtaka dhidi ya Raj Kundra.

Katika kesi ya Poonam, alidai kwamba Raj na washirika wake waliendelea kutumia yaliyomo kinyume cha sheria baada ya kuwa hakuwa mteja wake tena.

Model Sagarika Shona Suman alisema alipewa jukumu katika safu ya wavuti iliyotengenezwa na Raj.

Alidai kwamba "alidai majaribio ya uchi" kutoka kwake, ambayo alikataa.

Tangu madai yake dhidi ya Raj Kundra, Sagarika amedai kwamba amepokea vitisho vya kifo.

Sagarika alikuwa amesema: "Nimefadhaika na kushuka moyo kwa sababu ninapigiwa simu kutoka kwa majukwaa tofauti mkondoni. Wananitisha.

“Ninapata vitisho vya kifo na ubakaji.

"Watu wananipigia simu kutoka kwa nambari tofauti na kuniuliza ni kosa gani Raj Kundra amefanya."

Aliongeza kuwa pia ameshtumiwa kwa kuharibu biashara ya Raj Kundra. Alisema:

"Wananitisha na kunilaumu kwa kuzima biashara yao."

"Hata walisema kwamba ninyi mnaangalia filamu za ponografia ndiyo sababu tunatengeneza."

Wakati huo huo, polisi wanaweza kumpigia simu Shilpa Shetty ili ahojiwe zaidi.

Maafisa pia wanapanga kuibadilisha simu yake ili kujua ikiwa alihusika.

Polisi wanaangalia ikiwa Shilpa alifaidika na madai ya uhusiano wa mumewe na biashara ya filamu ya ponografia.

Hii inakuja kuhusiana na nafasi yake kama mkurugenzi wa Viwanda vya Viaan.

Baada ya madai dhidi ya mumewe kujulikana, Shilpa alijiuzulu kutoka wadhifa wake kwenye kampuni hiyo.

Polisi sasa wanaangalia ikiwa mwigizaji wa Sauti alipokea pesa yoyote inayotokana na yaliyomo kwenye watu wazima.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...