Afisa wa Polisi alifungwa kwa Mashtaka ya Kijinsia kwa Msichana mchanga kwenye Gari lake

Afisa wa polisi wa Leicestershire Majud Hussain amefungwa kwa kosa la kumlawiti msichana mdogo nyuma ya gari lake.

afisa wa polisi afungwa

"Hii, kwa kweli, ni janga kuanguka kutoka kwa neema"

Majud Hussain, afisa wa polisi, mwenye umri wa miaka 41, kutoka Nottingham, amefungwa gerezani baada ya kumlawiti msichana mdogo, ambaye alikuwa na umri wa miaka 17, nyuma ya gari lake.

Hussain, baba aliyeolewa wa watoto wanne, alihukumiwa kifungo cha miaka saba gerezani katika Korti ya Nottingham Crown kwa mashtaka mawili ya kijinsia na mashtaka mawili ya shambulio kwa kupenya kwa mtoto wa miaka 17 mnamo Julai 25, 2018.

Alifanya mashambulio mabaya kwa msichana huyo mchanga wakati alikuwa kazini na sio sare. Hussain alikuwa afisa wa polisi wa Leicestershire na alifanya kazi kama afisa wa silaha na pia katika CID.

Wakati wa kesi hiyo, korti ilisikia jinsi Hussain alivyomchukua mwathiriwa na msichana mwingine wa miaka 14 ambaye alikuwa amelewa, kwenye taa za trafiki katika eneo la Long Eaton la Nottingham, chini ya kivuli cha kuwa msaidizi na anayejali ustawi wao.

Msichana wa miaka 14 ambaye alikuwa amelewa alikuwa akisaidiwa na mwathiriwa wakati huo na hakujua anamjua kabisa.

Kukubali msaada wa Hussain, wote wawili wakaingia kwenye gari lake. Kisha akawapeleka wasichana kwa McDonald's.

Hussain kisha alimfukuza msichana mdogo ambaye alikuwa amelewa nyumbani. Alimuacha yule mkubwa kwenye gari lake na kumsindikiza mtoto wa miaka 14 nyumbani kwake.

Baada ya kumshusha alizungumza na mama wa msichana huyo na kumdanganya, akisema jina lake "Matt na alikuwa moto moto".

Mara tu aliporudi kwenye gari lake, aliegemea kiti cha nyuma na kugusa mmoja wa mapaja ya msichana wa miaka 17 na mkono wake.

Betri ya simu ya mwathiriwa ilikuwa karibu kufa kwa hivyo aliuliza Hussain amchukue nyumbani.

Hussain kisha "alimpeleka mahali penye giza", karibu na Stapleford huko Nottingham. Mahali Hussain alikuwa akijua mapema.

Kisha akasema atampata chaja ya simu ikiwa atakuwa tayari kutoa kibali cha kimapenzi kwa kurudi. Walakini, licha ya kukataa kwake, Hussain aliendelea kumfanyia tendo la ndoa katika kiti cha nyuma.

Korti iliambiwa, baada ya kumnyanyasa msichana huyo, Hussain alimhadhiri msichana huyo akimwambia hakupaswa 'kukubali' tendo la ngono ikiwa hataki kushiriki.

Katika taarifa iliyosomwa na mwendesha mashtaka Rebecca Herbert, mwathiriwa alisema kwamba shida yake ya kiwewe "yote yalitokea kwa sababu alienda kusaidia mtu mwingine aliye na shida na alitumia faida" na kwamba "anachukia kile alichofanya [Hussain]".

afisa wa polisi alimfunga jaji

Akimhukumu Majud Hussain, Jaji James Sampson alimwambia afisa wa polisi aliyeaibishwa:

“Jioni hiyo ulikuwa unatafuta mwanamke wa kukutana naye kimapenzi. Haukujali ikiwa angekubali au la. Haukujali ikiwa atakuwa na uwezo wa kukubali au la. Ulitumia fursa ya msichana ambaye alikuwa na umri wa miaka 17 wakati huo ”.

Kumkumbusha jinsi "alivyomchimba habari" na kwa sababu alikuwa "mvumilivu sana hivi kwamba alijitolea tu", hakimu alisema:

“Hujaonyesha kujuta kabisa.

"Ni wazi ni aibu kwa sare ya maafisa wa polisi na ni wazi kuwa hamfai kuwa polisi".

Wakili wa utetezi wa Hussain, Martin Elwick alisema hayo kwa Hussain:

"Hii, kwa kweli, ni janga kuanguka kutoka kwa neema".

Akizungumzia kesi hiyo na adhabu ya Majud Hussain, Mkaguzi Mkuu wa Upelelezi Kev Broadhead alisema:

"Hukumu aliyopewa Hussain ni sawa kwa sababu ni sawa kwamba mtu anayetenda uhalifu kama huu apate kifungo kirefu cha kushikiliwa.

"Ukweli kwamba alikuwa afisa wa polisi wakati alimshambulia msichana huyu, inafanya kuwa ya kusumbua zaidi - alipaswa kuwa mtu wa kuaminika. Mhasiriwa, katika kesi hii, ameonyesha ujasiri mkubwa na ninatumahi kuwa atapata faraja kwa kujua kwamba Hussain yuko nyuma ya baa. "

Akijibu utovu wa nidhamu na kesi ya Hussain, Mkuu wa Msaidizi wa Leicestershire Konstebo Julia Debenham alisema:

“Hussain ametenda makosa makubwa sana ya jinai. Tabia kama hiyo haina nafasi katika shirika letu. ”

Hussain pia aliagizwa na jaji kusaini sajili ya wahalifu wa ngono maisha. Pia atawekwa kwa muda usiojulikana kwenye agizo la kuzuia madhara ya kijinsia.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...